ดู: 13529|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบราคาเหลาจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบราคาเหลาจมูกค่ะ คือว่าเป็นคนที่รูปจมูกตรงดั่งจมูกใหญ่ค่ะ แต่มันก็โด่งอยู่นะคะ มันติดตรงที่มันใหญ่อะคะ แล้วก็ปานด้วย อยากเหลาให้มันเล็กๆไม่รู้ว่าต้องทำไรบ้างค่ะ  แนะนำที่คะ  ราคาประมาณเท่าไหร่คะ จะได้เตรียมตัว แล้วถ้าทำที่คลีนิคที่ฟอจูนดีไหมคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-4 23:07:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยด้วย ใครก็ได้ช่วยตอบที
ไม่มีใครมาตอบเลยอ่ะ
อยากทราบเหมือนกันค่ะ
เพราะมีปัญหาเดียวกันเลย
และจะไปทำที่เดียวกันด้วย
^^"
อยากทราบเหมือนกันเลยครับ เคสเดียวกันเลย
ส่วนใหญ่ที่เหลาก้อคือ...ฮัมพ์เยอะ หรือไม่ก้อกระดูกจมูกคด[มากกกก]...

ลงรูปดีก่านะ จะได้เหงภาพ

ส่วนใหญ่ถ้าเนื้อเยอะแร่ะบานการเหลาออกไม่ได้ช่วยนะ...ส่วนใหญ่ที่เหลาก้อเปงฝั่งยุโรป เช่น แหลม ยาว ยื่นเกิน.... เหลาปรับโครงสร้างของจมูกใหม่
ต้นฉบับโพสต์โดย poo_nim เมื่อ 2009-12-4 23:07
ช่วยด้วย ใครก็ได้ช่วยตอบที

โทษนะค่ะเป็นเหมือนกันเลยไปทำมายังค่ะที่ไหนค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ
ทำมาแล้วค่ะ20000 เหลา เสริม ตัดปีกแต่เอาูปลงไม่ได้ทำมา3วันแล้วค่ะ คลีนิคหมอสมชายบางกะปิเค้าว่าเราสันโด่งและคด เลยต้องเหลาออกไม่เจ็บเลยแต่ยาชาหมดปวดนิดนึงทานยาก้อหายค่ะ ไม่เจ็บเลยคงไม่ได้แถมตัดปีกอีกต่างหากตอนนี้บวมแต่ไม่ชำ้มากนะคะทีว่าโอเคไว้เด่วเอารูปมาลงให้ดูจร้า

แสดงความคิดเห็น

ถ้าเหลาอย่างเดี๋ยวคิดว่าราคาจะถูกกว่านี้ไหมค่ะ  โพสต์ 2012-10-13 18:02
โทษนะมีปัญหาเดียวกันเลย...อยากเห็นรูปก่อนทำหลังทำ..รบกวนลงให้ดูเป็นแนวทางได้ไม๊คะ..ขอบคุณมากค่ะ
ขอดูรูปหลังทำได้มั๊ยคะ อยากทำเหมีอนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้