เจ้าของ: kami_kaze
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] Vaser ดูดไขมัน หน้าท้อง สลายไขมัน Z-Slim Lipo เทคนิคใหม่จากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
โห ไขมันออกมาเป็นน้ำแครอท เลยอะค่ะ  ออกมาเยอะมากๆ คุณหมอโครตเก่งเลย ดูดออกมาได้ไงขนาดนี้ สุดยอดไปเลยค่ะ   
เห็นครั้งแรกตกใจเหมือนกันว่าเขาดูดกันออกมาได้ขนาดนี้เลยหรอ สงสัยว่าเวลาออกกำลังกายไขมันพวกนี้มันจะสลายเผาผลาญออกมาในรูปแบบไหนหรอคะ
สนใจอยากดูดไขมันต้นขาค่ะ เห็นว่าเทคนิคใหม่นี้จะช่วยลดรอยแผลหลังดูดใช่ไหมคะ
ตอนนี้ใช้วิธีออกกำลังกายช่วยไปก่อนค่ะ ขอศึกษาข้อมูลสักพักให้แน่ใจก่อนดีกว่า
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-24 16:32:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ส้มก็สมัครเป็นสมาชิกฟิตเนสค่ะ เสียเงินแล้วเป็นการบังคับตัวเองไปในตัว รู้สึกได้เลยนะคะว่าดีขึ้นไม่เหนื่อยง่ายเหมือนแต่ก่อน แถมยังช่วยให้ผิวกระชับไวขึ้นด้วย แต่ก็ยังใส่ชุดกระชับอยู่ตลอดนะคะ ตอนนี้ติดไปแล้ว
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-24 18:19:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อแวะมาเพิ่มเติมค่ะ สำหรับเพื่อนๆถามกันเข้ามามากว่าส้มทำเท่าไร
ส้มทำราคาเหมานะคะหลายส่วน แต่ตอนนี้ทำส่วนหน้าท้องก่อนและมารีวิวก่อนค่ะ
ส่วนอื่นยังไมได้ทำค่ะ คิวต่อไปว่าจะทำต้นแขนค่ะ ราคาเหมา 150000 ค่ะ เป็นโปรวันแม่ค่ะ
รอชมครับผม เพื่อผลลัพท์ที่ดีที่สุด สิ่งสำคัญอยู่ที่การดูแลตัวเองหลังดูดไขมันนะครับ
ขอราคากับเบอร์ติดต่อได้ไหมคะ แบ่งกันสวยนะ
รบกวนขอรายละเอียดด้วยคนนะคะ แล้วหลังทำมีอาการปวด เจ็บตรงที่ดูดไหมคะ
โอ้ย ไม่น่าเปิดมากระทู้นี้เลยเหนแล้วอยากไปทำมาก เซง ลดยังไงมยันไม่หายไปซักที ไอ้เจ้าไขมัน
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-28 15:12:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะอัฟเดทว่า ตอนนี้หน้าท้องเริ่มเข้ารูปค่ะ  แล้วก็กางเกงเก่าๆ  หลวมเลยค่ะ ดีใจมากกกกกกกกกก   
โปรวันแม่ vaser ดูดไขมัน เหมาทั้งตัว 150,000  ราคาโอสุดๆเลย ค่ะ  แล้วของคุณเจ้าของกระทู้ ทำไมไขมันออกมาเยอะมากเลยค่ะ ไขมันมันน่าโมโหมาก  เอาออกไปก็ดีค่ะ
โอ้ย เนตเป็นไรไม่รู้โพสหลายรอบแล้วมันไม่ขึ้น มะกึี้อ่านในอีกกระทู้เห็นคุณส้มโพสว่าทำโปรฯวันแม่
อยากถามเพิ่มค่ะ ทำที่หมอไหนคะ ถ้าไม่ได้พาแม่ไปยังจะได้ส่วนลดอยู่ไหม แล้วถ้าไปกับเพื่อนจะได้ลดเท่ากันรึเปล่าคะ
ถ้าไม่สะดวกตอบ ขอเป็นเบอร์โทรติดต่อทาง msg ก็ได้ค่ะ รบกวนทีนะคะเพื่อนๆ เราอยากดูดไขมันต้นแขนต้นขาน่ะค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-31 17:50:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พาคุณแม่หรือเพื่อนไปก็ได้ส่วนลดค่ะ ราคาโอเคเลยชิมิล๊า ฮ่าๆๆ ส้มคิดแล้วว่าคุ้มค่ะเลยตัดสินใจทำให้หมอดูแลทั้งตัวเลยจ้า
จุดไหนที่ดูมีปัญหาไขมันเยอะมากๆ เผาผลาญช้า ส้มบอกหมอจัดการได้เลยค่้ะ แอบนิสัยเสียเลยเนอะ ก็มันออกกำลังกายแล้วไม่ลดนินา เหอๆๆ
แล้วสมมุตินะคะ ถ้าพาไปหลายๆคนจะได้ลดเยอะไหมหว่า มีครายรุบ้างค้า เพื่อนสาวในแก๊งลูกหมูมีแพลนจะไปดูดไขมันกันหลายคนเลยจ้า
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 17:47:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หื๊ออ พาไปหลายๆคนน่าจะได้ลดเยอะมั้งคะ ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ ลองโทรถามพี่พีทดีกว่านะคะ เพราะข้อมูลบางส่วนที่ถามกันมาทั้งในข้อความเราก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ
ทำที่ไหนค่ะ ขอข้อมูลด้วค่ะ
โอ๊ะโอๆ ตอนนี้สบายตัวเลยสิคะน้องส้ม
ส้มใส่ชุดยกกระชับของอะไรอ่ะ เอมมี่ใส่ของยี่ห้อนึงรู้สึกอึดอัดไม่สบายตัวเลย
ดูดมาระยะนึงแล้ว แต่ใส่ชุดไม่ชินเลย อยากเปลี่ยนยี่ห้อค่ะ
เห็นของส้มบอกใส่สบายอยากรู้ว่ายี่ห้อเดียวกันเปล่าคะ
สับสนเรื่องดูดไขมัน กับสลายไขมัน อย่างไหนดีกว่ากันคะ
วิธีการมันต่างกันมากรึเปล่า  หาอ่านในเน็ตดูแล้วไม่มีรีวิวเกี่ยวกับสลายไขมันเลยจ้า
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-8 17:27:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าจะคล้ายๆกันนะคะ แตกต่างกันด้วยเทคนิควิธีการรึเปล่า เท่าที่เราหาข้อมูลคร่าวๆกด่อนทำ รู้มาว่าดูดไขมันจะใช้เข็มเจาะแล้วดูดออก แล้วเห็นผลชัดเจนกว่าฉีดสลายไขมันนะคะ คือไขมันจะออกมาเยอะกว่าอ่ะค่ะ งงไหมเอ่ย แต่สลายไขมันก็มีข้อดีคือเราจะไม่เจ็บตัวมาก แต่ตอนนี้เทคโนโลยีพัฒนาเยอะแล้วนะคะ อย่่งเทคนิค Z-slim lipo ที่เราทำก็ไม่รู้สึกเจ็บเลยนะคะ
เบอร์ติดต่อได้ไหมคะ
ราคาเหมาดูดไขมันนี่ทั้งตัวรึเปล่าคะ อันนี้รีวิวดูดหน้าท้อง แล้วคุนส้มมีโปรแกรมไปดูดส่วนไหนต่ออ่ะคะ อยากเห็นรีวิวจังเลยค่ะ
สุดยอดมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้