เจ้าของ: bewbonk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสียความรู้สึก กับ หมอศรัณย์ p10

[คัดลอกลิงก์]
ใจเย็นๆค่ะ หายแล้วคงสวยค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เครียดเลย  จองคิวแก้จมูกไว้เดือนตุลา  แบบโอเพ่นด้วย อยู่ต่างจังหวัดด้วยเอาไงดีอะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ค่ะ ระวังรูจมุกไม่เท่ากันอ่า ของเราจมูกซ้ายเล้กกว่าขวา กำ  โพสต์ 2012-7-24 23:34
โอเพ่นต้องหาหมอที่มีประสบการณ์เยอะๆนะคะ ผิดพลาดแล้วแก้ไขยาก  โพสต์ 2012-7-2 11:43
อ่านแร้วเริ่มกลัวเลยค่ะ มีคิวทำจมูกปลายเดือนสิงหานี้อ่ะ อยากให้คุณหมอเข้ามาอ่านค่ะ ถ้าเป็นจริงตามที่กล่าว อยากให้คุณหมอใส่ใจคนไข้มากกว่านี้ค่ะ ไม่ใช่สักแต่ว่าทำๆ ให้เสดไป เพราะมีคิวเยอะ ทุกคนที่เข้ามาหาคุณหมอก็เพราะเชื่อฝีมือคุณหมอ แต่ถ้าเป็นแบบที่กล่าวมาก็คงไม่ไหวค่ะ คงเจอ cancle อีกหลายคนค่ะ ถ้ายังเป็นแบบนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย นานี เมื่อ 2012-7-1 13:20
หมอทำไม่สวย เห็นว่าลูกค้าเยอะคงลดความตั้งใจไปมาก แย ...

เป็นเหมือนกัน ไม่ได้ใส่ร้ายหมอนะแต่ฝีมือเริ่มฟ้องค่ะ เราแก้2รอบ ไม่สวย แล้วเจอปัญหาตามมาอีกเยอะมาก  ถ้าหมอเป็นแบบนี้ไม่ทำแต่แรกจริงๆค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-2 00:46:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
          เราก็ไม่ได้โกหก มีภาพให้เพื่อนๆดู กันเป็นฐานอยู่ว่ามันเบี้ยวจิงๆ
แต่ให้เบี้ยวแล้วแก้ให้ฟรีก็ไม่ไหวน่ะ ไหนจะต้อง เสียตัง เสียความรู้สึก จิตตก เจ็บตัว เสียเวลา แล้วบางคนที่เค้าต้องหยุดงาน ต้องลางานอิกเพื่อแก้ หมอไม่ใส่ใจทำให้เลยจิงๆ
ตอนเราทำ หมอใส่เฝือกให้เบี้ยวนะ แต่พอเอาเฝือกออกแล้วรอให้มันยุบ ก้อไม่เบี้ยวแล้วจ้า จขกท ทำมากี่วันแล้วอ่ะ?
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-2 15:26:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7 แล้วค่ะ
ของเราก็เหมือนกันนะขอบอกเลย ว่า ไม่ประทับใจเลย  บอกอย่างนึงทำอีกอย่างนึง ของเรา ปกติ จมูกอ่ะโด่งอยู่แล้ว แต่พอหมอทำมา ตอนนี้ได้ หกเดือนกว่าๆๆๆ  ยุบไปจน มันเหมือนของเดิมมากอ่ะ  ธรรมชาติมากไปป่าว  หน้าอย่างกะอวตาล สุดท้ายไม่คุ้ม เลย  เบี้ยวด้วย  ทำกะหมอพรเทพอ่ะ  TT ศิษย์หมอศรัณย์

เราทำหมอศรัณย์ จากหว่างตาสวยๆ แก้ให้ซะหว่างตาแหมบเลย เบี้ยวด้วย  โพสต์ 2012-7-3 20:45
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-3 17:14:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย NACSKYE เมื่อ 2012-7-2 17:37
ของเราก็เหมือนกันนะขอบอกเลย ว่า ไม่ประทับใจเลย  บอกอ ...

จิงๆ
ท่าทางคุณปูน้อยจะแค้นหมอมาก พอดีจะไปทำกับหมอพอดีเลยมาดูรีวิวของหมออยู่ ที่ไหนมีรีวิวหมอศรัณย์จะเจอคุณปูน้อยตลอดเลย บางที่เผลอคิดว่าตัวเองตามรีวิวคุณปูน้อยหรือเราตามรีวิวหมดหว่า 555 สงสัยแค้นจัดอย่าแค้นแกเลยนะคะทำใจให้สบายผลบุญจะได้ส่งให้ทุกอย่างเข้าที่เข้าทางไอ้ที่บวมที่เอียงก็อาจจะกลับมาตรงสวยก็ได้ให้เวลาแผลหน่อย ถ้าไม่ดีจริงๆ ค่อยว่าหมอก็ยังไม่สาย

แต่ไม่ชอบงานไม่ละเอียด เลยบ่นเยอะไปมั้ง ทุกอย่างยังไม่ดีขึ้นค๊า เอียงเหมือนเดิม   โพสต์ 2012-7-5 23:01
คนที่สวยก็ชมน๊า ที่เลือกหมอเพราะเห็นงานสวยเยอะแล้วหมอรับผิดชอบดี  โพสต์ 2012-7-5 22:54
หงะ..เป็นงั้นไป ไม่ได้แค้นจ้า คิดซะว่าเป็นคนขี้บ่นไปแล้วกันค่ะ  โพสต์ 2012-7-5 22:48
เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ

เราไปทำกับคุณหมอมา เดือน5
เอ้า โทษคะ พิมพ์ไม่เสร็จ แต่ส่งซะแล้ว ต่อคะๆ ก็ยุบแล้วนะคะ ทรงก็สวยมั้งคะ แต่มันมีรอยต่อระหว่างซิลิโคลกับจมูก แค่มองด้วยตาเปล่ากูรู้แล้วว่าเป็นร่อง อยู่ระหว่างตาแนวขวางอ่ะคะ เครียดนิดๆ นะเนี้ย
ตอนนี้ยุบรึยังอ่ะคะ ดีขึ้นบ้างไหม หนูก็ทำที่P10ค่ะแต่ทำจมูก หมอให้เข้าห้องผ่าพร้อมกันไม่ชอบเลย ถึงจะทำอีกคนนึงให้เสร็จก่อนแล้วมาทำให้เราถึงจะเปลี่ยนถุงมือก็ยังรู้สึกไม่ชอบอ่ะ จมูกเอียงหมอบอกว่าไม่เอียง 6เดือนแล้วเอียงอยู่เลยค่ะ
อ้าวเริ่ม หนักใจคร้า จะทำวานเสร์นี้แว้ว เอางัยดี เหมือนเจอปัญหาหลายคนจัง
อ้าวเริ่ม หนักใจคร้า จะทำวานเสร์นี้แว้ว เอางัยดี เหมือนเจอปัญหาหลายคนจัง
เหมือนช่วงนี้หมอศรันย์เจอเคสหลุดบ่อยจัง
จิงๆๆนะ เราจะไปแก้แล้ว เนี่ย แก้ที่เดิมแหละ เอาประกันไว้ก่อน ยังไงก็เสียเงินแล้ว อย่าเสียความรู้สึกอีกเลย ใครเคยแก้ที่เดิมที่นี่แล้ว เป็นไงบ้าง ถ้าไม่ดี คงต้องไปทำกับหมอกุศลแล้วนะ
ใครคิดจะทำคิดดีๆก่อนนะ หมอ เน้น แนวเกาหลี๊ เกาหลี เกาหลี จนแบน คือ หมอไม่ทำเข้ากับหน้าคนไข้เลย หน้าคนไทยยังไงก็คนไทย จิงอยู่ที่หน้า ตี๋ๆ หมวยๆ ดั้ง แหมบ ตาตีบ ทำนิดเดียวอาจจะเวิร์ค แต่ถ้าคนมีอยู่แล้ว ไม่ว่าตาหลบใน หรือดั้ง ง่ะ ถ้าหวังจะเป็นสองชั้นจิงๆ ก็ขอให้เลิกคิดได้เลย เพราะ อาจจะหลบเหมือนเดิม ขึ้นมานิดเดียว แล้วทำทำไมอ่ะ ?? ดั้งก็เช่นเดียวกัน มีดั้งแล้ว แต่ไม่คม อยากได้คมกว่านี้ หมอคงทำไม่ได้อ่ะ หมอเน้น เกาหลี หึหึ ถ้าไม่ดีอีก ก็ ไปหมอกุศล

Like ka  โพสต์ 2012-7-16 02:46
เราก็ทำคางมา แต่ไม่ได้ทำกับคุณหมอศรันย์นะคะ ทำรอบแรก ก็สั้น ไม่รู้สึกเลยว่าทำคางมา เลยแก้รอบ2หมอท่านเดิมก็แก้ให้ฟรีค่ะ ยาวขึ้น แต่ทรงมันป้านไม่แหลม และซิริโคนมันไม่เท่ากันคือ ทางซ้ายจะดูหนาและยาวกว่าเล็กน้อย ไม่สังเกตุไม่รู้ แต่ถ้าถ่าบรูปเห็นชัด แต่ส่วนตัวเราก็พอใจนะคะ และไม่อยากแก้อีกแล้ว ตอนแก้นี้เป็นอะไรที่เจ็บปวดมากๆ

คางทำยากกว่าจะจมูกค่ะ คอนเฟิร์มม!!!!!!!!
เป็นกำลังใจให้ค่ะ หายบวมไวๆนะค่ะ ^^
ตอนนี้ดีขึ้นรึยังคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ คุณหมออาจจะเน้นเสริมแบบธรรมชาติรึเปล่าคะ เราว่ายังดีกว่าบางคนทำมาแล้วยื่นนะคะอย่างนั้นจะแก้ยากกว่ารึเปล่าเอ่ย สู้ๆๆนะคะเจ้าของกระทู้
ผมแนะนำไปทำหมอธีรพงษ์ บางกอกคลีนิคดีกว่า....ผมว่าโอเคนะฝีมือดีมาก....ไม่พาณิชย์เลยค่าจมูก+แก้ด้วย  ไม่น่าเกิน13000......เรื่องราคาจำไม่ได้ติดต่อเองนะ.......แต่แนะนำที่นี่เพราะส่วนตัวพาเพื่อนไปแก้ที่นี่เยอะ......แล้วแต่วิจารณญานนะ....
เราอ่ะ ล้างจมุก ดูดเลือดออก คิดแล้วยังสยองไม่หาย บรื้อ
แต่ผ่านมันมาแล้ว ตอนนี้หมอบอกให้มาพบอีก 6เดือน
ให้เรากด เลือดข้างๆจมุกที่ยังเป็นก้อน จนกว่าจะละลายหายไปเอง

แนะนำเราทำคางด้วย มิอ่าววแล้วกลัววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้