เจ้าของ: nitibeer
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จัดหนัก Botox ปรับรูปหน้า

[คัดลอกลิงก์]
ชนะเลิศ
อยู่ได้กี่เดือนคะ อีกกี่เดือนถึงไปฉีดใหม่
เปลี่ยนไปมากค่ะ หล่อมากๆ ทำที่ไหนค่ะ
แนะนำให้ทำตาสองชั้น หรือไม่ก็โบท๊อกซ์ยกคิ้ว ตาจะได้ดูมีมิติมากขึ้น  รับรองเพอร์เฟ็ค
หล่อสมบูรณ์แบบมากครับ
หล่อขึ้นเยอะเลยคร้าาาา
คล้ายนิว วงศกร เลย อิอิ
สนใจเหมือนกานคัฟ อยากไปฉีดบ้างเอาไว้ว่างๆนะคัฟ พาไปด้วยคน
อยากทราบว่าถ้าเราซื้อมาเองให้หมอที่ไหนฉีดได้บ้างอะ

ผมเห็นตามเว็บเคาขายกันอะ
สนใจค่ะขวดเดียวเองหรา
หมออะไรหรอคร๊า คลีนิค ไหนคร๊า
อยากฉีดบ้างจัง
ดูดีมากเลยคะแพงมั้ยคะ
หล่อ...คำเดียวจบ.
เยอรมันตัวไหนหรอค่ะ ได้กี่ยูนิต
หล่อโคดเลยพี่
หล่อขึ้นเลยอ่ะ

gclub คาสิโนออนไลน์ คาสิโนออนไลน์  คาสิโนออนไลน์ sbobet gclub
อยากฉีดบ้างอ่าคับ  ช่วยแนะนำบ้างนะคับ
หน้าแอบเหมือน นิว
ดูดีมากครับ เป๊ะมาก

ผมไปถามของ นิติพลคลีนิก ของอเมกา ฉีดที่กราม2 ข้าง 50 ยูนิต  10,000 บาท แพงไปไหมเนี่ย
หลังจากไปฉีดนานแค่ไหนถึงเริ่มเห็นผลอะคะ
อยากได้รายละเอียดอ่าคะ ช่วยหลังไมค์ที plzzzzzzz
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้