ดู: 2413|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกจะทะลุแบบนี้แก้ใหม่เลยได้มั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]

เพิ่งมาสังเกตเมื่อเดือนที่แล้วว่าปลายจมูกแดงๆ แถมมีวัตถุแปลกประหลาดเสนอหน้าออกมาด้วย โอ้...ชัดเลย จมูกกำลังจะทะลุสินะ ตอนนี้เรานัดคิวแก้ไว้แล้วค่ะ วันที่ 20 มิถุนานี้ คุณหมอบอกว่าแก้ได้เลย แต่เราก็ยังกังวลอยู่ว่าจะมีปัญหา ใครเคยมีประสบการณ์ช่วยดูหน่อยนะคะว่าอาการแบบนี้ถ้าแก้เลยมันจะออกมาแปลกๆมั้ย เพราะซิลิโคนมันก็โผล่ออกมาเยอะแล้วเหมือนกัน  

นี่รูปค่ะ ไม่รู้จะเห็นมั้ย ที่ทิ่มๆออกมานั่นแหละค่ะ (ขอเซ็นเซอร์รูจมูกนิดนึงนะคะ อายอ่ะ 555)

ขอถามอีกข้อนะคะ คิวแทรกหมอศรัณย์เนี่ยมีโอกาสจะได้ทำแค่ไหนคะ เราร้อนใจมากๆเพราะมีเวลาทำได้ถึงวันที่ 24 เท่านั้น เพราะว่าใกล้เปิดเทอมแล้ว ไหนจะซิลิโคนที่กำลังจะทะลุอีก  

ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าค่ะ
เราก็ทำกะหมอศรัณย์และก็ได้คิวแทรกค่ะจะเร็วหน่อย^^
ที่ทะลุนี่ก็เสริมกับคุณหมอหรอคะ เสริมยาวเกินไปหรอคะถึงได้ทะลุ
ทุละจ้า กลับไปแก้ เอาประกันก่อนเลย เพราะยังไม่แพงอยู่
ไม่ทะลุก็แปลกอ่า เอาออกเหอะครับ
จะทะลุค่ะ เอาออกด่วนเลย เพราะถ้าทิ่งไว้นานมันจะเป็นหนักกว่านี้น่ะค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=42700&pid=927403&page=1&extra=#pid927403
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้