เจ้าของ: whatdafuq
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมหมอเทพ 2อาทิตย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Galaxy เมื่อ 2012-6-25 16:58
[attachimg]154566

ไม่เท่าจิงๆด้วย (ไปหาหมอนะคะ คิดว่าหมอจะแก้ให้นะ)
เอาใจช่วยนะคะ (หุ่นดีจัง)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nupink เมื่อ 2012-6-26 18:50
ต้นฉบับโพสต์โดย Galaxy เมื่อ 2012-6-25 22:58

ของเราก็ยังไม่เท่ากันดีนะทำมาได้ 19วันเอง...แต่ฐานอกกะปานนมเสมอกันดี แต่ขนาดไม่เท่ากันเล็กข้างใหญ่ข้าง วันที่ครบสองสัปดาห์ถามที่คลีนิคเค้าบอกว่าอยู่ที่ขนาดหน้าอกเดิมด้วย...
รอลุ้นค่ะว่าหายบวมจะเท่ากันไหม?....จิตตกอยู่เหมือนกันค่ะ เครียจๆๆ (แรกๆมีใครเป็นแบบนี้ไหมคร้าาาาา.า)..U_U

*แล้วของคุณGalaxyใส่มากี่cc ค่ะ
ของเรา2ข้าง หมอใส่ccมา ไม่เท่ากันอ่ะ...เพราะก่อนผ่าหน้าอกไม่เท่ากันมากเลย

แต่เครสนี้เราว่า...
ลองเข้าไปหาคุณหมอแล้วลองปรึกษาดูเลยค่ะ
ยังไงก็แก้ได้อยู่แล้วค่ะ^^สู้ๆค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย Galaxy เมื่อ 2012-6-25 22:58

ทำมาจากไหนค่ะ ไม่ได้ให้เสียกะลังใจนะคะ แต่มันไม่เท่ากันจริงๆ เตรียมแก้เลยค่ะ แล้วหมอว่าไงมั่งคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย apppi เมื่อ 2012-6-22 23:01
ถูกต้องนะคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากจะบอกว่ามีพรีเซนเ ...

ใช่ค่ะ ทุกวันนี้ต้องพึ่งฟองน้ำจริงๆค่ะ ถ้าใส่เสื้อในแบบบางๆ(ซีทรู) มันจะไม่ดูมเลยค่ะ แต่โอเคนะคะ ทรงสวยมาก สวยเป็นธรรมชาติ แต่มันเล็กไปอ่ะค่ะ งือๆๆ อยากได้ใหญ่กว่านี้ค่ะ แต่เสียดายเงินนะคะ ทำมาตั้งแพง!! ก่อนทำก็บอกขอใหญ่ แต่คุณหมอไม่ให้อ่ะค่ะ
หมอบอกว่าใส่ 350 cc ค่ะ ไม่รู้ว่าจะแก้ให้ยังไง ต้องผ่าใหม่รึป่าว โฮ่เสียความรู้สึกมากขนาดทำมาหลายปี
ทำนมไม่เสมอกันเนี่ยรู้สึกว่าแย่มาก ไม่เห็นเก่งสมชื่อเลย  ทำกับหมอเทพน่ะเนี่ย วางใจมากที่เลือกทำกับหมอเทพ
แต่ผลออกมานมไม่เท่ากัน
ต้นฉบับโพสต์โดย Galaxy เมื่อ 2012-6-26 20:59
หมอบอกว่าใส่ 350 cc ค่ะ ไม่รู้ว่าจะแก้ให้ยังไง ต้องผ่าใ ...

ใจเย็นๆนะคะ เราตอนแรกที่ทำมาก็ไม่เท่าเหมือนกัน เครียดเหมือนกันค่ะ พอไปปรึกษาคุณหมอ ท่านก็ตอบว่าอยู่ที่ฐานเดิมของเราด้วย ส่วนขนาดใหญ่เล็กก็ขึ้นอยู่ที่ของเดิมเหมือนกัน ซึ่งปกติธรรมชาติหน้าอก 2 ข้างจะไม่เท่ากันอยู่แล้วค่ะ ของเราคุณหมอให้พันผ้าไว้ 1 เดือน เพราะหน้าอกลอย ข้างขวาสูงกว่า ข้างซ้าย ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนนิดๆแล้ว ไปหาคุณหมอมา ก็ดีขึ้นเยอะนะคะมันคล้อยต่ำ ทำให้ดูไม่แตกต่างกันมาก และเราคิดว่าเด๋วนวดบ่อยๆคงดีขึ้นกว่านี้ค่ะ เราว่าจะไปนวดกับพี่แป้นให้เค้าสอนอ่ะคะ เผื่อจะช่วยให้ทรงสวยกว่านี้ เป็นกำลังใจให้คุณ Galaxy นะคะ อยากให้เชื่อมั่นในความสามารถของคุณหมอค่ะ ^___^
ขอบคุณน่ะค่ะที่ให้กำลังใจ เมื่อวานวันที่ 27 เข้าไปหาหมอแต่เช้าเลย หมอดูนวด ก็จับนวด ๆๆคลึงๆๆ แล้วถามว่าวันนี้ทำงานไหม อดข้าวมารึยัง พอบอกว่าไม่ได้ทำงาน และยังไม่กินอะไรเลย หมอบอกถอดเสื้อขึ้ข้างบนให้ทำใหม่
แค่นั้นแหละ ถึงกับว่าต้องเจ็บอีกแล้วหรอ ขอบอกรอบ 2 เจ็บกว่ารอบแรกมากค่ะ ยังไงจะนำรูปมาให้ดูน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แฝดนี่แฝดยังไงอะคะ  โพสต์ 2012-6-29 22:27
ที่บอกทำใหม่ หมายถึงผ่าใหม่หรือค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะืสู้ๆๆๆ
ผ่าใหม่เลยใช่ไหมค่ะ เป็นกำลังใจให้ หายไวๆนะค่ะสู้ๆจร้า
ค่ะ ผ่าใหม่เลย เจ็บมาก เจ็บกว่าครั้งแรก โดยเฉพาะแผลที่รักแร้ จะระบมหนัก

เจ็บแทนเลย หายเจ็บๆไวนะคะ  โพสต์ 2012-6-29 22:27
ต้องทำใหม่เลยหรอคะ สู้ๆนะคะ ขอให้หายไวๆ เป็นกำลังให้ค่ะ

จะบอกว่าเป็นเหมือนของเพื่อนเราเลยค่ะ แต่มันยังไม่ยอมไปแก้เลย หมอเทพนี่แหละ แต่ของเราทำอีกที่ก็แฝด แล้วก็ผ่าออก แล้วต้องพักให้เนื้อติดกันก่อนตั้ง 6 เดือนถึงทำใหม่ได้ หนักกว่าตัวเองอีกนะ นอยมากต้องรอ แต่ขอบอกว่าผ่ารอบ 3 เอาเข้านี่เราสบายเลย แทบไม่รู้สึกเจ็บเพราะไอ้ที่ผ่ามาแล้ว 2 รอบเส้นประสาทยังไม่ได้ประสานดี เลยทำให้ผ่ารอบนี้เราไม่ค่อยรู้สึกเจ็บอะไร ทำทุกอย่างได้ตั้งแต่วันแรกเลย ยกเว้นยกของหนัก

สู้ๆ นะคะ ของให้รอบนี้ประสบความสำเร็จด้วยดีค่ะ

ก็คือนมติดกันไงคะ ชิดจนติดอะค่ะ google คำว่า symmastia นะ  โพสต์ 2012-6-30 07:41
ที่ว่าแฝดนี่แฝดยังไงอะคะ  โพสต์ 2012-6-29 22:32
ไม่ห่างเลยค่ะสวยและใหญ่มาก
แฟนเก่าไปทำมา ผมนวดให้เป็นปีกว่าจะนิ่ม ดันเข้าหากัน ดันออกใช้สันมือ ดันลงดันขึ้น บีบให้เจอถุง
6เดือนสวยธรรมชาติ
เพื่อนๆ วันนึงนวดครั้งละกี่นาทีค่ะ ของเราที่เค้าสอนให้นวด มันก็แบบ ดันๆข้าง และก็ดันๆออกเท่านั้นเองค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย มธุรดา เมื่อ 2012-6-22 10:35
นมเป็นลอน ๆ ไม๊คะ ของพี่เป็นนะะค่ ทั้งสองข้างเลยค่ะ  ...

ตอนนี้นมเป็นลอนหายหรือยังค่ะ

ไม่ทราบว่าเสิรมเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อค่ะ ถึงเป็นลอนได้ค่ะ
พี่ก็ไม่ทราบนะค่ะว่าเหนือเรอใต้กล้ามเนื้อ แต่ของพี่วันที่ 7 จะครบเดือนแล้วค่ะ ยังไม่หายเป็นลอนเลยค่ะ แล้วเป็นสองข้่างเลยนะค่ะ แต่เวลาใส่ยกทรง ไม่เห็นลอนค่ะ เพราะนมชิดติดกัน แต่พอถอดออกมานะค่ะ เห็นชัด กลุ้มเหมือนกันค่ะ ทำนมมาก็โชว์ไม่ได้ แต่คุณหมอบอกว่า รอนิด เดวมันก็มา พี่ก็รอทำแบบที่คุณหมอบอกค่ะ

หมอเทพทำใต้ค่ะเลยทำให้เห็นถุงซิลิโคนชัดบางทีมันก็หย่อนข้างใน  โพสต์ 2012-7-5 00:55
ต้นฉบับโพสต์โดย Galaxy เมื่อ 2012-6-22 16:33
เพิ่งทำมาเหมือนกันค่ะ วันที่ 18 มิ.ย 55  ที่ผ่านมาเองค่ ...

สูง หนักเท่าไรคะ ได้เยอะจัง แผลเห็นชัดปะ
มีเบอร์หมูเทพไหมค่ะ
หมอเทพเค้าทำไซส์เล็กสุดขนาดเท่าไหร่ค่ะพอรู้ไหม พอดีอยากทำแต่ทำไม่ใหญ่อ่ะ มีแต่คนทำมาใหญ่ๆทั้งนั้นเรย
น้องนมสวยๆทุกคนเรย...
อยากทำจัง.....กะลังหาข้อมูลเหมือนกันแต่คงเอาใหญ่เรยอ่ะ.....แอบโลภนิสนึง...
ถ้าทำใช้เวลาพักฟื้นนานไหมคะ กี่วันห้ามใส่ชุดชั้นในคะ อยากทำบ้างแต่กังวลเรื่องงานและอยู่คนเดียว ไม่มีคนดูแลอะคะ
เวลานวดนมต้องจ้างนวดด้วยหรอคร่า
325ccคืนไซค์อะไรหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้