เจ้าของ: glamAmz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่กะหมอสมเพชรคลีนิค เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
101#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-27 00:11:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
99# film009

ฉีดยาชาเฉยๆคับ บวมแค่ห้าวันเอง หลังจากนั้นก้อค่อยๆยุบเรื่อยๆจ้า
สวมมากเลย ราคาเท่าไหร่อ่ะ อยากทำมั้งจัง
พี่ค่ะ..รบกวนหน่อยอ่า

คือคุนน้องก้อไปทำที่เดวกะพี่เลยอ่ะ ตอนนี้ได้ 4 วันแล้ว มันแปลกๆ บอกไม่ถูก
หน้าตลกไปเลยอ่ะค่ะ เซงมากมายไม่กล้าออกไปไหนง่ะ มันตลก
เรื่องบวมก้อมีนิดนึง พอมีวิธีไหนมั้ยอ่ะค่ะที่ทำให้มันยุบเร็วๆ
กลัวว่าถ้ามันยุบมันจะดูตลกอ่ะค่ะ..ช่อยหน่อยนะค่ะ
จขกท.  จมูกสวยมากเลยคร๊า
เราก็ทำที่สมเพชรได้สองวันแล้ว ว ว
จมูกยังบวมอยู่เลยอ่า .... แอบมีเขียวๆ ช้ำๆ นิดนึง
หวังว่าจมูกจะสวยเหมือนกันนะคร๊า อิอิ
สวยจังเยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยค่าาาาาาาาาาาาา  

^^
ชอบจมูกจังยาวสวยได้ใจดี

น่าร๊ากกกกมากๆเลยยยย
อยาก ทราบอะคะ เวลาไปเสริมจมูกออกมาแล้ว ตาเราจะเล็กลงกว่าเดิมมากไหมคะ

หรือว่า แค่มันบวมเลยทำให้ดูเล็กลง คะ
พอดีเปนคนตาเล็กอะ กลัวทำแล้วยิ่งเล็กกว่าเดิม

ไม่อยากไปทำตาเพิ่ม กลัว !!!

ขอคำปรึกษา ด้วยนะคะ

ขอบคุนมากๆ คะ
ทำที่หมอ สมเพชร เหมือนกาน ค่ะ ตอนนี้ กำลัง ได้ 8 วันเอง
ว้าววว หนูก้พึ่งไปทำจมูก+ตัดปีก ที่หมอสมเพชรมาเมื่อวานเหมือนกันค่ะ ตอนฉีดยาชาเจบมาก ๆ เลย ตอนนี้บริเวณหว่างคิ้วเขียวด้วยอ่ะ แล้วฐานจมูกเดิมหนูเบี้ยวอยู่แล้ว กลัวทำออกมาเบี้ยวจังเลยค่ะ กังวลมาก ๆ เลย
พี่แอม ค๊  ตอนนี้ จมูก บิดไปมาได้ ป่ะ ค๊

นิ่มป่ะ ค๊   อยากรู ง่ะ

หนู ก้ ว่าจาไปทำตอนปิดเทรอมอ่ะ ค๊
สวยจังเลยค่ะ เราก้อมีนัดทำกะหมอสิงหานี้
ประหม่าจังเลย
กลัวออกมาไม่ดีอ่ะเพราะคุยกะคุณหมอ วันที่ไปหมอดูรีบๆ  ไม่ได้คุยรายละเอียดดีหมอดูๆ วัดๆ เสร็จก้อขอนัดวัน วางมัดจำเลยอ่ะ
แต่มาเห็นเจ้าของกระทู้แล้วมีกำลังใจขึ้นมาหน่อยสวยค่ะ

แต่เราเอาซิลิโคนแบบธรรมดานะไม่รู้จะดีป่าวอ่ะ
เปลี่ยนก้อไม่ได้เพราะหมอบอกว่าตัดซิลิโคนแล้วอ่ะ ตอนนี้ก้อ นอย นะกลัวออกมาไม่สวยอ่ะ
จมูก เพื่อน ตัวเอง น้ำอะ จมูกสวยมาก เหมือนไปทำมาแบบเนียนสวย เรายังชอบจมูกเค้าเลย... เราก็ไปทำมาที่สมเพชรเหมือนกัน ..
แห้งไปเยอะมากๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย glamAmz เมื่อ 2010-2-26 07:27

น้องคะ พี่รบกวนถามนิดหนึ่งนะคะ  พอดีจมูกพี่ก้อเบี้ยวประมาณคุนน้องนี่ล่ะค่ะ กะลังจะไปแก้วันที่ 13 กค. นี้ พี่นอยด์มากค่ะกลัวจะได้ไม่ตรงเหมือนคุนน้องน่ะค่ะ  ต้องบอกคุนหมอ หรือย้ำคุนหมอยังไงค่ะ  ตอนนี้จิตตกมาก ถึงมากที่สุดค่ะ  แต่จมูกคุนน้องงามมากมากค่ะ  ขอยขนาด ไม่รู้ว่าแก้แล้วจะได้แบบคุนน้องมั๊ย  พีต้องบอกกับหมอว่างัยบ้างแนะนำพี่หน่อยนะคะ  จิตตกมาก  ไม่อยากแก้แล้วถ้าครั้งนี้เป็นรอบที่หกแล้วอ่ะค่ะ  ช่วยหน่อยนะคะ
อยากไปทำมั่งจังสวยๆกันทั้งนั้นเลย
นัดไว้สิงหานี้เหมือนกัน  อยากสวยเหมือนคณแอมจัง
สวยจังค่ะ

อยากทำบ้างจัง ที่เชียงใหม่ ใช่ป่ะ

แนะนำหน่อยนะค่ะ
จมูกใหม่สวยมากๆค่ะ  ดูแล้วก็ไม่เบี้ยวแล้วนะคะ  หมอแก้ได้ดีมากเลย  ของเราอยากแก้เหมือนกัน  ว่าแต่ว่า จขกท แก้ไปเท่าไหร่ค่ะ  แล้วใช้ซิลิโคนแบบไหน  เราอยู่เชียงใหม่เหมือนกัน  ดูข้อมูลมามาก แต่ยังไม่กล้าไปแก้  เพราะกลัวมันจะแย่กว่าเดิมอะ  ไงก็หายเร็วๆนะคะ

จะมารอชมอีกค่ะ
ผมก็จะทำ วันที่10 สิงหา นิหล่ะครับ กะ สมเพรช คุณsoisirin  ได้พก แบบจมูกไปด้วยหรือเปล่าวอะครับ
ของผมพกไปด้วย 4รูป หมอก็วัดๆ ละดูทรงหน้า ละดูแบบจมูกที่เอามาด้วยที่เราชอบที่สุดอันไหน
หมอก็ถาม ละไม่ต้องกังวลครับ ที่เขาตัดไว้ตอนมัดจำหน่ะ หมอบอกตัดเป็นแท่งครับ ยังไม่ได้เหลาทรง
จะเหลาวันทำจริง และจะให้เราดูเองว่าโด่งพอหรือโอเคหรือยังครับ
สวยมากเลยค่ะ
หมอทำปลายจมุกสวยมากค่ะ อยากได้แบบนี้จัง
โห นี่ขนาดทำผิดพลาดยังสวยได้ขนาดนี้
ทรงจมูก เริ่ดดดด ค่ะ
สวยอ่ะ    เหมือนโบวี่เลย
เป็นนางแบบหรือเปล่าคะเนี่ย
ยินดีด้วยค่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
แก้ไขล่าสุดโดย tH3DiiZ เมื่อ 2010-8-27 23:03

สวยวันสวยคืนเลยน้า
ทรงนี้คล้ายน้องบุ๋มสุดสวยกระทู้นี้ ฝีมือหมอสมเพชรเหมือนกัน  ---- >>  http://www.dungdong.com/viewthre ... E%E0%B8%8A%E0%B8%A3
หน้าสวยมากค่ะ
สวย มากๆ เลย

หมอสมเพชร ทำสวยมากๆหลายคนแล้ว พี่ จขกท ก็สวยมากๆเรยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้