เจ้าของ: kami_kaze
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] Vaser ดูดไขมัน หน้าท้อง สลายไขมัน Z-Slim Lipo เทคนิคใหม่จากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
อยากดูดที่พุงอย่างเดี่ยวอะคะ ราคาเท่าไหร่เอ่ยย  ขอทราบที่ทำด้วยนะคะว่าคุณส้มทำที่ไหนอะ จะได้ติดต่อได้ถูก
ตอนทำฉีดยาชาไหมคะหรือว่าใช้ยานอนหลับคะ ส่วนคนที่ถามเรื่องราคาเราเห็นคุณส้มตอบไว้ตรงหน้าแรกๆนะคะ ลองไล่อ่านดูเน้อ
ตอนนี้พุงเป็นไงมั่งคะ กำจัดส่วนเกินออกไปได้เยอะรึยังเอ่ยย ที่บอกโปรเหมานี่ส่วนไหนบ้างคะ และทำได้กี่จุดคะ
เห็นโหลไขมันแล้วน่ากลัวมากก ไม่น่าเชื่อว่ามันจะออกมาจากตัวคนเรา เพิ่งเคยเห็นหน้าตาไขมันครั้งแรก เห่อออออ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-20 13:19:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่าๆ เรื่องราคาเป็นจุด ถามพี่พีทเลยค่ะ ส้มไม่รู้ว่าตอนนี้โปรอะไรบ้าง และตอนทำคิดราคาเหมาค่ะ เพราะมีปัญหาหลายจุดจ้า ส่วนเรื่องไขมันที่ออกมา เห็นหลังทำเสร็จก็แหยงๆๆเหมือนกันค่ะ

ตอนนี้รอบเอวลดลงหลายนิ้วค่ะ ออกกำลังกายฟิตเนสเรื่อยๆ กระชับขึ้นมากจ้า แต่ยังติดใส่ชุดกระชับอยู่เลยค่ะ ตั้งแต่ดูดไขมันเสร็จใหม่ๆใส่จนชินแล้ว
ถ้าขาไม่ใหญ่มากทำดีไหมคะ หรือแค่ฉีดเมโสเอาดีคะ
เราโทรไปสอบถามเบอนี้อ่ะค่ะ 0832488897
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-26 21:07:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สำหรับคนที่ส่งข้อความมาถามส้มตอบให้หมดแล้วนะคะ
อยากขออธิบายหน่อย ส้มทำกับคุณหมอ มีคลีนิค มีชื่อเสียงค่ะ
แต่ทำโดยผ่านเอเจนซี่ คือพี่พีท dermalink ซึ่งได้ราคาถูกกว่า walk in เข้าคลีนิคค่ะ
083-248-8897 นี่เบอร์พี่พีทค่ะ แต่ถ้าใครสนใจอยากเข้าไปคลีนิคเลย
ส่งข้อความมาถามชื่อหมอกับคลีนิคได้เลยค่ะ ที่ไม่บอกตรงนี้เกรงว่าจะดูไม่เหมาะสมค่ะ
เพราะจุดประสงค์คือตั้งใจมารีวิวให้เห็นความเปลี่ยนแปลงค่ะ
ออกไปเยอะมากๆเลยคะ เราก็เพิ่งไปทำที่ต้นขามาเหมือนกัน
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-30 10:37:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมานานรึยังคะต้นขา ตอนนี้เปนไงมั่งคะได้ผลดีไหมเอ่ย
อยากสอบถามเป็นความรู้ค่ะ เห็นมีแต่ดูดไขมัน หน้าท้อง  ต้นขาต้นแขน
อยากรู้ว่ามีดูดไขมันสะโพก หน้าอกไหมคะ ใครรู้บ้าง
ไปทำส่วนอื่นมารึยังคะ อยากเห็นรีวิวค่ะ สนใจทำต้นขา
เราไม่มีปัญหามากเรื่องไขมันส่วนเกินนะ จะมีก็พวกเซลูไลท์  กำลังคิดเหมือนกันว่าจะไปฉีด fat burn ค่ะ ใครเคยฉีดมามั่ง
ถังไขมันน่ากลัวมาก ดีนะไม่ได้เปิดดูตอนกินข้าว
ทำที่ไหนครับราคาเท่าไหร่ครับ?
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-8 18:39:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนที่ส่งข้อความมาถามส้มตอบหมดแล้วนะคะ เรื่องราคาบอกไว้ในเม้นแรกๆแล้วค่ะ มันไม่ตายตัวนะคะ แต่ละคนไม่เท่ากันของส้มราคาอาจจะสูงเพราะไขมันเยอะค่ะ ส่วนเรื่อง ฉีดสลายอันนี้ไม่เคยทำค่ะ เคยใช้แต่พวกครีมลดกระชับสัดส่วนแค่นั้นค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ อยากสอบถามเพิ่มด้วยว่าใช่ชุดกระชับยี่ห้ออะไรดีที่สุดคะ ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งค่ะ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-10 12:03:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชุดกระชับสัดส่วนของอะไรดีสุด ตรงนี้เราไม่ทราบนะคะเราใส่ของคลีนิคให้มาค่ะ ก็ใส่สบายดีนะคะแต่ถ้าใครมียี่ห้อดีๆแนะนำก็บอกได้เลยค่ะ ขอราคาไม่แรงมากนะคะ เคยไปหาข้อมูลร้านค้าในเน็ตเหมือนกันส่วนมากจะเจอแต่นำเข้าจากจีนเลยไม่ค่อยมั่นใจในคุณภาพเท่าไรค่ะ
หลังทำมีอาการข้างเคียงหรือเปล่า? แบบเพลียหน้ามืดไรงี้อ่ะค่ะ เพราะดูจากภาพไขมันที่ดูดออกมันเยอะมาก จะมีเอฟเฟกอะไรกับร่างกายเราหรือเปล่าคะ
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-12 14:45:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอออ ลืมบอกเลยค่ะ หลังทำเสร็จมีอาการหวิวๆวูบๆๆนิดนึงค่ะ แต่ไม่หนักขนาดเป็นลมนะคะ เดินเหินได้ปกติแหละ แต่ถ้าใครจะไปดูด โดยเฉพาะจุดใหญ่ๆแบบหน้าท้องพาเพื่อนไปด้วยก็ดีค่ะ จะได้มีคนคอยดูแลนะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ ตอนแรกก็สงสัยอยู่จะดูดออกเยอะขนาดนั้น จะไม่มึนๆเพลียๆบ้างเลยหรอ
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-16 14:33:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ใครสงสัยตรงนี้ถามได้เลยค่ะ เพราะทำขนาดนี้มันต้องมีเอฟเฟกบ้างไม่มากก็น้อยค่ะของเรานี่ยังจัดว่าไม่เท่าไร บางคนมีรอยเขียว รอยช้ำ อะไรเทือกๆนี้แหละค่ะ ใครคิดจะไปทำ ก็อยากที่บอกพาเพื่อนไปด้วยจะดีมากจะได้คอยดูแลกัน และก่อนทำอย่างน้อยหมอก็ต้องแนะนำให้ดูแลตัวเองอยู่แล้วค่ะ
เรื่องบวมช้ำนี่เป็นเรื่องปกตินะคะ หรือแค่แผลไม่ชัดก็โอเคแล้วหล่ะค่ะ  
ของคุณนี่นับว่าโชคดีมากนะที่ไม่ช้ำมาก
สนใจมากๆเลยค่ะ ต้นแขน2แขนเท่าไรค่ะอยากทราบราคา

100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 13:14:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาเฉพาะส่วนส้มไม่รู้ค่ะ เพระาส้มทำนี่เค้าคิดราคาดูดแบบเหมาจ่าย ไมได้กำหนดจุดกำหนดส่วน
โทรถามคุณพีทเลยค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้