ดู: 6219|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปรึกษาพี่ๆที่ทำนมอีกครั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-6-22 20:06:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำนะ จะเชื่อไม่เชื่อแร้วแต่นะ ไม่ต้องกัวมันใหญ่หรอกค่ะ ถ้าทำนมหมอหล่อจะเปนธรรมชาติ ทำคัพดีไปเลยช่วงแรกมันจะบวม เดวสะเดือนสองเดือนมันจะยุบอย่างหน้าเสียดาย แร้วขอแนะนำวิธีผ่าทางรักแร้ถึงแม้ว่าจะเปนการผ่าวิธีโบราณรุ่นป้าก้อเหอะแต่ไงมันก้อซ่อนแผลเปนได้ดีกว่าฐานอกแน่นอนค่ะ ไม่รู้ว่าน้องเคยดูนมป้าวุ้นเส้นหรือป่าว สวยอลังการมาก พี่เองก้อแอบอิจฉา คิดให้ดีก่อนทำนะค่ะ ฝากไว้ตงนี้เพราะเวลาแก้ราคานิมันโหดแต่ถ้ารวย ไม่แคร์ก้อเสี่ยงดูค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขออีกทีนะคะ สรุปแนะนำให้ทำขนาดไหนคะ  โพสต์ 2012-6-22 20:09
2#
โพสต์ 2012-6-22 20:13:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอหลังไมค์ดีกว่านะค่ะ เมลมาคุยกันดีกว่าน้อง น้องได้มัดจำหรือยังหรือว่าแค่ไปพบหมอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้