เจ้าของ: mouy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอศิริพรชัย คลินิคศัลยกรรมอ่อนนุช

[คัดลอกลิงก์]
มีใครที่ได้คิวเดือนมีนาแล้วไปไม่ได้ ใจดียกคิวให้บ้างมั๊ยคร๊าฟฟฟ
เราได้คิว 18/3  แต่อยากทำวันที่ 17/3  ....
อยากทำมั้งจังแต่คิวยาวเลยสงสัย จะสวยไม่ทันสงกรานต์ละมั้งเนี่ย
หว้าแย่จังเลย
เราโทไปจองคิวกับคุณหมอแล้ว ได้วันที่ 2/07/53

นาน โครตๆ แต่ก้อจะรอคุณหมอ ปลื้มผลงานท่านค่ะ
เราโทไปจองคิวกับคุณหมอแล้ว ได้วันที่ 2/07/53

นาน โครตๆ แต่ก้อจะรอคุณหมอ ปลื้มผลงานท่านค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nim เมื่อ 2010-3-4 14:36

จะรอชมความสวยของนู่นิ่มนะจ๊ะ สงสัยคงออกมาสวย สวยแน่นอนเลยจ่ะ
จะเป็นอีกหนึ่งกำลังใจจากคุณแม่นะจ๊ะนู๋นิ่ม
เราจะไปทำวันที่ แปดนี้ แหละ ตื่นเต้น

อยากสวยเหมือนเพื่อนๆจัง

เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คิวตอนนี้ 7กค แล้วนะ ผมจอง26 กค อะตรงกับวันหยุดพอดีเลยอิ๊ๆๆๆ ใครทำวันเดียวเจอกันอย่าลืมทักบ้างเด๊อ ตาตั้มครับ

ทำวัน พรุ่งนี้แล้ว วันที่6 มีนา กลัวสุดพลัง
เอ่อขอสอบถามเพื่อนๆๆอีกนิดหนึ่งนะคะ
ถ้าเราทำจมูกเสร็จแล้ว เราจะกลับระยองเราต้องนั่งแท๊กซี่ ไปที่เอกมั ...
ต้นฉบับโพสโดย MaiCoey เมื่อ 2010-3-3 14:40

แล้วคุณ Maicoey นัดคิวไว้กี่โมงคะ คาดว่าน่าจะเสร็จกี่โมงอ่า....คือที่ถามเนี่ย เพราะว่าถ้าขับรถกลับเอง เจี๊ยบเป็นห่วงอ่ะ เพราะหลังจากผ่าตัดเสร็จเนี่ย มันจะมึนๆ น๊า...แต่ถ้าได้คิวผ่าตัดไม่เย็นนัก(นับรวมคร่าวๆ หลังจากผ่าตัดเสร็จ) ก็อาจจะอยู่ที่คลีนิคก่อนซัก 2 ช.ม. เพื่อให้ฤกษ์ยาที่มึนๆ อ่ะมันหมดก่อนดีมั้ย(ซึ่งเจี๊ยบก็ไม่รู้อีกอ่ะว่ามันใช้เวลาในการหมดฤทธิ์ยาเท่าไหร่  ต้องถามคุณหมอเอาค่ะ)

แต่ถ้ากลับเอง...ก็คล้ายๆกับตอนไปอ่ะจ้ะ ไปเริ่มที่เอกมัยก็ได้ เพราะเราได้นั่งชัวร์  แต่ถ้าไม่อยากไปถึงเอกมัย  เจี๊ยบคิดว่า นั่งแท็กซี่มาลงที่เซ็นทรัลบางนาดีมั้ยอ่ะ   แล้วรอรถที่ไประยอง  เพราะตรงนั้นมันก็เป็นจุดรับคน เจี๊ยบเห็นบ่อยๆ ...แต่ก็อ่ะนะ กลัวที่นั่งเต็มอ่ะ (แต่มันก็มาเรื่อยๆนะ ไม่รอนาน)
คุณ Maicoey ก็ลองชั่งดูละกันเนอะ ถ้าอยากนั่งชัวร์ๆ ก็ยอมเสียเวลาย้อนไปที่เอกมัย

แต่ถ้าอยากล่นระยะทางและเวลาก็ลองมาขึ้นที่เซ็นทรัลบางนาเอา  คันไหนมันเต็มก็ไม่ต้องขึ้น...

เอาเป็นว่าโชคดีนะจ๊ะ....สู้ๆ  ความสวยย่อมมีอุปสรรคเนอะๆๆๆ
โทรไปถามคิว แล้วย๊าวยาว คุงหมอกำลังมาแรง
79# ยุ

ลองโทรไปเช็คทุกวันสิคะ

ว่าวันนี้มีคัยแคนเซิลไหม อะรัยยังงี้อ่ะค่ะ

เพราะเราก้อได้คิวฟลุ๊คๆมาเหมือนกันค่ะ

จากที่ต้องทำ1มีนา 53 ได้เลื่อนเป็น 22กุมพา53แทนอ่ะค่ะ

เราโทรเช็คทุกวันเรยค่ะ (แฟนบังคับ มันอยากให้มีดั้งไวๆ )

ยังงัยก้อลองเอาวิธีของเราไปทำดูนะคะ
เราก้อเป็นลูกสาว ของหมอนะ

คุยกันครั้งแรกรู้สึก หมออารมณ์ดีมากกก

คุยแร้วทำให้เรามั่นใจเรยอ่ะ ว่าเราต้องทำออกมาสวยแน่ๆ

ถึงแลายมานจะเชิด เนื้อมันจะน้อยยังงัย หมอดึงลงมาหุบเรยอ่ะค่ะ

เราว่าหมอที่เก่งคือ คนที่แก้ปันหาจมูก ที่ดูไม่ดีให้ออกมาดูดีได้

ตบมือให้เรยคร่า แปะๆๆๆๆๆๆ

หมอศิริพรชัย สู้ๆ
45# gto_gt

แก้ได้ค่ะ คุนหมอ คิดว่าแก้ 15000 เท่านั้นค่ะ
คืออยากรู้ว่าถ้าไปทำจมูก เนี๊ยเราไม่มีแบบไป แต่ให้คุณหมอ เลือกให้เลยมันจะได้ไหมอ่ะครับ

พอดีก็ไม่รู้ว่าจมูกแบบไหนถึงจะเหมาะกับหน้าตัวเองอ่ะครับ ตอนนี้ก็พอมีอยู่นิดหน่อย ฮาๆๆ

ยังไงรบกวนพี่ๆ ด้วยนะครับ
จองไว้ วันที่ 8เมษา เป็นกำลังใจให้ศิษย์พี่ทุกคนหายไวๆเเละสวยสมไจค่ะ
อยากแก้ใหม่..ราคาแก้ 15000 จิง ๆ หรอค่า
มีใครไม่ว่างไปช่วง 13-30 มีนาคน นี้ปะคะที่จะสละคิว

หนูขอตีอได้มั๊ย  ท่านใดไปไม่ได้ติดต่อมาทีนะคะ

อย่าทำช่วงนี้มากเลย เพราะว่างสุดๆแล้ว ต้นเดือนเมษามีซัมเมอร์น่ะค่ะ ยาวถึง20กว่า พค เลย

ถ้าไม้ได้ทำช่วงนี้ก้คงต้องรออีกนานนนนนนน

ทานใดสละคิว ช่วยติดต่อหนูทีนะคะ   มีสินน้ำใจตอบแทนเล็กน่อยค่ะ

pm หรือโทร 0 8 6 สี่ สาม 0 เก้า เก้า 1 สาม ได้เลยนะคะ

ขอบคุณมากค่า
ขอโทษด้วยนะคะ ด้านบนพิมพ์ผิดเยอะเลย
พิมพ์ผ่านมือถือน่ะค่ะ กดยากไปนิด
อยากแก้ใหม่..ราคาแก้ 15000 จิง ๆ หรอค่า
ต้นฉบับโพสโดย fah_rj เมื่อ 2010-3-7 02:02

15,000 บาท  แบบ ยืนยัน นั่งยันเลยแหละตัวเทอ เพราะเค้าก็เพิ่งแก้มาเหมือนกันจ้า
ขอบคุณคุณเจี๊ยบมากเลยคะ ที่มาตอบให้
ของเราวันอาทิตย์ที่ 13 มิถุนายน เวลาบ่าย 3 โมงเย็นคะ คุณเจี๊ยบ
เราคงจะต้องนั่งรถไปเองแล้วแหล่ะ ถ้าขับรถไปเอง คงจะแย่แน่ๆๆ
ขอบคุณคุณเจี๊ยบมากๆๆเลยนะคะ
คุณหมอศิริพรชัยทำปากสวยมั้ยคะ ใครทราบบ้าง
เบอร์โทรส่วนตัวไม่ใช่เบอร์คุณหมอค่ะ
เราได้คิวตอน 12 เมษา เวลา 16.00 ถ้าใครได้วันที่นี้ เราอยากแลกเปงช่วงเย็นๆซัก 17-18 จะดีมากเลย

ไงช่วยเมล์บอกทีนะคะ

พอดีช่วง 16.00 มันยังติดทำบัญชีอยุ่เลย ลามะได้ด้วย
17 มีค นี้แล้วจ้า

ตื่นเต้นจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้