เจ้าของ: muizz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คัยจะเชื่อว่าจะเปลี่ยนไปขนาดนี้

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-15 18:51:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-15 18:52:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มารีวิวหั้ยดูแร้วนะะค่ะ
ผิวใสขึ้นเยอะเลยค่ะ ดูแลตัวเองยังไงน้าแนะนำหน่อยค่ะ
น่ารักที่สุดเลยยย
โครตสวยยยยยยยยยยยย  อายุเท่าไหร่แล้วค่ะเนี่ย ><
ได้ฉีดผิวเพิ่มรึป่าวคะ สวยขึ้นมากค่ะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-5 21:40:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ดั้ยผ่านการฉีดแต่อย่างใดค่ะ แค่ดูแล ทาครีมห่างไกลแสงแดด 55 ค่ะ
เออ ส่วนอายุที่ ถามมา 21 แร้วค่ะ
น่ารักขึ้นมากค่ะ
หน้าเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
อยากฝากซื้อสบู่ ต้องทำไงบ้างคะ
อยากได้สบู่อ่า สั่งซื้อได้ทางไหนคะ
ขาวขั้นมากเลย  น่ารักขึ้นด้วย
แค่ดัดฟันกะเสริมจมูก สวยมากเลยคร้าาาา >w<

เค้าดัดฟันมาแล้ว รอเสริมจมูก อยากรู้จะสวยแบบนี้มั่งรึเปล่า อิอิ ^w^
สวยมว๊ากกกเลยตัวเองง ชอบๆ ^^
แนะนำหมอของ รพ.ยันฮีหน่อยได้มั้ยอ่ะคะ เรากำลังวางแผนจะไปทำอ่ะ
ไม่ทราบว่าบอกหมอ ทำทรงไน๋คร่า  ! พอดีเราจะไปแก้ง่ะ เราอยากได้ทรงที่ดูน่ารักๆๆ
ไม่ทราบว่าบอกหมอ ทำทรงไน๋คร่า  ! พอดีเราจะไปแก้ง่ะ เราอยากได้ทรงที่ดูน่ารักๆๆ
ทำออกมาแล้ส สวยมากเลยค่ะ ทำกับหมอไหนค่ะ ราคาเท่าไร ค่ะ ตอนนี้กำลังจะไปทำทำค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหน หมอไหนทำสวย ช่วยแนะนำที่ค่ะ ทำกับหมอบุญถิ่น ดีไหมค่ะ เห็นีคนพูดถึงเยอะอ่าค่ะ ...
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-1 02:31:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สบู่ตอนนี้เค้าไม่ดั้ยเอามาขายแร้วค่ะ รองหาดูชื่อ สบู่ AHA ค่ะ ก้อนสีเขียวเข็มนะนัยเว็บก้อนประมาน 150 ค่ะ ถ้าหาเว็บเจอจะมาโพสไว้นะค่ะ :)
สวยมากกกก*เหมือนคนละคนเบยย..
เสริมหมอไน๊ คลีนิคยุที่ไน๊ค่ะาคาเท่ารัยค่ะ น่ารักมาก
อยากได้เคล็ดลับดูแลผิวด้วยมั้งจัง เราผิวน้ำผึ้งอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้