เจ้าของ: whatdafuq
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมหมอเทพ 2อาทิตย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Chalovecartoon เมื่อ 2012-6-22 03:42
โอ๊ยๆ น้องครับ ขอโทษนะครับ คราวหน้าช่วย ทำกราฟฟิคเ ...

แล้วนายเข้ามาดูทำไม ก็รู้่ว่าเขารีวิวนม ไม่เซ้นเซอ คนภายนอกก็ไม่เห้นถ้าไม่ลอคอิน

แสดงความคิดเห็น

ทุกกระทู้ก็ประมาณนี้แหละจ้ะ รีวิวนมนะเออ  โพสต์ 2012-6-25 14:50
ตอนแรกตกใจทำไมน้องเขาใจกล้ามาก/ ถึงไม่ล็อคอินหน้าแรกภาพมันก็โชว์ครับ  โพสต์ 2012-6-24 20:04
ผมก็เพิ่งรู้ว่าถ้าไม่ล็ออินจะไม่มีรูปก็วันนี้เอง  โพสต์ 2012-6-24 20:02
ผมขอโทษ ผมไม่ได้คิดลามกอะไร ตกใจมีคนโพสแบบนี้ด้วยเหรอ  โพสต์ 2012-6-24 20:01
สวยยมากๆๆค่ะ สวยคะ
ไหนๆๆก้อไหนๆๆแระ แนะนำอีกนะค่ะ ว่ากว่าน้องนมสาวๆๆจะเปนปกติ บีบแรงๆๆได้เนี๊ยะ เอาให้90-95 % เกือบๆๆปีนะค่ะ บางคนเสริมมาแสนกว่าบาท ขอโทดเหอะไม่นวด นมก้อยังไม่แกว่งเลยค่ะเมลมาบอกแอป ก้อน่าเหนใจอุตส่าห์เสริมหยดน้ำ หมอดังอีก หมอเดวกัน เหอะๆๆ บอกให้ขยันนวดๆๆๆช่วงหกเดือนแรก ไม่ได้ให้วิตกจริตนะค่ะ แต่ช่วงที่เราเอาของสิ่งแปกปลอมเข้าร่างกาย มันก้อยังไม่คุ้ยเคย แร้วน้องพังก้อชอบๆๆ มันชอบความนิ่งเกาะดีนัก นวดจัดเต็มเลยนะ เจ็บน้ำตาไหนก้อทนเอาอยากดูมๆๆแร้วนิ แอปไม่กัวเจ็บนะ ทำมาถ้าไม่ใหญ๋ช้ำใจกว่า ทุกวันนี้ยังนอยด์ไม่หาย เจ็บใจวุ้ย แต่ความนิ่มคล้อยโอเคแระ พอใจเพราะเราดูแลดี มาต่ออีกพอนมหายบวมนะค่ะ มันจะมีอาการเจ็บหัวเสียวบางไรบาง เดวมันก้อหาย ทนๆๆเอาหน่อยนะค่ะ บางคนเค้าก้อมีสูตรดูแลเยอะแยะ ยังกะโอเลโทเทิล ไม่รู้อะไร แอปเลยสรุปให้สั้นๆๆว่าสิ่งที่คุยควรทำ อันดับนึงนวดนมค่ะ นวดเองทุกๆๆๆวันขึ้เกียดกะนมแข็งๆๆ จะเอาอะไรคิดเอง เวลาอาบน้ำถ้าที่บ้านมีน้ำอ่นนะ เวลานวดก้อเอาน้ำอุ่นรดนมเรานิแระ นวดไปด้วยนมสบายคลายเมื่อยนะ ลองดูค่ะ สองทายาแผลเปนแต่ละหมอแนะนำอะไรก้อใช้ตามนั้น แต่ยาทาแผลเปนบางหมอก้อแนะของนอก แร้วแต่ชอบแต่แอปชอบของไทยประโคมไม่เสียดาย อย่างกทาให้ชุ่มนวดๆๆๆกดๆๆๆนานๆๆๆนะค่ะ มีไรสงสัยก้อ pm มาถามได้ค่ะ ยินดี

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย apppi เมื่อ 2012-6-22 20:35
สาวๆๆที่เสริมหน้าอกค่ะ ฝากบอกนิดนึงค่ะ ก่อนทำนมควรห ...

เราว่าเราเดาถูกว่าหมออะไรค่ะ เห็นด้วยกับคุณ apppi มีเพื่อนหลายคนของเราไปเสริมกับหมอคนนี้เหมือนกันแล้วทุกคนไม่พอใจเลยย บางคนคุณหมอทำเล็กมากกก เสริมไปก็เหมือนไม่เสริม..ที่ดังๆเราว่าคุณหมอเก่งการตลาด รู้จักโปรโมทตัวเองมากกว่าอะค่ะ
ถูกต้องนะคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากจะบอกว่ามีพรีเซนเตอร์ด้วย ดูดีๆๆๆนะค่ะ แอปยังพลาดเลยค่ะ เจ็บใจมาถึงทุกวันนี้นะค่ะ
ขอบอกเลยค่ะ ว่าหมอเก่งๆๆ ไม่การตลาดมีจิงๆๆค่ะ แต่เราไม่รู้ จึงอยากจะฝากเตือนๆๆเพื่อนๆๆที่อยากจะดูมๆๆๆนะค่ะ

ว่าให้ดูๆดีๆๆๆๆๆดูนานๆๆๆอย่าๆๆๆๆๆๆๆๆเชื่ออะไรในเน็ตให้มากๆๆลองไปพบหมอหลายๆๆท่าน ไม่ใช่ว่าหมอคนนั้นจะทำไม่ดี เพียงแต่ว่าทำมาแร้วใหญ่ไม่พอใจ หลายคนเปนแบบนี้จิงๆๆเพราะแอปเหนมาแร้วค่ะ แร้วเวลาแก้มันต้องใช้เงินมากมาย ดาว์นรถได้คันนะค่ะ หมอไม่ได้รับประกันนิว่าจะไม่พอในแก้ได้ใหม่ ถึงบอกว่าเจ็บใจสุดๆๆๆ ทำมาแพงแร้วได้แค่นี้ ทุกวันนี้ยังดันกะยัดฟองน้ำเพิ่มเลยค่ะ ไม่มีคัยทักเลยว่าอึ๋มขึ้น
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-6-22 18:29
ช่ายเลยค่ะ หัวนมตึงๆเวลาเราจับๆสัมผัสโดน ตอนนี้หน้ ...

ช่ายๆ ของเปีย ก็ครั้งละห้านาที เช้า เย็น เท่านั้น ทำได้เดือนกว่าก็คล้อยและนิ่มเหมือนนมตัวเองแล้ว ถามหมอมีรับจางนวดที่ไหน เพราะดูจากในเว็บ หมอด่าเลยจะไปให้มันเสียเงินทำไม แต่ทุกวันนี้้นวดตอนเย็นเท่านั้น ก็ไม่มีปัญหานะ

เปียทำที่ขอนแก่นค่ะ นวดไม่ถึงเดือนก็นิ่มคล้อยแล้วว  โพสต์ 2012-7-12 08:35
ป่าวค่ะ ทำที่ขอนแก่น ได้จะสี่เดือนแระ  โพสต์ 2012-6-23 01:19
ตัวเองหมอเทพเหมือนกันป่าวคะ ทำมากี่เดือนแล้ว นวดแค่เช้าเยนก็นิ่มปะคะ  โพสต์ 2012-6-23 01:06
ต้นฉบับโพสต์โดย Miyakehub เมื่อ 2012-6-22 23:22
ช่ายๆ ของเปีย ก็ครั้งละห้านาที เช้า เย็น เท่านั้น ทำ ...

ค่ะคุณเปีย
บีบๆ นวดๆ จนเหนื่อย เมื่อย...เลยค่ะ555^^"
แต่จะพยายามขยันนวดๆๆต่อไป...เพื่อน้องนมที่สวยงามและคล้อยไวๆค่ะ
ถ้าทำมาจากที่อื่น แล้วแก้กับหมอเทพ จะราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่อ่ะคะ?  แล้วหมอเทพมีซิลิโคนกี่ยี่ห้อให้เลือก  และราคาจะถูกหรือแพง อยู่ที่ยี่ห้อด้วยหรือไม่

ขอนอกเรื่องจากคำถาม ขอเตือนอีกนิดนะคะ เพราะเท่าที่ไปอ่านของคนที่ไปทำนมมา แล้วก็ไม่รู้ว่า ใส่ยี่ห้ออะไร ผิวซิลิโคนแบบใหน profil อะไร  ส่วนมาก จะรู้กันว่าใส่มาใหญ่เท่าไหร่...   ก็ขออณุญาติเตือนสาวๆกันอีกนิดว่า ศึกษาสอบถามข้อมูลกันนิดหนึงนะคะ ก่อนที่จะเซ็นรับให้หมอผ่าตัดอ่ะค่ะ  ว่าซิลี่มันมาจากใหน แข็งนิ่มยังงัย  เพราะมันจะอยู่ในตัวเราไปอีกนานอ่ะค่ะ  สวยๆกันทุกเต้า ทุกคนนะค้าาาา
นมสวยมากค่ะ ที่ว่ากลัวนมห่างนั้น ลืมไปได้เลย  สวยได้ขนาดนี้แล้ว เลิศค่ะ
หลังจากตัดไหมแล้วควรใส่เสื้อใน สปอตบรา หรือ โนบราดีค่ะ
แล้วควรเริ่มนวดตอนไหน ทำกับหมอเทพค่ะ ใครรู้บ้างค่ะ
ขออณุญาตตอบแทนนะคะ  ควรใส่สปอตบรา เป็นดีที่สุดค่ะ อย่างน้อยหกเดือน เพราะว่าจะช่วยในเรื่องพยุงนำ้หนักใหม่ที่ได้มา และรูปทรง  เพื่อนเราเองพึ่งไปทำมาได้สองอาทิตย์ เค้าเดิอนห่อใหล่ เพราะเจ็บ และไม่ใส่บราเลย เราเตือนก็ไม่ฟัง  อย่าทำแบบนั้นนะคะ เพราะมันจะทำให้เราเสียบุคลิคกับนมใหม่ เดี๋ยวจะดูไม่ดีไปค่ะ และผลที่จะตามมาในอนาคต มันจะให้เราปวดหลังได้ค่ะ  
หมอเคยบอกมาว่า การมีนมใหม่เราต้องดูแลเค้าเหมือนแม่ที่ต้องดูแลลูกที่พึ่งคลอดออกมาใหม่ๆ ต้องคอยดูแลเอาใจใส่ถนอมและดูแล   แหม้... หมอก็ช่างเปรียบ  แต่ท่าจะจริงแฮะ...    
ต้นฉบับโพสต์โดย apppi เมื่อ 2012-6-22 21:35
ไหนๆๆก้อไหนๆๆแระ แนะนำอีกนะค่ะ ว่ากว่าน้องนมสาวๆๆจะ ...

คุณ apppi พูดถูกต้องเลยค่ะ สุดท้ายการดูแลตัวเองหลังเสริมมาแล้วสำคัญที่สุดเลยค่ะ น้องนมจะออกมมาสวยนิ่มคล้อยขึ้นอยู่กับความขยันของเรา เพราะเฟิร์สคิดว่าถึงเราไปจ้างเค้านวดแต่ยังไงตัวเราเองก็ต้องกลับมานวดเองทุกวันด้วยเนอะ ถูกใจค่ะ ของเฟิร์สมีปัญหาหลังทำโชคดีที่คุณหมอดูแลดี และบวกกับเราต้องดูแลตัวเองด้วยทำให้ตอนนี้น้องนมเริ่มนิ่มแล้ว ไม่ต้องผ่ารอบ 2 ถือว่ายังโชคดีเลยค่ะ

ป่าวค่ะ ทำกับหมอธีพระราม2 ค่ะ  โพสต์ 2012-6-24 22:02
โทษนะคะ ทำหมอเทพรึป่าวคะตัวเอง  โพสต์ 2012-6-24 12:39
ต้นฉบับโพสต์โดย apppi เมื่อ 2012-6-22 20:35
สาวๆๆที่เสริมหน้าอกค่ะ ฝากบอกนิดนึงค่ะ ก่อนทำนมควรห ...

ขอหลังไมค์ด้วยค่ะ อิอิ กำลังเก็บข้อมูลอยากทำ :)
ทำนมกับหมอเทพ ได้ครบ 6 วันแล้วค่ะ  แต่เครียดมากมองดูนมแล้วนมไม่เท่ากันเลย ข้างซ้ายต่ำลงมามากกว่าด้านขวาค่ะ แต่ข้างบนเท่ากันน่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจะเป็นปกติเหมือนคนอื่นไหม นมจะมีโอกาสเท่ากันไหมค่ะ ใครรู้รบกวนช่วยบอกหน่อยน่ะค่ะ ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ

ของเราก็ไม่เท่ากันค่ะแต่นิ้ดเดียว ยังไงลองถามหมอดูนะคะ สู้ๆ  โพสต์ 2012-6-24 12:40
ของเราก็ไม่เท่ากันค่ะแต่นิ้ดเดียว ยังไงลองถามหมอดูนะคะ สู้ๆ  โพสต์ 2012-6-24 12:40
หมอเทพนี่ทำเหนือกล้ามเนื้ออย่างเดียวใช่มั้ยคะ แล้วแผลผ่าตัดที่รักแร้ที่เดียวหรือว่าใต้ราวนม กับปานนมด้วยอ่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย noo-note เมื่อ 2012-6-24 12:35
หมอเทพนี่ทำเหนือกล้ามเนื้ออย่างเดียวใช่มั้ยคะ แล้ว ...

หมอเทพผ่าแผลที่ใต้รักแร้ที่เดียวค่ะ เป็นซิลิโคนเจลผิวเรียบ ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย noo-note เมื่อ 2012-6-24 12:35
หมอเทพนี่ทำเหนือกล้ามเนื้ออย่างเดียวใช่มั้ยคะ แล้ว ...

ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ ว่าใต้กล้ามเนื้อ หรือ เหนือกล้ามเนื้อ
แต่คิดว่าน่าจะเป็นเหนือกล้ามเหนือค่ะเดี๋ยวถามหมอก่อนน่ะค่ะ
ขอบคุณมากน่ะค่ะ คุณwhatdafuq ที่แชร์มาบอก รบกวนถามอีกเรื่องน่ะค่ะว่า สปอตบราต้องใส่หลังผ่าตัดแล้ว
ใส่ตลอดรึป่าวค่ะ กลางคืนต้องใส่ไหม เป็นเวลาเท่าไหร่ค่ะ ขอบคุณที่ตอบกลับมาน่ะค่ะ

หมอบอกว่าอย่าใส่แบบมีโครงอย่างน้อย6เดือนค่ะ  โพสต์ 2012-6-24 22:16
ส่วนกลางคืนเราไม่ได้ใส่ค่ะ  โพสต์ 2012-6-24 22:15
เราไม่ได้ใส่สปอร์ตบรา แต่ใส่ของวาโก้แบบไม่มีโครง นิ่มและสบายมากค่ะ  โพสต์ 2012-6-24 22:15
อยากรู้เรื่องอะไรเกี่ยวกะนมนะ เมลมาถามได้ค่ะ p.supitsara@hotmail.comค่ะ

แอคไปแล้วนะคะ  โพสต์ 2012-6-29 12:38
ต้นฉบับโพสต์โดย Chalovecartoon เมื่อ 2012-6-22 09:42
โอ๊ยๆ น้องครับ ขอโทษนะครับ คราวหน้าช่วย ทำกราฟฟิคเ ...

ไม่ได้ทำแล้วจะเข้ามาดูทำไมคะ ภาพก็ไม่ได้แรงนะคะ เค้าตั้งใจให้คนที่อยากทำดูเป็นวิทยาทานค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย มธุรดา เมื่อ 2012-6-22 10:35
นมเป็นลอน ๆ ไม๊คะ ของพี่เป็นนะะค่ ทั้งสองข้างเลยค่ะ  ...

แรกๆก็เปนค่ะ นวดจนเข้าที่ลอนๆจะหายไปเองค่ะถ้าไม่ทำแบบใหญ่มาก
สวยคะขยันนวดเดี๋ยวก็เข้าที่เองจ้า เราทำมา5เดือนแล้วหมอเทพนะนิ่มมากเลยคะเราใส่มา350คะ
ตอนตื่นมาเจ็บมากมั้ยค่ะ วันศุกร์นี้ไปทำแล้ว TT
[attachimg]154566

2012-06-25 20.21.29.jpg (830.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

ทำมาได้ 7 วันแล้วค่ะ นมไม่เท่ากันเลย จะต้องทำใหม่ไหม ...

ทำมาได้ 7 วันแล้วค่ะ นมไม่เท่ากันเลย จะต้องทำใหม่ไหม ...

ทำมัยเป็นแบบนี้อะ  โพสต์ 2012-9-21 13:50
ทำไมเป็นอย่างนี้ล่ะค๊ะ? เสริมไซส่เท่าไหร่? แล้วลองไปให้หมอดูยังคะ?  โพสต์ 2012-7-4 00:26
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้