ดู: 35927|ตอบกลับ: 12

[เสริมจมูก] แถวชลบุรีเสริมจมูกตรงไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเครเสริมจมูกแถวๆชลบุรีบ้างค่ะช่วยแน๋นำที่ดีๆและสวยๆให้หน่อยค่ะ
โพสต์ 2012-11-24 10:25:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอดเฟสไป ห่แล้วนะคะ แค้เศษ ดาว  กำลังจะไปทำที่วีพลาสเหมอนกันค่ะ คิดว่าธรมชาติดี ทรงสวย แต่ว่าจะบอกให้หมอทำโด่งหน่อย ไม่รู้ว่าเค้าจะทำให้มั้ย เค้าเน้นธรมฃรทชาติ อ่า
โพสต์ 2012-7-16 23:53:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ศรีราชาพญาไทครับ หมอมือเบา แถมฉีดยาชาที่ข้อมือด้วย(ที่อื่นฉีดจมูกเลย) ทรงสวย บวมแค่ 4 วันก้อหายแล้ว ราคาก้อโอเค 12900 เอง การันตี ดูจมูกผมได้ที่ เฟสบุ๊ค ชื่อ อะกวางผู้ชายขี้เหงา เดี๋ยวรับแอดครับ
โพสต์ 2012-7-16 23:54:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีไรสงสัยสอบถามผมได้ครับ
โพสต์ 2012-7-17 09:43:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรากำลังจะไปทำศุกร์นี้กับหมอวี ที่ วีพลาสคลีนิก ตรงข้าม ม.บู บางแสนจ้า เข้าไปดูรูปเราได้ที่ เฟส ชื่อ แค่เศษดาว ดาวนะจ๊ะ หลังหายดีแล้วจะอัพรูปลงเรื่อยๆจ้ะ
โพสต์ 2012-7-17 10:05:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจมูกมีเนื้อเยอะ และไม่มีปัญหามาก ก็ทำพญาไทศรีราชาได้จ้ะ เพื่อนทำมา 3 คน น้อง1 คน แผลหายเร็วดี แต่ส่วนตัวเราไม่ค่อยชอบ เพราะรู้สึกจะมีราคาเดียวเกรดเดียว เวลาเสริมนานไปมันจะเป็นแท่งเวลามองตรงๆจ้ะ ของเพื่อนมองข้างๆสวย แต่ตรงๆจะเป็นแท่ง ของน้องสาวเพิ่งสามเดือน โด่งก็จริงแต่ดูเป็นสันแข็งๆ แต่น้องมันพอใจอยู่ อยู่ที่คนชอบน่ะจ้ะ ลองไปปรึกษาหมอดูก่อน ส่วนตัวเรา ชอบหมอวี ที่ทำออกมาเนียนมาก ปลายสวย ติดตามผลงานหมอในเฟสของคลีนิคมาพักนึงก่อนตัดสินใจน่ะ แต่เคสเราน่าจะบวมเยอะหรืออาจจะนานหน่อยเพราะต้อง ขูดกระดูกที่เรียกว่า ฮัมพ์ กลางจมูกก่อนจ้ะ เราเลือก ซิลิโคน เกรด 25000 โคนแข็ง ปลายนิ่มพิเศษ และน่าจะต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูช่วยเรื่องปลายเพราะหมอบอกว่า จมูกสั้นเนื้อน้อย นานไปอาจมีผลบางและทะลุได้ เราก็เลยตัดสินใจทำครั้งเดียวให้ดีไปเลย เพราะมันจะอยู่ทีหน้าเราไปอีกนาน ไม่อยาก เสียเงินหลายรอบ กลัวเรื่องทะลุ อักเสบมากๆเลย เข้าไปดูรูปก่อนทำเราก่อนก็ได้จ้า เฟส แค่เศษดาว ดาว
โพสต์ 2012-7-17 10:11:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่ชลบุรี หมอสุพร ก็เก่งอยู่นะ คิวยาวด้วย ลองเซิร์ทหาดู จำนามสกุลไม่ได้จ้ะ  เราอยู่ศรีราชาน๊าา ยังลงรูปไม่เป็น แต่คงจะช่วยในการตัดสินใจได้บ้างนะจ๊ะ เราเองก็ยังไม่รู้จะออกมาเป็นงัย แต่ก็เลือก หมอที่ชำนาญ ไว้ก่อนจ้ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-17 11:14:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่ให้คำแน๋นำค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-17 11:44:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราได้คิวที่พญาไทวันที่25เดือนนี้ แล้วเราจะทำไงดี?เนื้อจมูกเราก็น้อย และเราก็ไม่ได้ไปปรึกษาหมอเราโทรไปจองคิวเอา เราเอารูปทรงจมูกที่เราจะทำไปให้คุณหมอดุได้ไหมอย่างเนี้ย  และเราก็ว่าค่าเสียหายมันก็ไม่แพงเท่าไร พอดีเรากำลังเก็บตังค์ไปฉีดไขมันที่้แก้มด้วย ก็ว่าจะไปทำที่วีพลัสนั้นแหล่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-17 11:45:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไม่ได้เล่นเฟส เอารูปลงที่นี้ได้ไหมค่ะ
โพสต์ 2012-7-17 14:12:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จ้า เดี๋ยว ทำแล้วจะมาลงให้ดูน๊าาา..เราก็อยู่ใกล้ พญาไท แต่ที่ไม่เลือกเพราะแบบนี้แหละ เค้าไม่ได้ดูว่า ผิวเนื้อเราเหมาะกับซิลิโคนแบบไหน ปลายควรเป็นแบบไหนถึงจะสวย ที่นี่แค่คนที่เน้นโด่งมากโด่งน้อยแค่นั้นจ้ะ แต่เราชอบแบบธรรมชาติที่เปลี่ยนหน้าให้ดูหวานขึ้น ไม่ต้องการโด่งมาก เราเคยไปปรึกษาพญาไทมาครั้งนึง แค่ถามว่าชอบโด่งมากโด่งน้อยแค่นั้นเองจ้ะ หมองานเยอะมากไม่มีเวลามาวิเคราะห์หน้าอย่างละเอียด แต่ วีพลาส เค้าดูถึงผิวหน้า ผิวหนัง และแนะนำให้เรา จิงๆก็มีหลายราคา ถูกๆก็มี จ้ะ หมอเค้าไม่ได้แต่จะให้ทำแพงๆหรอก เค้าดูผิวแต่ละคน บางคนทำ แค่ 15000 ก็สวยแล้ว อยู่ที่ฐานเดิมเค้าด้วยจ้ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-18 08:22:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับคำแน่นำค่ะ
โพสต์ 2013-5-8 16:55:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอ ธานินท์ ศรีราชา สั่งได้ แบบไหน เพื่อนทำมาสวยมาก ส่วนหมอนวรัช เราทำมาเองไม่สวยเรยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้