ดู: 2725|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] อยากหน้าเรียว V shape ไม่พึ่งโบท็อกซ์ มาดูกัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Donut888 เมื่อ 2012-6-6 20:55

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Donut888 เมื่อ 2012-6-6 20:47

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Donut888 เมื่อ 2012-6-6 20:37

สวัสดีชาวดั้งโด่งทุกท่านค่ะ ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่า สมัยนี้บ้านเรามีสารแปลกปลอมเยอะจริงๆค่ะ เยอะมากๆขนาดมีคนจำนวนมากเสียโฉมจากสารอันตรายราคาถูกเหล่านี้ บางคนถึงกับหมดอนาคต คิดฆ่าตัวตายกันเลยทีเดียว เพราะความอยากเปะ แต่ไม่ลงทุน เลยเสี่ยงดวงไปหาหมอเถื่อน ให้เขาฉีดให้ จนเยินมาก เยินน้อยก้อว่ากันไป เมื่อพลาดมาแล้วจะโทษใครอ่า ก้อเค้าเป็นหมอที่ไหนอ่า
เพื่อนๆของดิฉันเองค่ะ ถูกหลอกมาแล้วมากมาย ไม่ว่าจะหลอกว่าโบท็อกซ์แท้บ้าง คอลลาเจนแท้ๆ รกแกะ สุดแต่จะบรรยายสรรพคุณ  และแล้วจากความหวังที่จะเปะ ก้อกลายเป็นโป๊ะค่ะ โป๊ะฉึ่งๆเลยทีเดียว เอ้างานนี้ใครดวงตกโดนแบบนี้ไปแล้วก็หาหมอแก้เอาออกซะ อย่าคิดสั้นนะคะ เป็นกำลังใจให้

มาเข้าเรื่องดิฉันดีกว่า ด้วยเราเห็นแบบนี้ก็ไม่กล้าฉีดค่ะ กลัว วันไหนดวงตก เจอของปลอมจาทำไงดี เลยหาวิธีทำหน้าเรียวค่ะ
ดิฉันได้ตัดสินใจทำ การเอาไขมันกระพุ้งแก้มออกค่ะ ทำกับคุณหมอชาลีแถวห้วยขวางค่ะ ราคาประมาณ 15000 บาท ก็เลยลองมารีวิวให้เพื่อนๆดูเป็นอีกทางเลือกค่ะ   ถามรายละเอียดเอาได้ที่เบอร์คลีนิค 0859094806 ค่ะ

ทามมัยลงรูปมะได้อ่า แนบไฟล์ก้อไม่ได้
รอชมอยู่นะคะหายไปไหนแล้ว มาอัพรูปด้วยนะจ๊ะ^^
หายไปไหนแล้ว รออยู่นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้