ดู: 1314|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวัสดีฮ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด วัฒนา เมื่อ 2009-12-9 14:09

อยากจะทราบว่า....ถ้าผมจะไปทำจมูกที่ธีรวัฒน์ ไมโครคลินิค ผมจะขอจ่ายเงินเป็นงวดๆได้ไหมฮ่ะ

คือแบบว่า....ตังค์ไม่พอ

ถ้าเอาตังค์ไปจ่ายหมดแม่สงสัยแน่ๆเลยฮ่ะ

และแม่ผมไม่อยากให้ทำด้วย

สงสัยกลัวลูกสวย.....ช่วยตอบคำถามมาให้ด้วยน่ะฮ่ะที่ nutcha.s@hotmail.com  ด่วนน่ะฮ่ะ

ขอบคุณมากฮ่ะ
ทำไมไม่ลองถามกับทางคลีนิคดูล่ะครับ

น่าจะได้คำตอบที่เร็วกว่า
ลองโทรไปถามที่  ธีรวัฒน์ ไมโครคลินิคดูน่ะค่ะ  043-223-841
รู้สึกว่าทำศัลยกรรมที่ไหนก็ไม่มีให้ผ่อนนะคับ

ส่วนใหญ่ก็จ่ายเงินสดกันเป็นฟ่อนๆอ่ะครับ
นั่นดิ เหนด้วยกับซีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้