เจ้าของ: nanabu
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกปลายหยดน้ำกะยกปีก โดยหมอชัยโรจน์ ไม่โอเพ่น ไม่ใช้หลังหู ที่ดอกเตอร์รัชโ

[คัดลอกลิงก์]
ดูสวยคม มีเสน่ย์ ขึ้นเยอะค่ะ
สวยขึ้นเยอะมากค่ะ
ตัวจริงกับในรูปสวยเหมือนกันหรือเปล่าน้า
เริ่ดค่าๆๆๆๆๆๆๆ แพงป่ะอยากได้แบบนี้อ่า
สวยค่ะเห็นเพื่อนไปทำมาก็โอนะ
สนใจทำกับคุณหมอท่านนี้อ่ะค่ะ
ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยสวยมากค่ะ
ดูเรียวขึ้น แต่ทำไม่มันเป็นสันจัง
อย่างกะคนละคนเลย
สมกับราคามากเลยค่ะ ตอนนี้เราเองก้อกำลังหาที่แก้จมูกอยู่เหมือนกันค่ะ

หมอชัยโรจน์ ราคาประ มาน 60,000 บาทอะนะ ไม่แน่ใจนะ
ราคาเท่าไหร่คะสวยมากเลยค่ะ
สวยค่ะเข้ากับรูปหน้าเลย
คุณหมอทำได้สมราคาจริงๆเลยนะค่ะ
ทำหยดน้ำด้วยหรอคะ ชอบจัง ประมาณราคาเท่าไหร่คะ
หมวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆค่ะ รูปหน้าเปลี่ยนไปเลย ทำปากราคาเท่าไหร่คะ
อืม...เห็นว่าทำปากราคา15000นะ ลองโทรไปถามราคามาแล้วค่ะ
น่าสนอยู่นะ
สวยค่ะ เปลี่ยนไปมากเลย
จากหน้าหมวยๆกลายมาเป็นลูกครึ่งเลยอ่ะค่ะ
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร๊าาาาาาาาา
สวยจังคับ ดูเปลี่ยนไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้