เจ้าของ: alizee-99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดเสริมหน้าอกด้วยฟิลเลอร์ Aqua filling สวยทันใจ ไม่ต้องผ่าตัดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใช้ระยะเวลาในการทำนานไหมค่ะ น้องนมสวยมากค่ะ
คล้อยสวยเชียวค่ะ ส่วนมากที่เห็นทำๆกันมาจะกลมเป้นบล๊อคเลย แล้วแต่คนชอบมั้งเราชอบแบบนี้มากกว่า
พี่ไม่ได้ว่านะ แต่ คุณน้องก่อนทำ นมหย่อนมาก แต่พอฉีดฟิลเลอร์แล้ว ดูดีขึ้นมาจริงๆเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย 2555 เมื่อ 2012-6-10 14:40
่ผ่านอย.ไทยยังค่ะ

ยังไม่ผ่านอย.ไทยแน่นอนครับ
เห็นด้วยกับทุกความเห็นนะคะว่าก่อนทำนมหย่อน ดูเหี่ยวมาก พอทำมาแล้วคนละเรื่องเลยอ่ะ เมื่อก่อนแอนตี้นะไม่ค่อยแนะนำให้คนรอบตัวไปฉีดหน้าอก แต่เคสนี้ทำแล้วสวยจริงอ่ะ มันไม่ใช่แค่ใหญ่ขึ้นอย่างเดียวอ่ะ ไม่รู้จะอธิบายยังไงดี คุณเอ๋อย่าเพิ่งโกรธเรานะ แหะๆ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-3 14:13:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ๋ไม่โกดหรอกค่ะ อิอิ เพราะปัญหาเเรื่องเหี่ยวๆหย่อนๆนี่ก็เป็นปัจจัยสำคัญที่ตัดสินใจทำนะคะ ไม่ใช่แค่ต้องการเพิ่มขนาดอย่างเดียว รู้สึกดีมากจริงๆค่ะที่ทำมีความสุขกับการแต่งตัวมากๆเลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-4 17:02:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาบอกเพิ่มเติมสำหรับเพื่อนๆที่ส่งข้อความ มาถามทางข้อความนะคะ อันไหนที่พอตอบได้จะรีบตอบค่ะ แต่บางคำถามนี่เราไม่รู้จริงๆค่า พวกเรื่องโปรโมชั่นราคาพวกนี้อ่ะ แนะนำให้โทรไปถามพี่พีทเค้าดีกว่า เพราะเอ๋ก็ลูกค้าคนนึงเหมือนกันค่ะ
ที่บอกว่าไม่ค่อยเจ็บนี่ ฉีดหรือทายาชาไหม กลัวเจ็บค่ะ เราไปร้อยไหมหน้าเรียวมา ทายาชาตอนแรกเจ็บมากเหมือนกันนะแต่หลังๆเริ่มชาๆอ่ะอยากรู้ว่าฉีดฟิลเลอร์เจ็บประมาณไหนคะ
ดูตึงเต็มขึ้น สวยค่ะ
คุณเอ๋ เรายังรอคำตอบอยู่นะคะ อยากทำมากค่ะแต่ก็กลัวเจ็บจังเลย ถ้าเข้ามารบกวนช่วยตอบทีนะคะ หลังบ้านก็ได้ค่ะ
ขออนุญาติเอาไปแชร์ให้เพื่อนดูได้ไหมคะ เถียงกันเพื่อนเราแอนตี้มาก มันไม่เชื่อว่าทำแล้วจะเปลี่ยนขนาดนี้
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-11 17:58:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยินดีเลยค่า ไปแชร์ได้ตามสะดวกเลยค่ะ อิอิ ขอแค่อย่าวิจารณ์แรงนะคะ แอบอายเบาๆอ่า
เข้ามาชมค่ะ หลังทำน้องนมสวยมากเลยจ้ะน้องเอ๋
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคก๊าบ เพิ่งมาเปิดดูเมื่อกี้ ขอให้สวยวันสวยคืนเลยนะคะ
อยากทราบราคาอะค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-14 20:08:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่ชมนะค่ะ ตอนนี้หน้าอก รู้สึกกลมดูธรรมชาติ ชอบมากค่ะ
คุณเอ๋โชคดีมากเลยนะ ทำมาแล้วสวยถูกใจ เรารอจองคิวพี่พีทอยู่เลยค่ะ เส้าจัง มาดูกระทู้เอ๋ทีไรอยากทำไวๆทุกที
สวยดีนะคะ แล้วเวลาตอนมันสลายแล้วเราทำยังไงคะ ก็ไปฉีดเติมเรื่อยๆไรงี้อ่ะหรอ
ของเราหน้าอกพอมีเป็นทุนเดิมอยู่แล้วแต่อยากฉีดเพิ่มให้มันดูมีเนินอกหน่อยอ่ะค่ะ
แวะมาดูครับ หลังทำสวยมากๆครับ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-21 13:44:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ หน้าอก นิ่มและเข้ารูปลงตัวแล้วค่ะ ไปซื้อเสื้อในใหม่ด้วยค่ะ อิอิ
มันเพิ่มขนาดหน้าอก และ ทำให้หน้าอกยกตึงขึ้นด้วย ดูจากรูป โอเคเลย ธรรมชาติไม่ใหญ่จนเกินไป
เหมือนฟิลเลอร์ จะเข้าไปเติมให้ทรงของน้องนมดูเต็มมากขึ้น อันนี้หมอฉีดกี่จุดหรอคะคุณเอ๋
แวะมาขอบคุณน้องเอ๋จ้ะ ตอนแรกสนใจจะฉีดนมนี่แหละ แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจขอเริ่มจากสิ่งเล็กๆอย่างฉีดจมูกก่อนดีกว่าฮ่ะๆ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-24 16:15:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่า ขอให้โชคดีทำมาสวยสมกับที่ตั้งใจนะคะ ขอบคุณเพื่อนๆท่าอื่นที่เข้ามาติชมด้วยค่ะ
ยังไม่ได้คิวเลยยย
อยากกรีดร้องงงงงงงงงงงง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้