เจ้าของ: gigssy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวจัดหนักค่า ฉีดโบท็อก + เมโสแฟต SRS + ฟิลเลอร์จมูก ปลื้มมาก

[คัดลอกลิงก์]
ขอรายละเอียด โบท้อก เมโส ราคา สถานที่ด้วยนะค่า
ขอรายละเอียด โบท้อก เมโส ราคา สถานที่ด้วยนะค่า
มีดอลลี่อายไหมค่ะ ราคาเท่าไรอะ
779#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-27 16:58:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย green1150 เมื่อ 2013-5-25 00:49
มีดอลลี่อายไหมค่ะ ราคาเท่าไรอะ

มีค่ะ ราคาซีซีละ 4000 บาทค่ะ
เราชื่อมาร์วินนะ
อยากทราบรายละเอียดด้วยจ้าราคา ฉีดเสริมน่าอกอะค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยคนคค่ะ
อยากทราบราคาคะ
ขอรายละเอียดด้วยจ้า
สนใจ ขอรายละเอียดด้วยคนจ้า
ขอข้อมูลด้วยคนค่ะ สนใจ อยากทำทันที
ขอรายละเอียดด้วยค่า^^
ขอรายละเอียดด้วยครับ สถานที่ ด้วยครับ สนใจอยากลิฟหน้า
789#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 10:23:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวจะทยอยส่งให้ทุกคนเลยนะค่ะ ใจเย็น ๆ หน่อยน๊า ช่วงนี้เค้างานยุ่งจ้า
สนใจมากครับ ขอลายละเอียดด้วยคนับ
ขอทราบรายละเอียดด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
สวยมาก หนูอยากทำมั้งจัง
อยากทราบราคาลดทั้งตัวจร้า
รบกวนแอดไลย์ด้วยนะคะ สนใจมากเลยคะ ID:jiffy999  
ขอรายละเอียดด้วยคนคะ
อยากทราบรายละเอียดค่ะพี่
ขอรายละเอียดด้วยนะคะ สนใจค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยค่า ><
ขอรายละเอียดด้วยค่า ><
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้