เจ้าของ: PINNY_180
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปทำสวยมาแล้วนะคะสวยขึ้นมั้ยกะหมอคมกริช

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากมายค่ะเหมือน คิมแตฮี เลย อยากสวยแบบนี้บ้างจังค่ะ ^ ^
สวยค่ะ อยากทำบ้าง ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
นั้นสินะ สวยมากเลย ^^
สวยจังเลยค่ะ  ก่อนทำดูน่ารัก หลังทำดูคมเซ็ก  ซี่  มากเลยค่ะ
สวยได้ใจ...มัก มั๊กกกกก
ทำมาเท่ารายอ่าคร่ะ
หนูก้ทำกับหมอคมมาเหมือนกัน โด่งขึ้นมานิดเดียวเอง
แล้วก้ไม่ค่อยชอบทรงอ่ะ อยากได้ทรงตรงเหมือน จหกท
แต่หนูพึ่งทำมาได้6วัน ต้องรอนานแค่ไหนค่ะถึงมันจะเปนทรงตรงลงมา
สวยมาก เข้ากับใบหน้ามากเลย ดูเพลินเลยค่ะ..อยากได้แบบบนี้มั่ง แต่หมูกใหญ่อ่ะ ..แย่จัง
พี่ปิ่นคนสวยหนูขอรูปด้วยคะ fcmint@hotmail.co.th
ตาเหมือนคิมแตฮีงะ >.<
สวยมากเลยคะ สุดยอด
ตาสวยมากกกกกกกกกกกกกก  

ทำที่ไหนมาหรอ
ขอรูปด้วยนะคะ ขอบคุณค่า
สวยดูธรรมชาติมากเลยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้