12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: zzkayzi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวรูปภาพ ตัดกราม ร.พ. ยันฮีคะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-27 08:30:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คะ...
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-27 08:31:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย zzkayzi เมื่อ 2012-6-26 09:02
ขอบคุนคะ...เดียวจะอัพรูปที่ไม่ได้ใช้มุมกล้องให้ดูน ...

คะ
เฮ้อ...  รอไป...
รอดูรูปอยู่ค่ะ สนใจเน้อ
ตัดด้านในหรือด้านนอกค่ะ
สอบถามหน่อยนะค่ะหมอตัดด้านนอกหรือด้านในค่ะหลังทำเสร็จแล้วคนรอบข้างเราจะรู้ปะค่ะว่าไปตัดมา แล้วเวลากินข้าวอย่างนี้มันจะเขาไปในเเผลปะค่ะ
ชอบๆอยากตัดจัง
ช่วยถ่ายหน้าตรงได้ไหมครับ เพราะจะทำเหมือนกัน ถ่ายแค่มุมสูงกับมุนด้านข้าง45 องศามันดูไม่ออกช่วยทีครับ
โพสให้ดูเรื่อยๆนะคะ
กำลังจะไปแก้ค่ะ ไม่ได้มาดิสเครดิตใคร หรือโรงพยาบาลไหน และคงจะไม่ขุดเอาข้อมูลของตัวเองมาโชว์ แต่ขอพูดหน่อยเถอะค่ะ หน้าเรียวขึ้นก็จริง เพราะตัดกรามออกก็ต้องเรียวขึ้น เสริมคางด้วย แล้วคางก็เบี้ยวอีก ถ้าไม่ยิ้มกว้างๆก็พอจะปกปิดได้ เอาเป็นว่า ใครจะตัดกราม ก็ศึกษาข้อมูลให้ดีๆนะค่ะ เพราะ ตัดกรามก็คือตัดกราม มันต่างจากการเหลากราม ต่างจากการทำวีเชฟ ( บทเรียนจากตัวเองค่ะ )
สรุปว่าทำกับคุณหมอสุทัศน์ หรือคุณหมอกรีชาติ ค่ะ
ก่อนตัดผมว่าสวยกว่ามาก ดูสวยเท่ห์  หลังตัดแล้วถ่ายออกมาดูหน่อมแหน่ม ไม่มากมั่นเลย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้