12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mooomu
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งกับ หมอคมกริชมาแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
อย่าเพิ่งดัดเองนะคับ

ไปให้คุณหมอตรวจ

ถ้ามันเอียงจริง คุณหมอจะดัดให้

แล้วสอนให้มาดัดต่อเองที่บ้าน

เพื่อยุบบวมไม่เท่ากัน ดัดเองเด๋วเอียงนะคับ
กัวจัง กัวว่าไปแก้แล้วจะเอียงอีก ง่าๆๆ ไม่อยากเจ็บตัว บวกเสียเงินบ่อยๆๆ
เพราะตอนทำที่ยันฮี ให้หมอดัดให้ แล้วหมอให้มาดัดเองที่บ้าน เราก้อดูไม่เป็น
ปัจจุบัน เบี้ยว ซะ...........
เป็นธรรมดาของคุณหมอคมกริชคับ ที่มันจะเบี้ยวอยู่เล็กน้อยคับ เพื่อนผมหมอนัดไป4อาทิตย์ติดต่อกันเลยคับ ให้ไปดัดจมูกเพราะมันเบี้ยว
ไม่ทราบเหมือนกันว่าเป้นเพราะอะไรนะคับ เพื่อนเสริมกับหมอคนนี้ทั้งหมด3คน ต้องไปหาหมอเพื่อดัดจมูกทั้ง3คนเลย ทั้งๆๆที่เสริมแบบธรรมชาติมากๆๆๆคับ
เหมือนเอียงแต่น่าจะสวยก็ดัดเอานะ
หมอคมกริชบอก เรื่องเนียนยกให้เราคับ
สวยเนียนค่ะ
ไม่เอียงนะคะ..รอให้ยุบกว่านี้ซักหน่อยอาจจะเห็นชัดขึ้น..หน้าเปลี่ยนเลยสวยดีค่ะ
ดู คิดว่า ไม่เอียงนะ  

แต่ให้หมอเช็คอีกที ก็ดี
สู้ๆ หายไวไวค่ะ เด่วนู๋ก้อปัยทำกะคุงหมอเหมือนกันค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้