เจ้าของ: kami_kaze
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] Vaser ดูดไขมัน หน้าท้อง สลายไขมัน Z-Slim Lipo เทคนิคใหม่จากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
ขาไม่ใหญ่มากลอง botox คาร์บอกซี่ก่อนก็ได้นะคะ แต่อยู่ที่พฤติกรรมการกินการออกกำลังกายด้วยแหละ ต่อให้ไปทำเยอะๆแล้วไม่เปลี่ยนแปลงตัวเองไขมันก็กลับมาอยู่กับเราอีกเหมือนเดิมแหละค่ะ
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-24 17:58:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยคิดแล้วค่ะ แต่มันเกินเยียวยาเลยเหมาดูดไขมันแทนขอเล่นวิธีลัดหน่อยละกัน ต่อไปจะกินน้อยๆออกกำลังกายมากๆค่ะ
สู้ๆค่ะ การออกกำลังกายนอกจากจะทำให้หุ่นดีแล้วสุขภาพแข็งแรงด้วยนะคะ
บอกตรงๆยิ่งน้ำหนักเยอะ พออายุเริ่มมากขึ้นความเสี่ยงของการเกิดโรคก็มากขึ้นนะคะคุณ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-29 16:46:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ ที่เราอยากลดน้ำหนักก็เพราะสุขภาพนี่แหละค่ะ เพราะถ้าจะเอาสวยคงต้องโมหน้ากันอีกเยอะ 55
โมเยอะก็ใช่ว่าจะสวยนะคะ สาวๆเดี๋ยวนี้บางคนหน้าพุ่งแข็งโป๊กมาเชียว ปรับนิดหน่อยพองามกันนะคะ
ตกลงดูดไขมันหน้าท้องที่ไหน ราคาเท่าไรตอบหน่อยนะคะ
คุณ Kami_Kazeค่ะ
ไม่ทราบว่าตัว Z slim lipo กับ body titeต่างกันมั้ยค่ะ
มันดูเหมือนว่าจะดูดได้มากกว่านะค่ะ เพราะเราทำbodytiteที่หน้าท้องมานะค่ะ ท้องเราใหญ่เหมือนกันค่ะ เราหนัก73 สูง156 แต่ทำไมตอนดูดได้แค่500ml เองนะค่ะ พอเราถามคุณหมอว่าทำไมดูดแค่นี้เองหล่ะค่ะ คุณหมอบอว่าดูดเยอะกว่านีไม่ได้อันตราย พอเราเห็นกระทู้ของคุณเลยอยากทำจังเลยค่ะ อยากทราบราคาทำอยู่จุดละเท่าไหร่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอราคาด้วยค่ะ ถ้าเป็นต้นขาสองข้างเท่าไรค่ะ  โพสต์ 2012-11-2 21:37
ทำที่ไหนหรอค่ะ
เหนแร้วอยากทำมากเรยค่ะ
ตอนนี้กำสังหาข้อมฺลดูดไขมันอยู่อะค่ะ
ไม่ทราบว่าทำที่ไหน แระ ราคาเท่าไหร่ หรอค่ะ
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-5 17:36:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาแสนห้าค่ะเหมาเฉพาะจุดที่มีปัญหา แต่ถ้าพวกเหมาทั้งตัวราคาจะสูงกว่านี้นะ เกือบๆสามแสน แบบหุ่นเช้งกะเด๊ะเลยอะคะ แต่ของเรามีปัญหาหลักๆคือช่วงพุงกะต้นขาเลยเน้นๆแค่นี้คะ ส่วนชื่อเทคนิกการดูด Z-slim lipo เท่าที่สอบถามคือมันเป็นเทคนิกเกาหลีนะคะ จะซ่อนรอยแผลตรงแนวบิกินี่ข้างๆเอว อาการช้ำหลังดูดจะน้อยกว่าแบบเก่าๆคะ เพื่อนเราดูดมาก็มีช้ำบ้างเป็นปกติ ของเรานี่โชคดีที่มันไม่ช้ำมาก เคยหาข้อมูลบางคลีนิคใช้เครื่องเดียวกัน แต่เรียกตั้งชื่อไม่เหมือนกัน ประมานนี้คะงงไหมเอ่ย เราอธิบายเอง งงเอง
ไลโปเป็นเครื่องจากเกาหลีคะ มีหลายแบบ จากราคาที่บอกแสนห้าถือว่าถูกนะ

เพราะบางที่ดูดจุดเดียวปาไปเปนแสนแล้วค่ะ เรื่องช้ำหลังทำแต่ละคนไม่เหมือนกัน

อยู่ที่การดูแลตัวเองและผิวเนื้อเดิมของตัวเองด้วยนะ ของแบบนี้พูดยากคะ

ส่วนมากวัดผลกันจริงๆว่าสัดส่วนมันเล็กลง กระชับได้ผลรึเปล่ามากกว่า

ทำมาแล้วตัวเบาหวิว ไม่ใช่ไขมันหายไปอย่างเดียวเงินก็ไปด้วยอ๊าาา กรอบเลยทีนี้แต่ก็คุ้มอยู่ได้หุ่นสวยๆสมใจอยากละ
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-16 19:21:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห ไปดูมาแล้วแตกต่างมากค่ะ เดี๋ยวต้องเม้ามอยกันหน่อยนะคะ
ยินดีเลยค่ะ สมาคมคนเคยอวบ555
ตอนนี้เราเข็ดแล้วกับการตามใจปาก ใช้วิธีคุมแคลลอรี่อาหารเอาค่ะ
เน้นทานพวกพวกที่ให้พลังงานเยอะๆ งดน้ำอัดลม ชา กาแฟทั้งหลายทั้งปวง
ทรมานดีแท้ เห้อ
เห็นถังไขมันแล้วรู้สึกดึ๋ยๆกึ๋ยๆหง่ะ
เหมือนกันเลย เวลาอ่านกระทู้ดูดไขมันถ้าเห็นว่ามีภาพไขมันจะรีบเลื่อนผ่านๆ
มายกมือว่าเป็นเหมือนกันค่ะ เพราะเห็นส่วนมากพวกรีวิวดูดไขมันจะต้องถ่ายถังมาด้วย มันเป็นธรรมเนียมบังคับป่าวคะ อิอิ
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-27 18:06:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถามว่าเป็นธรรมเนียมไหมคงไม่ขนาดนั้นนะคะ แค่แบบว่า เออให้รู้เลยนะว่ามันออกมาขนาดนี้เป็นแบบนี้ค่ะ
ตอนแรกส้มก็ลังเลนะว่าจะเอาลงดีไหม อ่านๆหลายกระทู้ก็เห็นเขาลงกันค่ะ

ด่วนครับ!!! โอกาสสุดพิเศษครับ ดูดไขมันเฉพาะส่วนราคาสุดพิเศษกับคุณหมอ Master trainer บินตรงมาจากประเทศเกาหลี

เพื่อมาสอนอบรมคุณหมอในประเทศใทยครับ ซึ่ง บริษัท www.dermalink-thailand.com เป็นตัวแทนจัดอบรม ในวันที่ 9-10 ธันวาคม 2555 นี้ครับ

ใครสนใจดูดไขมันกับ อาจารย์หมอจากเกาหลี Dr.Ki Su Sung (Master Trainer of Ultra Z international ) อบรมคอร์สดูดไขมันที่เมืองไทยครับ ราคาสุดพิเศษ หาที่ไหนไม่ได้แล้วครับโดยเฉพาะได้รับการรักษาจากอาจารย์หมอชาวเกาหลีโดยตรงครับ

**** คอร์สดูดไขมันต้นขา ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 9 ธันวาคม 2555        1    ท่านครับ ****

**** คอร์สดูดไขมันหน้าท้อง ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 9 ธันวาคม 2555    1    ท่านครับ ****

**** คอร์สดูดไขมันต้นขา ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 10 ธันวาคม 2555      1    ท่านครับ ****

สนใจติดต่อลงชื่อจองได้ที่  คุณธีร์ธวัช โทร:083-248-8897,คุณณัชชนิภา โทร:087-508-9922 ด่วน!!!  จำนวนจำกัดนะครับ

120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-6 19:20:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โถๆ จะเข้ามากรี๊ดพี่พีทมาเม้นเจอดูดไขมันโคตรถูกเข้าไปส้มจิเปนลมค่ะ
ไมได้ล้อเล่นใช่ไหมเนี้ยยย ทำไมหนูไม่ได้ราคานี้คะ
วันนี้วันที่ 7 แล้วยังสมัครทันไหมคะพี่ dermalink
122#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-10 13:45:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จองกันทันไหมคะ สาวๆๆ
โอ้ว เอวสวยเลยคะ
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-11 18:03:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^
ขอบคุณมากคะคนสวย
-*- ถ้าฉันรวยจะสวยให้ดู ชิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้