ดู: 216411|ตอบกลับ: 270
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอศิริพรชัย คลินิคศัลยกรรมอ่อนนุช

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้ข้อมูลคุณหมอศิริพรชัยค่ะ รีวิวศัลยกรรมจมูกกับคุณหมอศิริพรชัยด้วยนะคะ
ใครเปนศิษย์คุณหมอมาอัพรูปให้ดูบ้างนะคะ กำลังคิดว่าจะไปแก้จมูกกับคุณหมอแกหน่ะค่ะ
แต่ยังไม่ค่อยมีใครรีวิวฝีมือคุณหมอท่านนี้ให้ดู ขอบคุณมากๆ ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ไขล่าสุด monman เมื่อ 2009-12-13 19:34

คูณหมอเก่งมาก ทำได้สวยเนียนมากคับ

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 20:48:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบเหงาน่าดูๆๆๆๆ
ไม่มีใครมีข้อมูลเรยหรอคะ...รู้สึกว่าคลีนิคขื่อคลีนิคศัลยกรรมอ่อนนุช
แต่อยากได้ข้อมูลละเอียดๆๆ
สมาชิกท่านใดทราบข้อมูลของคุณหมอ รบกวนช่วยมาโพสด้วยครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-8 21:43:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# nanvaris

ขอบคุณมากค่ะ พี่เอ...
เราก็สนใจอยู่เหมือนกันอ่ะค่ะเ้ห็นรีวิวแล้วววว ว
ชอบจมูกที่คุนหมอ ทำให้ คนไข้มากๆเลยอ่ะค่ะ
ไปพบคุฯหมอมา เรื่องดึงหน้า
คุณหมอน่ารักมากกกก
ข้อมูลคุณหมอน้อยมากๆเลย

อยากได้ข้อมูลมากกว่านี้จังเลย
อ่อนนุชการแพทย์คลินิก

รศ.นพ.ศิริพรชัย ศุภนคร...คุนหมอทำงานประจำที่รพ.จุฬาลงกรณ์ ค่ะ
มีคลีนิกศัลยกรรมชื่อว่า "คลีนิกศัลยกรรมอ่อนนุช" คร่ะ
เบอร์โทรศัพนี้สามารถติดต่อได้เลยจร้าเปนเบอร์ของที่คลีนิก
02-3328379,02-3310317 [โทรได้ตอน 13.00-18.00 น.]
นี่เป็นเบอร์ คุณหมอค่ะ 081-7351668
ประวัติเพิ่มเติมคับ
อ้างอิงจาก คุณ pugrad
รองศาสตราจารย์นายแพทย์ศิริพรชัย ศุภนคร
คุณวุฒิ  

แพทยศาสตรบัณฑิต
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
พ.ศ. 2522

ว.ว.สาขาโสต นาสิก ลาริงซ์วิทยา
แพทยสภา
พ.ศ. 2528

อ.ว. อนุสาขาศัลยศาสตร์ตกแต่งและเสริมสร้างใบหน้า
แพทยสภา
พ.ศ. 2548

Certificate of Clinical Observership in MD Anderson Cancer Center
พ.ศ. 2542

Head and Neck Surgical Oncology University of Texas, USA

ดูท่าทางจะเชี่ยวชาญน่าดูเลยนะคับ       อ้างอิงจาก คุณ monman

หมอใช้ซิลิโคน อเมริกาค่ะ มี 2 แบบ
1.แบบนิ่ม 12000 บาท
2.แบบนิ่มมาก  15000 บาท

คะแนน

3

ที่อยู่ อ่อนนุช 28 ค่ะ มะต้องเข้าซอยนะค่ะเพราะคลินิคอยู่ติดถนน เบอร์โทร 02-332-8379
ราคาแก้ 15,000.- ค่ะรวมทุกอย่างแล้วจร้า
อ้างอิงจากคุณ  tuk_ka_ta_
คุณหมอใจดีน่ารักคะ เราก็เป็นศิษย์สำหนักนี้มาแย้วคุณหมอบอกว่าไม่เขียว ไม่ซ้ำคะเราก็เลยชอบคะแล้วมันก็ไม่เขียว ไม่ซ้ำจริงนะเราเลยคิดไม่ผิด เบอร์คุณหมอ  08137351668  เห็นเขียนไว้ในเอกสารหลังการทำจมูกว่าเปิด 24 ชั่วโมงด้วยแหละ

คะแนน

1

โทรหาคุณหมอโดยตรงได้เลยรึป่าวคะ
พอดีว่ายังไม่ได้จองคิว แต่จะทำจมูกกะคุณหมอ 100% ค่ะ
อยู่ต่างจังหวัดด้วย คุณหมอใจดีมั้ยค่ะ
อืม น่าสนค่ะแต่ก็กลัว สนใจที่จะแก้ค่ะ
แก้ 15000 รวมของใหม่(ซิลิโคลน)ที่ใส่เข้าไปด้วยใช่ไหมค่ะ
มีแบบไหมละลายไหมคะ อยู่ตจว.ค่ะ
ทำสวยมาก เราก็ชอบ
มาแรงมากเลย  รีวิวแต่ละคนขอบอกว่าสวยๆทั้งนั้น  เราชอบมากอ่ะ
เราได้คิวแล้ว วันเสาร์ 13 ก.พ. 53
เวลา 16.00 น
อยู่ต่างจังหวัดค่ะ มีใครจะแนะนำทางให้ได้มั้ยคะ
นอกจากนั่งแท๊กซี่ อ่ะค่ะ
นั่ง bts ไปลงที่อ่อนนุชได้อ่ะค่ะ แต่ต้องนั่งพี่วินต่อ ไปที่ซอยอ่อนนุช 28 อยู่ติดถนนเลย ไปมาเมื่อวานค่ะ แต่เอารถไปเอง จอดในซอยได้ค่ะ มีตึกปิดๆร้างๆอยู่ จอดหน้าตึกได้เลย โชคดีนะคะ ขอให้สวยๆค่ะ  

คะแนน

2

ขอบคุณ srinnuy นะจร้า
เราคนนึงก้อจะไปแก้กะคุณหมอเหมือนกันเก็บตังค์อยู่จ้า...
เราได้คิวแล้ว วันเสาร์ 13 ก.พ. 53
เวลา 16.00 น
อยู่ต่างจังหวัดค่ะ มีใครจะแนะนำทางให้ได้มั้ยคะ
นอกจากนั่งแท๊กซี ...
ต้นฉบับโพสโดย aui777 เมื่อ 2010-2-7 17:50

สวยแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ดูนะจ๊ะ ศิษย์น้องฮ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หลังจากที่เห็นเพือนไปทำกับที่ดูรีวิวเพือนสมาชิก ก็ชอบผลงานท่านมากคับ
^
^
^
(โดยเฉพาะคนสวยข้างบนเนี้ย อิอิอิ)

คอนนี้ใครถามว่าทำที่ไหนดี ก็จะเเนะนำที่นี้คับ
ตอนนี้หมอศิริพรชัย แรงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
แย้วมีเวลาแค่สามสี่วันทำได้ปะค่ะ

มันจาบวมแย้วก้อช้ำหน้าเกรียดปะค่ะ

เพราะมีเวลาไม่นานนะค่ะ

แย้วก้อยุ ตจว. ด้วยอะค่ะ

แย้วเปงชิลิโครนแบบมีขาหรอมะมีค่ะ

แย้วถ้าเลือกเนี่ยแบบไหนมันดีกว่ากันค่ะ
สนใจอย่างแรง เลยคร้าาา

ที่นี่นอกจากทำจมูกแล้ว มีศัลยกรรมอะไรอีกบ้างคะ

รบกวนพี่ๆที่ทราบเอาข้อมูลมาลงให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ปล.แอบอยากรู้เหมือนกันว่ามีไหมละลายป่าวอ่ะ พอดีอยู่เชียงรายอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้