123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ningguza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดทจากรีวิวที่แล้ว (เซเลบคลีนิค) byหนิง

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย มินตรา เมื่อ 2012-7-3 16:13
คุนหนิงตอนนี้เป็นยังงัยบ้างค่ะ อัพรูปหน่อยค่ะ พรุ่ง ...

รบกวนทำมาแล้ว รีวิวให้ดูหน่อยนะคับ เป็นกำลังใจให้ ขอให้สวย ๆ ผมก้อจะไปทำวันศุกร์นี้ล่ะคับ

แสดงความคิดเห็น

ค่่ะคุณs_sman เราจะรีบกลับมารีวิวให้ดูทุกวันเลยค่ะ...  โพสต์ 2012-7-4 07:14
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-4 04:25:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ หนิงจะมารีวิวใหม่บ่อยๆนะค่ะ พอดีตอนนี้หนิงออนในมือถือมันเลยตอบกระทู้ไม่ได้ ขอโทษที่นะค่ะ ยังถือออนคอมได้หนิงจะตอบให้ครบทุกคนเลยนะค่ะ แล้วก็ทำรีวิวใหม่ด้วย
หนิง คือเราจมูกทรงคล้ายๆ หนิงเลย แต่ถ้าเราอยากให้ปลายมันดูเรียวยาวกว่านี้ จะสั่งคุณหมอได้ไหม
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-9 12:54:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aiir_aiir เมื่อ 2012-7-9 06:05
หนิง คือเราจมูกทรงคล้ายๆ หนิงเลย แต่ถ้าเราอยากให้ปล ...

ต้องดูเนื้อจมูกเราอ่ะค่ะ หนิงก็อยากได้ปลายพุ่งๆเหมือนกันค่ะ แต่คุณหมอบอกว่า ในระยะยาวมันจะมีโอกาสทะลุได้ค่ะ หมอแนะนำให้ฉีดฟิวเลอร์เพิ่มค่ะ ^^
จองคิวไว้เดือนหน้า ทั้งตัดปีกแล้วก็เสริม ที่นี่มีหมอท่านเดียวใช่มั๊ยค่ะ ตอนทำคุณหมอถามมั๊ยค่ะ ว่าจะเอาแบบไหน แต่คุณหนิงทำออกมาสวยจังเลยนะค่ะ กลัวว่าทำออกมาแล้วจะไม่สวยจัง แอบจิตตก
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-4 02:47:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Indygirlka เมื่อ 2012-12-3 00:01
จองคิวไว้เดือนหน้า ทั้งตัดปีกแล้วก็เสริม ที่นี่มีหม ...

เข้าใจค่ะว่ากงวลเป็นกันทุกคนค่ะ ไม่เป็นไรหรอกนะค่ะ ไม่เจ็บเลย แปปเดียวเด๋วก็สวย มีคุณหมอท่านเดียวค่ะ เราก็เอาแบบให้คุณหมอดูว่าเราอยากทำแบบใหน คุณหมอก็จะให้คำปรึกษาว่าทำได้มั้ย หรือยังไง เลือกแบบที่ชอบไปหลายๆ แบบนะค่ะ เผื่ออีกแบบจะทำไม่ได้ อีกแบบทำได้ จะได้ถูกใจเรานะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ มีซิลิโคนกี่แบบคะ
สวยๆคร๊ อัพรูปบ่อยๆนะค่ะ เราเพิ่งไปทำมาวันที่8 ที่ผ่านมาเองหลังจากหาข้อมูล2เดือน ภาพโปร์ไฟล์ยังไม่ได้ทำนะค่ะ
หมอใจดีมากเหงคนไข้มานั่งรอยิ้มเลยหมอเรียกแก้มเข้าไปทำคำแรกเลย ว่าอยากได้โด่งไหมคิดในใจบอกตัวเองเสมอว่าอยากได้โด่งไม่ค่อยมีสันส่วนปลายโอเคร หมอก็แนะนำดีนะคร๊ หมอบอกว่าเนื้อจมูกน้อยทำโด่งได้แต่ไม่เท่าคนอื่นนะต้องดูส่วนอื่นประกอบด้วยตามันเฉียวอยู่แล้ว ถ้าเอาโด่งจะทำให้ตาเหมือนคนใส่หน้ากาก เราเองก้อแอบขำๆตัวเองว่าคงดูไม่ดีแน่ๆ555 หมอบอกว่าจะทำให้โด่งที่สุดแล้วกานนะเอาแบบทรงพี่ที่อยู่หน้าเคาร์เตอร์ไหม พี่เค้าชื่อตูนป่าวไม่แน่ใจ ก็บอกหมอว่าประมาณนั้นเลยค่ะ หมอบอกว่าถ้าโด่งมากๆเวลาซิลิโคนยึดตัวจะทำให้เหงซิลิโคนใสๆและไม่สวยนะ เราเลยบอกว่างั้นเอาเท่าที่หมอทำได้และเหมาะกับเรามากที่สุด นึกในใจอย่างไงก้อได้ค่ะหมอขอให้ดูดีกว่านี้อิอิ ตอนนี้ยังบวมๆอยู่เลยยังไม่ค่อยเหงดั้งว่าโด่งแค่ไหน แอบนอยด์กลัวไม่โด่งกลัวเท่าเดิม ขอคำแนะนำด้วยนะคร๊ ขอกำลังใจด้วย
สวยคะ โด่งได้ใจ
กำลังคิดจะไปทำที่นี่เหมือนกันค่ะ ขอบคุณข้อมูลนะคะ
สวยน่ารักมากเลย ผิวแทนก็สวยได้
พี่ค่ะที่คลินิคมีแบบใช้กระดูกหูช่วยไม๊ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Little-Cat เมื่อ 2013-3-6 13:03
สวยน่ารักมากเลย ผิวแทนก็สวยได้

ต้นฉบับโพสต์โดย ningguza เมื่อ 2012-11-11 21:21
"ของเรา ก็พูดจาดีนะ แต่ตอนนี้เราทำมา 6 เดือน พอดีเลย สรุป เราอยากแก้มาก เรารู้สึกว่าแกนใหญ่ แต่ก็ไม่มากอันนี้พอรับได้ ที่รับไม่ได้เลย คืดเรื่องปลาย เรารู้สึกว่าปลายเราใหญ่ๆ คลำดูที่ซิลิโคนก็ตุ้ยๆ ยังไงไม่รู้ ที่แรกเราก็ปลอบใจตัวเอง ว่า มันยังบวมอยู่ คืดประเด็นจมูกเราก็เนื้อเยอะ ได้กลับทำปลายพุ่งๆ ไม่ได้ แต่เทียบกับเพื่อนเราเนื้อน้อยกว่าเรา แต่ได้ปลายพุ่งสวยเชียว แต่ทำที่อื่นนะค่ะ ตอนนี้เราเลยอยากแก้มากกกก อยากแก้เป็นซิลิโคนแบบมีขาอ่ะค่ะ ถ้าได้ที่ใหนดีๆ แนะนำกันด้วยนะค่ะ"

[รีวิวจมูก] แบน celeb clinic!!! ขอสาปส่ง!!!!
http://www.dungdong.com/forum.ph ... E0%B8%87&page=3
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-3-7 02:34
ต้นฉบับโพสต์โดย ningguza เมื่อ 2012-11-11 21:21
"ของเรา ก็พูดจา ...

เอ่ออ.....งง คืออะไรค่ะ
ถ่ายวิดีโอตอนกำลังเขียนตาให้ดูหน่อยได้ป่ะคะอยากเขียนแบบนี้บ้าง สวยมากเลยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้