เจ้าของ: maylodyy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก กะคุณหมอศรัญ เย็นเมื่อวานคร๊า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-6-28 20:39:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไปทำมาเหมือนกันค่ะ อาทิตที่เเล้ว พอไปตัดไหม หมอบอกหน้าเรายังเขียวบวมตรงช่วงหว่างคิ้ว หมอไม่ได้พูดกับเรามาก เหมือนหมอไม่ฟังที่เราพูดเลยด้วยซ้ำ เราถามหมอว่า  หมอค่ะ รอให้มันหายเองไม่ได้หรอ หมอบอกว่าไม่เปนไร เจาะจะได้หายไวไว

เราก็ตามใจหมอ พอถึงเวลาเจาะ เจ็บมาก หมอทำยาชากระเด็นเต็มหน้าเราเลย แถว ยาชาลงคอเหมือนจะหายใจไม่ออก เรากลัวมาก ตัวสั่นไปหมด

เราคิดว่าหมอจะล้างแค่เลือดที่คลั่งอยู่ตรงช่วงหว่างคิ้ว แค่ผิดคาด หมอเอาซิลิโคลนออกมาเหลา
ตอนเเรกเราก้ว่ามันไม่โด่งแล้วนะ
ตอนนี้ไม่โด่งหนักกว่าเดิม ต้องใส่เฝือกอีกอาทิตนึง เราเสียใจมาก เราอยากโด่งๆ สวยครั้งเดียวเจ็บครั้งเดียว
เงินเราก้เสียไปแล้ว
หมอบอกว่าไม่โด่งแล้วค่อยมาแก้
นี่หมอต้องให้เราไปแก้รอบสามอีกหรอ

ถ้าเปนเพื่อนๆจะทำไงค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้เป็นไงบ้างแล้วคะ ได้แก้ใหม่มั้ย  โพสต์ 2015-11-7 18:22
ใช่ค่ะ สยองมากก แ่ต่ทำไรไม่ได้ เพราะหมอไม่ฟังเราเลย  โพสต์ 2012-6-29 10:51
ถ้าไม่โด่งแก้ใหม่คงใช้เวลาพักฟื้นนาน น่าจะเห็นใจเราเน๊าะว่าไหม๊ ><  โพสต์ 2012-6-28 23:28
สู้ๆนะค่ะ สั้นกลัวเหมือนกันเลย สยองเน๊าะล้างจมุกเนี้ย  โพสต์ 2012-6-28 23:26
2#
โพสต์ 2012-7-4 23:00:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอโด่งเเล้วเห็นชัดมากค่ะ สวยแน่เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้