เจ้าของ: mouy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอศิริพรชัย คลินิคศัลยกรรมอ่อนนุช

[คัดลอกลิงก์]
เราไปทำมานานแล้วล่ะ 12000 น่าจะ 5 ปีแล้ว แหลมดีจัง ไม่ค่อยhappy ว่าจะไปแก้ดีไม รือไปเสริมไขมันแพงดีจัง
แก้ไขล่าสุดโดย nstar เมื่อ 2010-5-12 12:22

ห้ามเข้ามาโพสขอคิวนะครับ แก้ไข้โดย nstar

ขอบคุณมากครับ ^^
yamaza

พี่ทำมาแล้ว 5 ปี ที่หมอศิริพรชัยหรือป่าวคะ แล้วมีปัญหาอะไรบ้างรึป่าวเอ่ย อยากรู้ๆๆ พอดีหนูเพิ่งทำมาได้แค่อาทิตยืเดียวเองค่ะ
ตกลงตอนนี้คุณหมอรับเคสแก้อยู่ใหมค่ะ ใครทราบช่วยคอนเฟริ์มหน่อย เพราะงงมาก โทรไปถามบอกว่าเครื่องมือเสียให้โทรมาใหม่ประมาณเดือนมิถุนา กรกฎา
ปากบางที่นี่ราคาเท่าไหร่ครับ ใครรีวิวไว้บ้าง
แก้ไขล่าสุดโดย nstar เมื่อ 2010-5-12 12:26

ห้ามโพสแลกคิวในนี้ครับ แก้ไข โดย nstar
ฉีดยาชา หรือ ยาสลบค่ะ
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อย เห็นมีใคร มารีวิว ให้ดูเลยอ่ะ
อยากดูจัง ใครไปทำมา ก้อมาลงรีวิวให้เพื่อนๆๆดูบ้างนะคะ
อยากดู มากมายเลยเจ้าคร้า:victory:
จองคิวนานเปล่าค่ะ    เสียค่าจองปะ
ซิลลี่แบบ  12,000  หรือ  15,000  อันไหนนดีกว่ากันง่ะ
(จะทำครั้งแรกคะ)
อันนี้ห้องข้อมูลแพทย์นะครับ
ถ้าจะสอบถามไปลงในห้องตอบถามข้อสงสัยครับ
ที่รีวิวน้อยเพราะตอนนี้หมอทำแล้วมีปัยหาครับ คนที่มารีวิวก็คงจะเป็นคนที่ไม่มีปัญหาถึงจะกล้ามารีวิวครับ
เก็บตังอยู่แล้วเจอกัน
คุณหมอทำทรงสวยดีอ่ะค่ะ เราคิดว่านะ
รอเก็บตังครบก่อนได้ทำแน่ๆเรา อิอิ
เริ่มลังเลแล้วสิเรา
คุนหมอเข้ามาอยู่นัยจัยอีกคนละ อิอิ
เริ่มลังเลแล้วสิเรา
คุนหมอเข้ามาอยู่นัยจัยอีกคนละ อิอิ
อยากทำ อยากทำ เก็บตังก่อนเหมือนกาน
อยากให้คนที่ทำแล้วมีปัญหา มาโพสต์ไว้บ้างเพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจค่ะ
ส่วนเราจองเคสแก้ไว้ ตอนแรกได้คิว 10 เมษา 53 แต่หมอโทรบอกว่าเครื่องมือเสีย
ตอนนี้เลยยังไม่รู้ว่าจะได้ทำเมื่อไหร่ ยังมีเวลาตัดสินใจอีกนาน เลยอยากทราบข้อมูลด้านลบบ้างอ่ะค่ะ
อยากรู้ว่าคิวถึงไหนแล้วอ่ะ
ราคาเท่าไหร่อ่ะคร่ะ

เท่ากับราคาแก้รึป่าวเอ่ยยย อยากทำมากมาย ม่ายมีดั้งไว้หายจัยเลย เศร้า>.< 555+
ถามล่าสุดราคาแก้ไขจะอยู่ที่ 20,000-30,000 บาท แล้วแต่เคส(เมียหมอพูดนะ ซึ่งค่อนข้างเคี่ยวมากมาย)
แต่หมอจะบอกว่า 15k-25k ไม่รู้ว่าเพราะเปลี่ยนอุปกรณ์ใหม่รึป่าว
ส่วนซิลิโคนมีสองแบบคือ 12k เป็นของอิตาลี แข็งๆหน่อย ส่วน 15k เป็นของ usa นิ่มๆหน่อย
ส่วนข้าน้อยไปจองคิวช่วงต้นเดือนมีนาได้คิวตอน 24 ตุลา แน่ะ ค่อนข้างนานมากมายเพราะ หมอจะรับทำแค่วันละ 3 คนเท่านั้น คือ 12.00,14.00 และ 16.00 ซึ่งรับแก้จมูกเพียงวันละคนเท่านั้น นี่เป็นสาเหตุหนึ่งที่ทำให้แต่ละคนจองคิวกันได้ลำยากและยาวมาก

สุดท้ายยังไงขอให้่ได้จมูกสวยๆทุกคนละกานน้าา
ไม่มีใครทำตาเลยเหรอ อยากทราบว่าคุณหมอทำตาสวยไหม
ดีค่ะเราชื่อปุ๊กนะเราอยากไปแก้จมูกอะ
ช่วยแนะนำได้ไหมคระ
กลุ้มใจมากๆๆๆทำมาแล้วได้สามเดือนแรวไม่โด่งเลย
หุหุ
ช่วยทีนะ
ขอบคุณคร่า

Snapshot_20100519_6.jpg (41.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

Snapshot_20100519_7.jpg (41.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

โทดทีนะรูปใหญ่ไป
โทดทีนะรูปใหญ่ไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้