เจ้าของ: mouy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอศิริพรชัย คลินิคศัลยกรรมอ่อนนุช

[คัดลอกลิงก์]
โทรไปสอบถามเมื่อวันที่ 29 มีนาคม คุณหมอบอกว่าตอนนี้ งด รับเคสแก้ค่ะ เพราะเครื่องมือเสีย ต้องรอของส่งมาจากประเทศเยอรมันประมาณเดือนกรกฎาคมนู้นนนนนได้น เฮ้ออออ ขนาดจองคิวตั้งแต่เดือนมีนายังได้คิวทำตั้งเดือนพฤศจิกา นี่ถ้ารอจนกว่าเครื่องมือจะมาไม่ต้องรอไปถึงดีเมษาปีหน้าเลยหรอนี่ เศร้าจังค่ะ
โอ๊ะ โอ  คิวย้าววววๆได้อีกอ่ะ ใครอยากสวยก็รอกันหน่อยนะคร่า เอาใจช่วยค่ะ
ได้คิว 1 พ.ค. บ่าย 2 ใครวันเดียวกันมั่ง ยกมือหน่อย
เราได้คิว วันที่ 3 สิงหา วันอังคารอ่า
มีใครได้วันที่ 31กค.  1สค.    7สค.   8 สค.  แลกได้นะคะ
แบบว่าอยู่ ตจว.คะ อยากได้ เสา อาทิตย์คะ ไม่อยากลางานหลายวันอ่าคะ
กลัวโดนว่า...
ใครเคย โทรหาคุณหมอโดยตรงบ้างค่ะ  คุณหมอเป็นงัยบ้างค่ะ
พอดี อยากแก้ จมูกกะคุณหมอ แต่โทรไปคลีนิค เค้าให้ติดต่อหมอโดยตรงแต่เราไม่สะดวกที่จะไปที่คลีนิค เพราะอยู่ต่งจังหวัด
เลย อยากทราบว่าคุณหมอเป็นงัยบ้างค่ะ ถ้าเราโทรไปหาท่านโดยตรง
29 ตุลาบ่ายโมง ค่ะ  นานนนนนนนนมากกกกกกกกกกกกก

^^
อยากได้คิวช่วงปิดเทอม เดือนตุลามากๆๆเลยค่ะ   แต่ยังไม่มีเวลาโทรไปคุยกะคุณหมอเลยเพราะว่าเรียนวัมเมอร์หนักมาก
เราโทรไปจอง ตอนเดือนกุมภา
แต่ได้คิว เดือน มิถุนายน ค่ะ อิอิ
ตอนนี้ก้อได้แต่รอๆๆ เมื่อไหร่จะถึงเดือน มิถุนา น้อ น๊อ ^ ^
อยากเกิดเป็นหมอศิริพรชัยจังเลยค่ะ

เงิน เห็นๆๆๆ
ถ้ า เ ร า โ ท ร ไ ป พุ่ ง นี้ ส ง สั ย คิ ว ถึ ง เ ดื อ น ธั น ว า ค ม แ น่ ๆ
คิวตอนนี้อยุ่ มกรา ปีหน้าแล้วอ่า ... เสียใจ
ผมได้ 28 มิถนา คับ วันจันทร์ คิวแรกเลย ใครสนใจจะแลก ขอเร็วกว่านี้ยิ่งดีคับ ติดต่อ 081-433-3383 ซอ น่ะคับ
เราได้คิววันจันที่ 12 เมษา เวลา 3 โมงเย็น

เราอยากแลกกะต้นเดือนมิถุนายน ซัก วันที่ 1-2 อ้ะค่ะ

ถ้าใครอยากแลกโทรมาเบอร์ 085-3203979 นะคะ

ต้องการด่วนๆๆเลยจ้า

เรายังเสียดายเลย แต่เราติดทำงานจิงๆ
T^T
ณ. จุดนี้คิวถึง 12 ม.ค. 2554 แล้วค่ะ
เพิ่งโทรไปจอง
นานจังเลยยย
อยากทำไวๆ ทำไงดีน๊า
T^T
ณ. จุดนี้คิวถึง 12 ม.ค. 2554 แล้วค่ะ
เพิ่งโทรไปจอง
นานจ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย angelfromhell เมื่อ 2010-4-10 17:50

โห นานมากกกกกก ๆๆๆๆๆๆ
จองข้ามปีเลย
เราได้คิว 13 ตุลา บ่ายโมง ใครได้คิววันเดียวกันบ้างคะ
แงแง ได้คิว 13  มกรา ปีหน้าเยย

:)
ได้วันที่ 7 มกรา 53 เวยยยง่ะ
ใครcancelคิวเดือนพฤษภากลางๆเดือนลงไว้ได้ไหมคร้าบอยู่ต่างประเทศไม่ีมีเซนส์เลยว่าจะได้ ลง waiting list ไปแล้ว แต่กลัวกับไปไม่ได้ทำเป็นคนต่างจังหวัดด้วย ขอบคุนค้าบ
โห ต้องโทรไปจองบ้างแล้วเด๋วมะทัน มัวอ่านกระทู้อยู่เนี้ยและ รอไป ยาวเลยม้าง
ได้คิว วันพฤหัสบดีที่ 18 พย. 53 ค่ะ  อยากแลกเป็นช่วง 15 - 31 ตุลาคม 53  อ่ะค่ะ  เพราะอาจจะต้องไปเรียนต่อเมืองนอกแล้ว
สู้ๆๆๆๆๆๆๆนะคะคุณหมอน่ารักคะ อยากได้แบบไหนคุยกับคุณหมอให้เข้าใจนะคะจะได้จมูกในแบบที่เราต้องการนะคะ
ตอบกลับ 201# lalada

เคยทำกับหมอมาหรือยังคะ  พอดีตอนนี้กำลังตัดสินใจอยู่คะ  ได้ข่าวไม่ค่อยดีของหมอคะ เลยลังเลคะ  ไม่ทราบว่าทำมานานหรือยังคะ  พอนานๆแล้วมันเป็นสันไหมคะ  เห็นมีปัญหาว่าสูงมากเจ็บปลายกันคะ  เริ่มกลัววว
โห จองข้ามปีทีเดียว
เก็บข้อมูลอยู่ค่ะ
จาไปทำมั่งง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้