เจ้าของ: kami_kaze
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] Vaser ดูดไขมัน หน้าท้อง สลายไขมัน Z-Slim Lipo เทคนิคใหม่จากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
อยากดูดไขมันหน้าท้องค่ะ มีโปรอะไรบ้างค่ะ ผ่อนได้ไช่มั้ยค่ะ
152#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 13:25:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีผ่อนบัตรคะส่วนราคาตอนนี้ไม่รู้เหมือนกันเพราะเราทำมานานแล้วคะ
ถ้าหนัก90โล จะดูดไขมัน ให้เหลือ70โล ในครั้งเดียว สามารถทำได้มั้ยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ค่อยๆทำค่อยๆสวยอย่าปลอดภัยดีกว่าค่ะ เอาใจช่วยค่าา ;) เราเองก็ทำนะค่ะ  โพสต์ 2013-2-20 03:54
เราว่าไม่น่าได้ค่ะเพราะหมอบอกว่าถ้าทำครั้วเดียวเยอะๆอาจอันตรายมาก  โพสต์ 2013-2-20 03:53
อยากดูดไขมันแบบผ่อนค่ะ เนะนำด่วน
ดูดไขมันจะมีลิมิตของมันในแต่ละครั้งนะคะ ไม่สามารถดูดเยอะในคราวเดียวได้ร่างกายรับไม่ไหวหรอกค่ะ

แบบลด20กิโลอ่าคะ
แอบเก็บเงินอยู่ อิอิ อยากดูดไขมันหน้าท้องค่ะ ตอนนี้ดูใว้3ที่มีที่เอเมดด้วยค่ะ
อยากดูดไขมันหน้าท้องค่ะ อยากลดน้ำหนัก5-7โล เท่าไหร่ค่ะ
ลดแล้ว ดูมีเอวคอดสวยงามเลย
อย่างงี้ใส่ชุดต้องสวยแน่ๆ จขกท.ดูแลอาหารการกินที่เป็นต้นตอมันเลยนะคะต่อไปนี้
กินอาหารที่มีประโยชน์ลดไขมัน จะได้ลดเองตามธรรมชาติ ไม่มีความเสี่ยงด้วยเนาะ
ไขมันออกมาเยอะจัง เหนื่อยมั้ยค่ะ พักยังไง เดินไหวมั้ย
160#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-27 13:57:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เหนื่อยคะแค่มีนๆหน่อยเค้าก็ให้นอนพักแป๊บนึงแล้วค่อยกลับบ้านค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย
162#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-26 16:15:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เวลาผ่านไปไวจริงใกล้จะครบปีแล้ว ทำตอนนั้นช่วงวันแม่พอดี ใครจะไปทำแนะนำอย่าใจร้อนนะคะให้หอมประเมินดีกว่า ราคาทำตอนนั้่นแสนห้าแต่ราคาตอนนี้ไม่รู้แล้วค่ะโทถามพี่พีทชัวร์กว่า 083-248-8897
อยากทำบ้างค่ะ  ไม่ทราบว่าเจ็บมากรึป่าวคะ
ขอบคุณมากเลยค่ะคุณส้มที่เอาข้อมูลดีดีมาแบ่งปั้น เข้ามาหาข้อมูลเรื่องดูดไขมันทุกวันเลยค่ะ พร้อมกับเก็บเงินไปด้วย ตอนนี้ได้บางส่วนมาแหระ ได้แค่ดูดต้นแขน อยากทราบว่ามีเทคนิค ช่วยลดความบวม ความช่ำ และความเจ็บมั๊ยค่ะ หลังทำมีเคล็ดลับอะไรมาแบ่งปันกันบ้างนะค่ะ พี่ลางานไว้ 3 วัน พอมั๊ยค่ะ หลังดูดเจ็บมากกี่วันค่ะ/ ขอบคุณมากค่ะ
ลงไปเยอะมากเลยนะคะ ทำมาเท่าไหร่อ่ะคะ
สุดยอดดดงานเอวมาเลยจ้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

คลินิกชื่ออะไรคะ คุณหมอชื่ออะไรคะ แล้วสัดส่วนลดลงกี่นิ้วคะ
โห ดูดออก 3 ลิตร สุดยอด
อยากทราบจากดูดไขมันแบบนี้หลังดูดแล้วจะมีอาการข้างเคียงอะไรมั๊ยอ่าค่ะ
สุดยอด 3 ลิตรกว่า พุงหลายได้อ่า มันน่าสนมากกก!!
ไขมันออกมาเยอะมากๆๆๆๆ เจ็บมากมั้ยคะแบบนี้??
ดูดไขมันออกมาเยอะมากเลยค่ะ พุงเล็กลงเลยด้วย เจ็บมากมั้ยคะ
โห้3ลิตรหรอคะ แต่พุงหายไปเลยอ่ะเจ๋งจริงๆค่ะนับถือเลย
คุณส้ม และตอนนี้หลังจากดูดไขมันมานานแล้วมีเอฟเฟคไรมั๊ยค่ะ
น่าไปทำจังค่ะ เจ็บมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้