12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: didiuk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางใหม่กับคุณหมอ

[คัดลอกลิงก์]
เหมือนฝรั่งเลยอะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-22 19:24:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lovepig เมื่อ 2012-7-21 23:31
พี่ว่าสวยไหมคับ

สวยค่ะไม่แหลม ทรงดีมาก นัดคิวหมอทําเมื่อไหร่ค่ะ อย่าลืมโพสรูปให้พี่ดูบ้างนะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-22 19:36:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Potaekab เมื่อ 2012-7-22 05:13
เหมือนฝรั่งเลยอะ

ขอบคุณค่ะ คงเป็นเพราะว่าเจอยู่เมืองนอกตั้งแต่เด็กค่ะ กลับไปเมืองไทยคนไทยจะคิดว่าเจเป็นฝรั่งและพูดภาษาอังกฤษใส่เจเสมอ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-22 21:05:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย didiuk เมื่อ 2012-7-22 21:11

ในความรู้สึกของเจแล้วเจประทับใจกับคางอันใหม่มากค่ะ อาจจะดูไม่แตกต่างมากจากเดิม แต่สําหรับเจๆว่าหน้าเจเปลี่ยนไปเหมือนกัน ตอนเจบินกลับมาอังกฤษ กว่าจะผ่าน Passport Control ได้นานมาก เพราะเค้าเอา Passport ของเจมาทาบข้างๆกับหน้าของเจ แล้วก็ถามคําถามเยอะมากกว่าจะให้เราผ่าน ในความคิดเจ เจคิดว่าหน้าเจไม่เปลี่ยนไปเยอะ แต่สายตาแต่ละคนย่อมมองไม่เหมือนกันหน่ะค่ะ รูปถ่ายของเจก่อนเสริมกับหลังเสริมค่ะ ยินดีรับฟังคําแนะนําของทุกๆคนนะค่ะ

Day1-7.jpg (238.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ต้นฉบับโพสต์โดย didiuk เมื่อ 2012-7-22 19:24
สวยค่ะไม่แหลม ทรงดีมาก นัดคิวหมอทําเมื่อไหร่ค่ะ อย ...

15 สิงหาคับ
แตกต่างนิดหน่อยคับ ลองฉีดBotox หน้าเรียวดูคับ
ส่วนตัดกรามไม่แนะนำนะคับ เพราะถ้าทำแล้วอายฺมากขึ้น
เนื้อตรงแก้มก็จะลงมามากเกิน เพราะอะไรหรือคับ? ก็กล้ามนี้ละที่พยฺง
เนื้อตรงแก้มไว้ หลายคนไปทำมาดพอแก่มาแก้มตกเร็วกว่าดิม
ถึงตอนนึ้นจะร้อยไหมกี่ร้อยแส้นก็เอาไม่อยู่
(จากประสบการณ์ที่คฺญหมอที่ผมไปร้อยไหมละลาย เขาพูดให้ฝังคับ)
โอ้ๆ สวยมากครับ สไตล์นี้ สวยมากจริงๆ ผมก็อยากสไตล์ฝรั่ง แต่คนรอบตัว ก็ทำเกาหลีหมด  ขอชื่นชมมากครับ
ทำคางแล้ว ใบหน้าดูเด่นขึ้นมากเลยค่ะ
น่าหวานดีค่ะชอบๆส่วนตัวคิดว่าสวยแล้ว
สวยมากค่ะ หน้าดูสวยอิเตอร์ ทำจมูกที่เดียวกันรึเปล่าคะ อยากทำทั้งสองอย่างพร้อมกัน เจ็บที่เดียว หาข้อมูลอยู่ค่ะ
สวยอินเตอร์ สมบูรณ์แบบ เข้ากับหน้าดีครับ จากสาวอีสานเป็นสาวอินเตอร์ครับ
สวยมากค่ะ หน้าเหมือนนางแบบฝรั่งเลย
ธรรมชาติดีมากยาวไปจะเหมือนพวกกระเทยแม่มด - -"

แค่ไปโบท๊อคกรามออกก็ใช้ได้แล้ว

เพราะถึงจะตัดกรามออกไปสุดท้ายคางก็ยังสั้นอยู่ดี
พื้นฐานสวยอยู่แล้ว ยิ่งทำยิ่งสวย แต่อย่าไปทำอะไรเพิ่มเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ek_narin89 เมื่อ 2012-8-13 19:58
แตกต่างนิดหน่อยคับ ลองฉีดBotox หน้าเรียวดูคับ
ส่วนตัดก ...

ขอบคุณ คุณ ek สำหรับโพสนี้เป็นข้อมูลความรู้ใหม่สำหรับดิฉันจริงๆ ค่ะ ^_^
ดูดีขึ้นนะคะ
หน้าดูคมดีค่ะ
เหมือนลูกครึ่งเลยยยย :)
อยากจะบอกว่าหน้าคุณเก๋มากๆ หน้าแบบนี้แหละที่เราอยากได้ ถ้าคุณมาแถวยุโรปนะสาวๆจะอิฉาคุณมากๆ หน้าคุณอินเตอร์มากเลย อย่าไปทำอะไรอีกนะเพราะว่าหน้าคุณสวยแล้ว เราอิฉามากๆตอนนี้
didiuk ตอบกลับเมื่อ 2012-7-22 21:05
ในความรู้สึกของเจแล้วเจประทับใจกับคางอันใหม่มากค่ะ ...

คิดถูกแล้วที่ไปทำ สวยมากเลย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้