ดู: 2159|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำหน่อยนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด tarocool เมื่อ 2009-12-8 23:54

คือผมเพิ่งอ่านเจอเว็ปนี้นะคับและกำลังคิดอยู่อะคับว่าจะทำจมูกดีมั้ย แต่ก็ยังลังเลอยู๋อ่าคับ
อยากถามว่า

ผู้ชายเสริมจมูกนี่แปลกปะคับ

จมูกแบบผมนี้ควรจะเสริมหรือป่าว

ถ้าควร ควรจะทรงไหนดีคับ

ขอบคุณนะคับ

พื้นฐานจมูกสวยแบบนี้ทำทรงไหนก็ออกมาดีค้าบบ แค่อย่าให้สั้นก็พอ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 00:09:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พื้นฐานจมูกสวยแบบนี้ทำทรงไหนก็ออกมาดีค้าบบ แค่อย่าให้สั้นก็พอ
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-12-8 23:51

อย่าให้สั้นนี่หมายถึงยังไงอ่าคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 16:56:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ควรจะหมอไหนดีอะคับ

แต่ละคนทำออกมาเหมือนกันหรือป่าว
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 18:46:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กะว่าถ้าจะทำก็คงกับหมอเฉลิมอะคับ เห็นรีวิวกานเยอะมั่ก

แต่ก็กล่วอยู๋ดีอ่า กลัวมีคนมาทักว่าไม่น่าไปทำเลย เหอๆๆๆ
จริงๆคับ.....................

หาข้อมูลเรื่อยๆ..............

เดี๋ยวเราก็จะรู้เองคับ.............

สู้ สู้ นะคับ............
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 22:34:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหะๆ ขอบคุณคับ

แล้วเราสามารถเจ้าไปปรึกษากับหมอได้เลยหรือเปล่าคับ

ต้องมีจองคิวเพื่อปรึกษาหรือเปล่า

แล้วไปปรึกษาเฉยๆ แต่ยังไม่ทำกับหมอนั้นๆ ได้ปะคับ

ถามเยอะหน่อยนะคับ พอดี รู้สึกว่ามันเป็นเรื่องใหญ่สำหรับผม อิอิ
จมูกสวยอยู่แล้วนะครับ ไม่แน่ใจว่าคุณหมอจะทำให้หรือเปล่า

มีเหตุผลอะไรที่อยากจะทำเหรอครับ

ลองเอารูปด้านข้าง หรือมุมอื่นๆมาให้ดูหน่อยก็ดีครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 23:45:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด tarocool เมื่อ 2009-12-9 23:47
จมูกสวยอยู่แล้วนะครับ ไม่แน่ใจว่าคุณหมอจะทำให้หรือเปล่า

มีเหตุผลอะไรที่อยากจะทำเหรอครับ

ลองเอารูปด้า ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-12-9 22:38

หมอไม่ทำให้หรอคับ ถ้าเห็นว่าดีแล้ว
ก็เคยมีคนบอกอยู่บ้างนะคับว่าจมูกทรงสวย
แต่ผมรุสึกว่ามันไม่ค่อยมีสันอะคับ ตัวปีกก็แบนไปหน่อย ถ่ายรูปไม่ขึ้นเลยคับ
ดูด้านข้างก็พอจะเห็นอยู่บ้างแบบรูปด้านบน แต่ด้านหน้านี่แทบไม่เห้นเลยคับ เหอๆๆ

หล่ออยู่แร้วนะ
แต่ก็อยากหล่อกว่าเดิมใช่ป่ะ
อิอิ

ทำมาแร้วอย่าแคร์สื่อ มั่นไว้ หุหุ
อย่าให้สั้นนี่หมายถึงยังไงอ่าคับ
ต้นฉบับโพสโดย tarocool เมื่อ 2009-12-9 00:09

อย่าให้สั้นพี่เค้าหมายถึงความยาวของจมูกนะจ้ะ คือทำช่วงจมูกให้ยาวและศึกษาดูในเวบสิจ้ะ
หมอไม่ทำให้หรอคับ ถ้าเห็นว่าดีแล้ว
ก็เคยมีคนบอกอยู่บ้างนะคับว่าจมูกทรงสวย
แต่ผมรุสึกว่ามันไม่ค่อยมีส ...
ต้นฉบับโพสโดย tarocool เมื่อ 2009-12-9 23:45

คุณหมอไม่ได้ทำให้ทุกรายนะครับ
บางราย ที่จมูกสวยอยู่แล้ว โด่งอยู่แล้ว คุณหมออาจไม่ทำให้ครับ
ช่ายพื้นฐานดีทามอารายก็ดูดีจ้า*-*
สามารถเข้าไปปรึกษาคุณหมอ แต่ละหมอได้

โดยที่ไม่ทำกับคุณหมอได้ครับ

แล้วค่อยตัดสินใจอีกทีว่าจะทำกับหมอคนไหน

ซึ่งถ้าเราได้ไปคุยกับแต่ละหมอแล้วเราจะรู้เรยว่าอยากทำกับหมอคนไหนอ่ะคับ
เป็นกำลังใจให้นะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-11 22:50:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆ คำแนะนำมากๆเลยนะคับ

ต่อจากนี้ก้คงเหลือแค่หาข้อมูลเพิ่มเติม

และที่สำคัญ ก็คือ "ตัดสินใจ" แหะๆ ยากสุดเลย อิอิ

ขอถามอีกนิดนึงนะคับ ถ้าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอเนี่ย เข้าไปได้เลยปะคับ หรือต้องโทรจองคิวก่อน หรือยังไงอะคับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-14 00:38:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใีคำแนะนำอื่นๆ อีกปะคับ

จะได้เป็นการช่วยผมตัดสินใจง่ายๆ

แหะๆๆ
จมูกมีพื้นฐานที่ดีนะคับ

ถ้าเสริมก็จะสวยได้รูปมากยิ่งขึ้น

ถ้าทำก็ดีขึ้น(เลือกหมอดีๆ)ครับ

ชอบฟันเจ้าของกระทู้จัง ฮ่าๆๆๆ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-14 23:14:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกมีพื้นฐานที่ดีนะคับ

ถ้าเสริมก็จะสวยได้รูปมากยิ่งขึ้น

ถ้าทำก็ดีขึ้น(เลือกหมอดีๆ)ครับ

ชอบฟันเจ้าของ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-12-14 08:01

555+  ขอบคุณนะคับ ^ ^

แล้วถ้าจะเข้าไปปรึกษาหมออะคับ (คงจะเป็นหมอเแลิม) ผมต้องทำไงบ้างอะคับ
เข้าไปได้เลย หรือ โทรจองคิว แล้วมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่าคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้