เจ้าของ: glamAmz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่กะหมอสมเพชรคลีนิค เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังเลยค่ะ อยากไปเปลี่ยนเหมือนกัน แต่กลัวเจ็บกว่าเดิม

RE: จะไปเสริมดั้งกะหมอสมเพชรคลีนิค เชียงใหม่

23 ตุลาคม มีใครจะไปอัพดั้งกะคุณหมอสมเพชร ที่ เชียงใหม่บ้างค่ะ
กะลังหาเพื่อน ตื่นเต้นจังเลยอ่ะ
ไปทำมาก่อนน่ะ เป็นกำลังใจให้  เด่วคงตามไป เดือนธันวานู้นแหล่ะ  ไงก็อัพรูปด้วยน่ะจร้า
@kawalnatp ทำมาแล้วค่ะตอนนี้อยังบวมอยู่เลย..เด๋วสวยเมื่อไหร่จะมาลงรูปให้ดูน่ะค่ะ
ตรงไหนที่ว่าเอียงค่ะ เห็นสวยดีออก
น่าจะใช้รูปหน้าตรงเปนรูปปะจำตัวค่ะสวยกว่ารูปที่ใช้อยู่อิอิอิคนสวยมุมไหนก้อสวย
ไปทำเพิ่งเข้าบ้านตอนนี้เลย
พี่ค่ะ หนู เพิ่งไป จมูก ก่า หมอมงคล มา ที่ สมเพชร คลินิค งะ  หมอ เค้าบอกว่าไม่ต้อง ประคบ อะไรเลย
พี่ ว่า ม่ายต้องประคบ ดีมั้ยอ่าค่ะ  หรือ ประคบดี
อยากเสริมจมูกมากเรยยยค่ะ แต่กลัวเสริมมาแล้วไม่สวยถูกใจ กลัวจนไม่กล้าตัดสินใจเรยยค่ะ ช่วยแนะนำหมอที่ทำแล้วไม่ผิดหวังหน่อยนะค่ะ ขอบคุณทุกคนที่แนะนำค่ะ
หน้าเหมือนดารา โบวี่เลยอะ
สวยค่ะ เหมือนโบวี่กับรถเมลล์ จิงๆๆๆๆๆ .....
แก้ใหม่ราคาเท่าไรอ่ะคร่ะ
พอดีเพิ่งไปทำมาได้สองอาทิดที่กรุงเทพ รพ ยันฮี ๆ นอยมากเลยอ่า บอกหมอว่าโด่งธรรมชาติ แต่มันเหมือนไม่ไๆด้ทำไรมาเลย เปนสันขึ้นนิดเดวเอง อยากไปทำใหม่ กะหมอสมเพช ที่เชียงใหม่ แก้ ราคาประมาณไหน คร่ะ
ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ อยากไป ทำใหม่ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ที่ถามเรื่องราคา พอดีอ่านกระทู้ รู้ล่ะคร่ั
ทำมา22000ค่ะ ที่จริงแล้ว25000 อ้อนหมอหมอใจดีเลยลดให้เสียตังค์เท่ากับเสริมใหม่เลยค่ะ กรอกระดุกให้ด้วยที่จริงกรอกระดูกเสียตั้ง2000แถมฉีดยาแก้อักเสบและลดบวมค่าฉีดยาเสีย500แต่หมอแถมๆๆๆๆๆ ใจดีสุดๆ
ที่เสริมมี3ราคาค่ะแต่ในเวปของหมอโชว์แค่สองราคา
1.12000 ซิลิโคลน เกรดa+++
2. 15000 solf ธรรมชาติ
3. 22000 supersolf ธรรมชาติมาก
ค่าแก้บวก 3000 กรอกระดูก2000 ค่ะ
แต่ อยากจะถามว่า

แก้ใหม่ จะแพง กว่า ราคาเดิม ไหม ?????
wow !!!! ของพี่ไปทำมาสวยแปะ อ่ะ ของเรา ทำแล้วไม่โด่งเรย เปนสันมา นิดเดวเอง ของพี่ที่แก้ใหม่ ราคา 22000 แล้ว สำหรับแก้ มีราคาอื่นไหมคร่ะ ???
พี่สวยมากเลยค่ะ หนูชอบแบบพี่มาก อยากแก้มากๆ เพราะของหนูเปนสันเกินไป พี่ให้ข้อมูลหนูหน่อยนะคะ
สวยมากๆๆคำเดียวจบ
สวยๆๆๆๆๆมากค่ะ แล้วถ้าแก้จมูกละคะเท่าไหร่
ดีค่ะ  เอียงนิดหน่อยแต่ก็สวยค่ะ
ของเราไปทำมาวันที่ 22/9/54 วันนี้เปนวันที่7 รู้สึกว่ามันไม่ค่อยโด่งแล้วก่อไม่เปนรูปหยดน้ำอ่า กังวลมากเรย ตอนทำก่อไม่ได้เอารูปตัวอย่างให้คุนหมอดู
ใช้เวลา3เดือนหยดน้ำขึ้นเต็มที่
แล้วมันจาโด่งกว่าเดิมป่าวค่ะเพราะตอนนี้ดูไม่ค่อยโด่งเรย ขอบคุนค่ะ
โด่งกว่าเดิมเมื่อเนื้อเยื่อรอบข้างยุบตัวลงข๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้