เจ้าของ: whatdafuq
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมหมอเทพ 2อาทิตย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าอกดูเป็นบล๊อคแปลกอ่ะคะ อายุนมได้กี่เดือนแล้ว มันคล้อย ยาน เป็นธรรมชาติรึยังค่ะ
อายุการใช้งานของซิลิโคนเสริมหน้าอก อยู่ได้ประมาณ 10 ปีค่ะ(อายุไขของซิลิโคนหมดอายุ) แต่ส่วนใหญแล้วไม่มีปัญหาอะไรบางคนเขาเปลี่ยนค่ะใส่ตลอดชีวิตก็มีค่ะ เพราะฉนั้นอยู่ที่วิจารณญาณของแต่ละคนค่ะ
โทษนะคะคุณapppi เสริมกี่ซีซีคะถึงดูไม่อึ๋ม
ต้นฉบับโพสต์โดย ideafirst เมื่อ 2012-6-23 22:39
คุณ apppi พูดถูกต้องเลยค่ะ สุดท้ายการดูแลตัวเองหลังเส ...

คุณเฟริส ใช่เลยค่ะ  ว่าแต่จะเสริมกะหมอท่านไหนก้เลื่อกเอาน่าา
และก้ต้องรู้ด้วยว่าใส่อะรัยเข้าไปในร่างกายเราไม่ใช่ไม่รู้อารัยเลยอะ
ใต้กล้ามเนื้อ รึว่าเหนือกล้ามเนื้อ ยี่ห้อ รัย ขนาดเท่ารัย
ทรงอารัย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คูเปอร์ เมื่อ 2012-10-7 21:35

ได้คิว วันที่ 14 ตุลาคม นี้ ค่ะ ตื่นเต้นจังฝากความหวังไว้กลับหมอเทพ ค่ะ ไม่รู้ จะได้ กี่ cc ใจอยากได้ 400 แต่ เป็นคน ตัว เล็ก สูง แค่ 150 เอาไว้ ทำแล้ว จะ มาบอก ว่า คุณหมอเทพ ให้ เท่าไหร่ สาธุ ขอให้ได้ อย่างที่เรา หวังไว้

แสดงความคิดเห็น

ตัวเล็กแล้วใส่ใหญ่เกินมันจะดูเตี้ย และเทอะทะนะคะ ลองถามหมอดูน๊า  โพสต์ 2012-10-7 21:46
มีใครทราบบ้างว่าทำนมกี่วันถึงกินยาคุมได้ตามปกติค่ะ
คนที่ไปทำ คือคนที่หลงเข้าไปค่ะ เราเองก็เกือบหลงเหมือนกัน อ่านรีวิวอยู่วันสองวัน ก็ตัดสินใจไปพบหมอ แต่ก็โชคดีได้เห็นอะไรอะไรและได้ยินอะไรดีๆกับหูตัวเอง ก็คิดว่าโชคดีที่ไม่ได้ทำที่นั้น
ประโยคข้างบน..ต่อจากคุณ mixmic. ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย เอาบ้าง เมื่อ 2012-10-13 13:00
มีใครทราบบ้างว่าทำนมกี่วันถึงกินยาคุมได้ตามปกติค่ะ ...

มิวล์กินยาคุมแบบไม่หยุดกินนะคะ ไม่เป็นไรค่ะ แค่งดอาหารเสริม วิตามินอื่นๆก็พอค่ะ ถ้าวันนัดใกล้เป็นประจำเดือนก็กินยาคุมติดกันเลยค่ะ ไม่ต้องให้ประจำเดือนมา จะสะดวกกว่าค่ะ ช่วงอาทิตย์แรกหลังผ่าไม่ควรมีประจำเดือนเพราะดูแลยากค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Galaxy เมื่อ 2012-6-25 22:58
[attachimg]154566

ต้องรอให้อกเข้าที่อยากน้อยหกเดือน ถ้าไม่เท่ากันหมอแกให้ฟรีค่ะ ถ้าเล็กไปขอหมอเปลี่ยนขนาดซิลิก็ได้ค่ะ กรณีอกมีปัญหาและอยากเปลี่ยนซิลิหมอเปลี่ยนให้ฟรี 1ครั้งค่ะ สู้ๆนะ อย่างพึ่งจิตตก แค่สวยช้ากว่าปกติเองค่ะถ้าต้องแก้รอบสอง
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-12-17 12:16
ต้องรอให้อกเข้าที่อยากน้อยหกเดือน ถ้าไม่เท่ากันหม ...

มิวล์ก็แก้รอบสองเปลี่ยนขนาดซิลิ จ่ายครั้งเดียวจบ หมอรับผิดชอบดีค่ะ สู้ๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ince เมื่อ 2012-12-17 15:16

เราว่ามันดูใหญ่กลมๆไม่เหมือนธรรมชาติอ่ะคะ
เข้ามาชมลูกสาวหมอเทพค่ะ ออกมาสวยทุกคนจริงๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย Galaxy เมื่อ 2012-6-24 08:39
ทำนมกับหมอเทพ ได้ครบ 6 วันแล้วค่ะ  แต่เครียดมากมองดูน ...

คนส่วนมาก หน้าอก 2 ข้างไม่เท่ากันอยู่แล้วคะ อยู่ที่มากหรือน้อย เราต้องดูฐานอกเราด้วย แต่ในลักษณะนี้ต้องอาศัยการนวดคะ นวดจัดทรง ลองปรึกษาคุณหมอเทพดูนะคะ  สางนตัวเราทำมาใหม่ๆก้อไม่เท่าคะ แต่อันนี้ฐานอกมันมาไม่เท่ากันอยู่แล้ว นวดไปเรื่อยๆพอคล้อยก้อไม่ต่างกันมากคะ
เจ็บมากไหมคะ อยากทำเหมือนกัน
สวยใหญ๋เวอร์ดี
สวยมากคะ เห็นแล้วเกิดอยากทำมังคะ
ขอถามหน่อยนะค่ะ ว่าตอนที่หมอเทพเค้าฉีดยาแล้วตอนหมอเทพทำตัวเราไม่รู้สึกอะไรเลยใช่ใหมค่ะ จะไปทำกับหมอเทพเหมือนกันค่ะแต่แค่อยากรู้ว่า เจ็บมากน้อยแค่ไหนค่ะ
สวยคะหัวนมก็สวยไม่เห็นลามก
ห่างไปค่ะ ขยันนวดนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Galaxy เมื่อ 2012-6-26 20:59
หมอบอกว่าใส่ 350 cc ค่ะ ไม่รู้ว่าจะแก้ให้ยังไง ต้องผ่าใ ...

สู้ๆค่ะ ศัลยกรรมมันก็ต้องมีเคสหลุดบ้าง อย่าเครียดนะคะ คบหกเดือนหมอเค้านัดผ่าแก้ให้ค่ะถ้ามันยังไม่เท่า สูๆค่ะ ยังไงก็สวยแน่นอนหมอเค้ารับประกันตลอดชีวิต
มิวล์ก็ผ่าแก้รอบสองนะ รอหกเดือนแนะ จิตตกน้ำตาตกในแทบทุกคือเพราะอันเก่าอกห่างมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้