เจ้าของ: alizee-99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดเสริมหน้าอกด้วยฟิลเลอร์ Aqua filling สวยทันใจ ไม่ต้องผ่าตัดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่รู้เป็นเหมือนกันทุกที่รึเปล่า แต่อันนี้เราเคยจับของเพื่อน มันจะนิ่มๆ ไม่เป็นก้อนแบบเสริมซิลิโคนนะ
ขอคอนเฟิมว่า ฉีดเสริมโดยฟิลเลอร์จะนิ่มและเป็นธรรมชาติกว่ามากจ้ะ
คุณเจ้าของกระทู้ ได้กล่องกลับบ้านมาหรือเปล่าค่ะ เป็น Aqua filling กล่องสีฟ้าๆ หรือเปล่าค่ะ  หรือเป็น Aqua lift เหมือนที่เพื่อนต้าร์ฉีดค่ะ   รบกวนบอกด้วยค่ะ   

เพราะเพื่อน ต้าร์ฉีด Aqua lift โดยซื้อมาจากในเน็ต แล้วคนที่ขายจากในเน็ตพาไป ลึกลับมากค่ะ แล้วพอมารู้ตอนหลัง คุณหมอที่ฉีด ให้ ก็ไม่ผ่านการรับรองด้วยค่ะ  แย่มากค่ะ  จึงขอรบกวนเพื่อนๆทุกคน ว่า การฉีดเสริมหน้าอก ต้องดูให้ดีนะค่ะ   ต้องใช้ฟิลเลอร์ Aqua filling ของแท้เท่านั้นนะค่ะ  และต้องฉีดกับคุณหมอที่ผ่านการรับรอง เท่านั้นค่ะ  ฝากกระจายข่าวด้วยค่ะ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-29 16:54:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคุณต้าร์มากๆนะค่ะ ที่เป็นห่วง  ของหนูฉีดกับคุณหมอ ของบริษัทเลยค่ะ ก่อนฉีด คุณหมอโชว์ใบรับรองจากต่างประเทศ พร้อมกับ โชว์ฟิลเลอร์ให้ดูค่ะ เป็นกล่องสีฟ้า ชื่อ ว่า Aqua filling ค่ะ มีเลขของการเช็คสินค้าและ ตอนฉีดเสร็จ ก็ได้ กล่อง พร้อมถุงฟิลเลอร์ กลับบ้านด้วยทั้งหมด 4 ถุงค่ะ  

ตามขั้นตอนเลยค่ะ เพราะตอนนี้ ของปลอมเกลื่อนตลาดมากๆค่ะ  ราคาถูกๆในเน็ตที่คนขายขายกัน  ก็ต้องดูให้ดีๆนะค่ะ

เพราะ ตอนเอ๋ไปฉีด เอ๋ได้รับคำแนะนำจาก พี่พีท และพี่พีท ก็บอกวิธีการทั้งหมดเลยค่ะ  

โล่งใจเลยค่ะ  ของเอ๋ ปลอดภัยชัวน์ๆค่ะ คุณหมอมีใบรับรองจากบริษัท Aqua filling เลยค่ะ และฟิลเลอร์ที่ใช้ คุณหมอก็ให้กลับบ้านมาด้วยเลยค่ะ  

ยังไงขอบคุณคุณต้าร์ด้วย เพราะ จะได้กระจายข่าวของปลอม จากคนขายไร้จรรยาบรรณ ฝากไว้ด้วยค่ะ   
แสดงว่าเหมือนกันหมด
เท่าที่่านดั้งโด่งมาและเห็นรีวิวทั้งเพื่อนและสมาชิกคนอื่นมาโพส
เราว่าDermalink ชื่อพี่พีทก็การันตีระดับนึงแล้วนะคะ เพื่อนเราที่เราเคยขอจับ
ก็ทำกับพี่พีท แต่ไม่ได้มารีวิวนะคะ เพราะเพื่อนไม่อยากออกสื่อค่ะ
กับพี่พีทเราไม่เคยเจอไม่เคยใช้บริการนะคะ  
อยากทราบว่าจะติดต่อข้อมูลกับพี่คุณเอ๋ หรือพี่พีทได้ทางไหนบ้างอ่าค่ะ สนใจมากอ่าคะ
083-2488897 เอาเบอพี่พีทมาแปะให้ค่ะ จะได้ไม่เสียเวลา หรือหาช่องทางติดต่อในกระทู้พี่พีทเองก็ได้ค่ะ ชื่อ Dermalik ประมานนี้แหละค่ะ เราเคยส่งเมลล์รูปไปสอบถามบริการ แกก็ตอบกลับมาแต่นานหน่อยนะคะ แนะนำให้โทไปจะเร็ววกว่าค่ะ
อ่านเม้นคุณต้า น่ากลัวมากคับอารมณ์คลีนิคเถื่อนลอยมาชัดๆๆ
ขอบคุณมากเลยนะคะ สำหรับข้อมูลดูของแท้ของปลอม หวังว่าคนปลอมมันจะไม่มาอ่านแล้วเอาไปเปลี่ยนนะ
แต่ตอนนี้ถ้า aqua lift นี่ไม่ปลอดภัยแล้วใช่ไหมคะ
ไม่ทราบว่าอควาฟิลเลอร์เสริมหน้าผากนูนได้ไหมคับ
ไม่ทราบว่าอควาฟิลเลอร์เสริมหน้าผากนูนได้ไหมคับ
ขอแวะมาแซวหน่อย หลังอัพไซส์มานี่รู้สึกหนักอกหนักใจบ้างไม๊ค๊า 55555
โอเชคะ งั้นแสดงว่าคงคล้ายๆกันหมดแหละ เอาจริงๆฉีดมาแล้วไม่อักเสบ เจอของปลอมมีปัญหาก็โอเคแล้วเน้อ
หน้าอกใหม่พี่สวยขึ้นมากเลยค่ะ ดีใจด้วยนะคะ รอยแผลก็เล็กนิดเดียวเอง  
ขอสัมผัสได้ไหมจ๊ะ คิกๆๆ เปลี่ยนไปทันตาเห็นเลยหง่ะ 150 mm ก็เพิ่มเยอะมากนะคะ
แต่ขอแนะนำ ว่าถ้าจะฉีดแล้วกลมสวยกว่านี้น่าจะสัก 200 นะคะ จะกลมสวยพอดีเลย
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-14 14:40:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
200 เหรอคะ เอ๋อยากได้ทรงธรรมชาติไม่ใหญ่มากค่ะ ตอนแรกคุณหมอก็แนะนำ ถ้าฉีดเพิ่มมันจะกลมสวย แต่เอ๋ขอลอง 150 ก่อนค่ะ  ถ้าอยากได้เพิ่มค่อยมาเติม ตอนนี้ก็เริ่มคิดๆอยากจะไปเติมเหมือนกันค่ะ เพราะบัตรส่วนลดครั้งก่อนยังเหลืออยู่คะ
เคยฉีดเรสทิเรนที่จมูก  แต่แพงจัง

อยากฉีดอควา ฟิลลิ่ง

ใครเคยฉีดที่จมูกบ้างคะ  กลัวเรื่องที่ยังไม่ผ่าน อย. ไทยนี่ล่ะค่ะ

กลัวนานๆไป ไหล ย้อย

คุณ kaab เราฉีดจมูกมาค่ะ อควา ฟิลลิ่ง มีแต่คนชมค่ะ เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูนะจ๊ะ
อวดเพื่อนในเฟสไปแล้ว เหมือนเกิดใหม่เลยค่ะ จากคนดั้งแหมบ หน้าเหลี่ยม
ตอนแรกก็กลัวเหมือนกัน ลองหาข้อมูลดูเรื่อยๆ ค่ะ ไอตัวนี้มันผ่าน อย.หลายประเทศนะคะ
แต่ของไทยกำลังยื่นเรื่องมังคะ เราเลยไม่ซีเรียสเท่าไร ส่วนมากคลีนิคส่วนใหญ่จะใช้ อควา ลิฟ อันนี้มันปลอมเยอะ และเลิกผลิตแล้วด้วยค่ะ
ฟิลเลอร์ถ้าได้มาตรฐาน ไม่มีปัญหาไหลย้อยแน่นอนครับ

ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับผีมือของแพทย์ด้วยนะครับ
ถ้าเราฉีดเรสไทเรนไปนานแล้วแต่อยากเติมค่ะ จะสามารถฉีดฟิลเลอร์ตัวอื่นได้ไหม หรือต้องเป็นเรสไทเรนแบบเดิม ใครรู้มั่งคะ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-22 18:39:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้เอ๋ไม่แน่ใจนะคะ ลองถามคุณหมอหรือผู้รู้ท่านอื่นดูนะคะ
wowwww ดูมดูมมากๆๆๆๆๆๆ ทันใจดีจังเลยค่ะ
นอกจากบึ้มขึ้น รอยแตกลายที่เห็นในรูปก่อนทำก็หายไปด้วยยอ่ะ เห็นผลสองต่อเลยค่ะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-3 17:24:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ เห็นถามกันมาเยอะเรื่องรอยแตกลาย อนนี้เกินความคาดหมายมากๆค่ะ เป็นอีกเรื่องที่ปลื้มนะคะ
ขอโทดนะคะ เมื่อก่อนคุณเอ๋เคยอ้วนแล้วผอมลง หรือเคยน้ำหนักเยอะกว่านี้ไหมคะ หน้าอกถึงได้มีรอยแตกในรูปก่อนทำหรือว่าเป็นมานานแล้วคะ ส่วนหน้าอกหลังฉีดนี่สวยจริงจังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้