เจ้าของ: kami_kaze
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] Vaser ดูดไขมัน หน้าท้อง สลายไขมัน Z-Slim Lipo เทคนิคใหม่จากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำเหมือนกันคะ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-11 13:22:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคา 150,000  เหมาส่วนใหญ่ๆ หมดเลยค่ะ  คุณหมอบอกว่า อีกสองอาทิตย์ก็ไปทำ ลดต้นแขน เป็นรายการต่อไปค่ะ
ไขมันออกมาเยอะมากๆ ค่ะ 5 โลได้มั่งค่ะ คุณกามิ  อยากทำมั่งแล้วละค่ะ ราคาเหมาๆ นี่ 150,000นะค่ะ
แสนห้าหรอคะ ไม่แพงเลยนะ เพราะหลายจุดใช่ไหมคะ ผ่อนได้รึเปล่าอ่ะ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-14 19:01:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไขมันออกมา 3ลิตรจ้า เดี๋ยวคอยลุ้นลดต้นแขนจะกี่ลิตร ฮึบๆๆๆ
ทำหมอไหนคะ เป็นคลีนิคเลยหรือเปล่า
ได้มาตรฐานไหมคะแอบกลัวคลีนิคเถื่อน
บอกชื่อคลีนิคได้ไหมคะพี่ แต่พี่ทำออกมามันโอเคมากเลย ไม่อันตรายใช่ไหมคะ
อยากดูดไขมันต้นแขนจัง แขนใหญ่เวอร์

อย่าลืมมารีวิวต้นแขนให้ดูด้วยนะคะ ^^
เหมากี่จุดคะ โปรราคานี้  ตอนนี้ยังมีโปรโมชั่นแบบนี้อยู่ไหมคะ  
ก่อนและหลังทำหลักต้องเตรียมตัวยังไงมั่งคะ ขั้นตอนเยอะหรือเปล่าจ๊ะ
เป็นทางเลือกที่ดีกว่า ปลอดภัยกว่าไปเสี่ยงกินยาลดน้ำหนักอีกนะคะเนี่ย ไม่มีโยโย่ด้วยเนอะ
อดใจไมไหว เข้ามาดูทุกวันไปจองคิวตามมาแล้วเด้อ ฉิวเฉียดหมดโปรมากๆๆของเหมาๆเราช๊อบชอบ
อยากทราบว่าพอทำเสร็จแล้ว ถ้าเราไปชั่งน้ำหนัก จะลดลงทันทีเลยไหมคะ หรือต้องมีรอระยะเวลา แล้วมีรอยแผลเป็นรึเปล่าคะ เพระาเห็นบอกว่าซ่อนรอยแผล แต่อยากทราบว่าแผลที่ซ่อนจะเป็นแผลเป็นไหมคะ งงไหมเอ่ย
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-24 17:01:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้ำหนักลดลงเลยค่า ขอบคุณทุกคนมากนะคะที่ติดตาม ติชมกันมาตลอด สำหรับคำถามต่างที่ถามมา ส้มค้างไว้เยอะเลย เพิ่งไปเปิดเจอในข้อความ>< เด่วทะยอยตอบให้หมดนะจ๊ะ xoxoxo
ดูดไขมันวันเดียวไขมันหายไป 3 ลิตร - - ปกติต้องออกกำลังกายกี่วันนิถึงจะลดได้ขนาดนี้ เลิศค่า
แผลอยู่ตรงไหนคะ มองไม่เห็นเลย อ่านรีวิวเห็นส่วนมากจะมีรอยแผลใหญ่ๆช้ำๆอ่ะ ทำให้ดูน่ากลัว
ทำใจอยู่นานกว่าจะเปิดมาอ่านรีวิว แต่เห็นจั่วหัวกระทู้ว่าเทคนิคจากเกาหลีเลยอยากรู้จะเป็นยังไง
ว่าแต่เทคนิคนี้ไม่มีรอยแผลเป็นหรอคะ
OMGGG ถ่ายหลังทำกี่วันคะเนี่ย
ขอโทดนะคะ ก่อนทำหน้าท้องใหญ่มากๆหลังทำลดลงเยอะเลยค่ะเหลือเชื่อจริงๆมันดูดได้ขนาดนี้เลยหรอคะ พวกชุดกระชับนี่ต้องใส่นานเท่าไรคะ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 18:24:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอ๊ ชักเริ่มรู้สึกอายพุงตัวเองแล้วสิ นั่งมองรูป ก็คิดนะ นี่พุงเราหรอ มันใหญ่มากจริงๆ ตอนนี้มีกำลังใจฮึดขึ้นเยอะค่ะ ต่อสู้กับมันมานาน หลังจากดูดไขมันก็ออกกำลังกายเพิ่ม ลดลงได้อีกค่ะ สู้ๆนะสาวๆทุกคน
อย่าไปสนใจอดีตเลยค่ะ ดูปัจจุบันดีกว่าหลังทำก็ไม่ใหญ่มากแล้วค่ะ
สู้ๆๆนะคะ ไม่ใช่แค่หุ่นสวยอย่างเดียว กำจัดไขมันออกไปได้สุขภาพเราก็ดีขึ้นตามค่ะ
เห็นด้วยค่ะ ไขมันส่วนเกินเปรียบเหมือนศัตรูของเรา กำจัดมันออกไปได้มากเท่าไรยิ่งดีนะคะ ถึงจะช้าจะเร็ว อย่างของคุณนี่เห็นผลเกินคาดแล้วค่ะ
แวะมาทักทายนะครับน้องส้ม
มาลากพี่พีทกลับกระทู้ 5555 ของผมดูดไขมันน่องกะเค้ามา แต่ไม่ขอโชว์รีวิวเด้อ เป็นคนเขียนบรรยายอะไรยาวๆไม่เป็น   
ทำหมออะไรหรอค่ะ อยากลดต้นแขนค่ะ ค่าใช้จ่ายเยอะมั้ยค่ะ?
ทำไมไม่เห็นตอบเรื่องราคาอ่ะค่ะ  อยากรู้จริงๆๆ

แสดงความคิดเห็น

เค้าตอบไปแล้วงัย แสนห้า เหมาทั้งตัว (เข้ามาช่วยจ๊ะ สนใจเหมือนกัน)  โพสต์ 2013-2-25 21:29
พุงลดไปเยอะเลยค่ะ แต่ดูน่ากลัวจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้