เจ้าของ: nanabu
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกปลายหยดน้ำกะยกปีก โดยหมอชัยโรจน์ ไม่โอเพ่น ไม่ใช้หลังหู ที่ดอกเตอร์รัชโ

[คัดลอกลิงก์]
สวยแท้
สวยมาก แต่ราคาโหดมาก
ในรูปอาจไม่เหมือนตัวจริงก็ได้ค่ะ ทำมาเหมือน จมูกคตค่ะรูก็ไม่เท่ากัน หลังทำสองเดือนปึกษาหมอ หมอบอกว่าไม่คตไม่เบี้ยวกลุ้มเคี้ยด
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-16 06:00:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย eye555 เมื่อ 2012-6-10 16:33
ในรูปอาจไม่เหมือนตัวจริงก็ได้ค่ะ ทำมาเหมือน จมูกคตค ...

ตามจริงไม่ต้องเครียดนะคะแค่สองเดือนเอง หมอตอบไม่ตรงกันนะคะในแต่ละครั้ง ของเค้านะ สามอาทิตยหมอทักเอียงเราดูหน้ากระจกก็ไม่เห็นรู้สึกว่าเป็นอย่างแพทย์บอกเลย หมอเค้าก็ให้เราดัด พอครบสองเดือนเค้าก็บอกตรงแถมบอกว่าเป็นสันเกินตอนครบสามเดือนจะมาแก้ให้เราตอนเราไม่อยากซะงั้นเพราะเราพอใจแล้ว  อันนี้ตเองไปเจอหมอตามนัด หมอเค้าคงมีเหตุผลที่ตอบอย่างงั้นตามประสบการเค้าละมั้ง ต้องใจเยน แต่ก็เข้าใจตัวเองอะนะว่ามันเห็นอยู่หน้ากระจก อย่าไปคิดมากเลยค่ะเค้าเด่นเรื่องแก้ฟรีไม่เสียตังอยู่แล้วหลังสามเดือน คลินิกนี้เค้าคุยง่ายอยู่ หมอเคยพูดให้เราฟังนะว่ามันยากจะเสร็จในทีแรกเพราะเดาไม่ได้ว่าร่างกายจะตอบสนองกับตัวเสริมยังไงและไม่รู้ว่าความพอใจอยู่ตรงไหน แต่ละคนก็ต่างกัน เพื่อนเราทำที่คลินิก ม. มา 5รอบรวมระยะกว่า สองปีกว่าจะโอ  ขนาดเราทำมาหลายเดือนตรงเป๊ะและตอนเนี้ยหมอยังบอกว่ามันอาจเกิดการเอียงได้หลังจากนี้ด้วยซ้ำ หมอไม่ค่อยให้กำลังใจเลยแต่ว่าใจดีมาก ตอนนี้เค้าก็ภาวนาให้ตัวเค้าเองได้ทรงนี้ตลอดการ ไงก็ลองไปถามพนักงานที่เข้าปรึกษาที่สวยๆในคลินิก พวกเนี้ยช่วยแปลประโยคแพทย์เป็นประโยคคนไข้ได้ เราเคยทำและมักได้คำตอบที่เข้าใจง่าย แต่ต้องคุยดีๆนะพวกเนี้ยขี้งอน

ขอชมตัวเองหน่อยละกานนะ  ส่วนจมูกเราอะภาพเป็นไงตัวจิงอย่างงั้นนะ เพราะถ้าไม่สวยแคสงานไม่ได้จ้าาา  เอาใจช่วยนะตัวเอง
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะ
สวยมากกกกก
สวยมากๆเลยคะ อยากทำมากๆคะขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยคะขอเฟส หรือ Msn ของน้องได้มั้ยคะจะสอบถามรายละเอียดหน่อยคะ
เค้าก็เนื้อจมูกน้อยเหมือนกัน แต่จขกท ทำมาแล้วสวยมากกกกกกกกกกกก หน้าหมวยอินเตอร์เลย ชอบๆๆ >___<//
เปลี่ยนในทางที่ดี สวยขึ้นมากกกกกกกกกก
ต้นฉบับโพสต์โดย pop333 เมื่อ 2012-6-16 23:14
สวยมากๆเลยคะ อยากทำมากๆคะขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยค ...

www.Dr.ratchayothinclinic.com
สวยมากค่ะทำอะไรเพิ่มเติมอีกมั้ยค่ะถ้าแค่จมูกอย่างเดียวสวยมากมาก หน้าเปลี่ยนไปเลย
ทำหน้าเรียวด้วยรึป่าวค่ะ ......เพราะ สวยเข้ารูปขึ้นเยอะมากเลย จริง จริงคะ่ อิอิ
ในรูปอาจไม่เหมือนตัวจริงก็ได้ค่ะ ทำมาเหมือน จมูกคตค่ะรูก็ไม่เท่ากัน หลังทำสองเดือนปึกษาหมอ หมอบอกว่าไม่คตไม่เบี้ยวกลุ้มเคี้ยด

เห็นด้วยคะ ไปทำมาเหมือนกัน ไม่สวยเหนือคำบรรยาย ไมโด่ง คตๆเอียงๆ ยังไงไม่รู้ สันก็เล็กน่าเกลียด ตอนนี้กำลังหาที่ทำใหม่อยู่คะ
กลายเป็นคนละคนเลยค่ะ
ไม่รู้นะจริงๆแล้วพี่ทำมาไม่สวยมากมาย คด รูจมูกไม่เท่ากันเหมือนจมูกพิการอย่างไงอย่างงัน เห็นเป็นแท่งแบบคดๆ ตอนแรกก็ว่าตัวเองจมูกไม่สวย ตอนนี้เรียกพิการเลยดีกว่า หมอตัดปีกจมูกไม่เท่ากันรูใหญ่ข้างเล็กข้าง ดีน่ะที่ จขกท ทำมาแล้วสวยสมใจคงทำบุญมาเยอะ  นี้ก็นันหมอสมศักดิ์แก้ละทนไม่ไวจริงๆ
ต้องจองคิวก่อนมั้ยคะ กำลังต้องการทำเหมือนกันคะ อยากได้ข้อมูลและกำลังใจคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
จมูกอย่างเดียวเหรอค่ะ 55,000
หน้าเรียวทำที่ไหนคร้า พี่ ฉีดผิวขาวอ่ะป่าวคร้าาาาา
และ พี่ทำอารายบ้างคร้า สวยมากจิงๆค่ะิ
อยากเปลี่ยนไปอย่างนี้มั่งอ่ะค่ะ
หมอเดียวกันเลยอยากถามหน่อยค่ะตอนทำแรกๆปลายตัวเองแดงเปล่าค่ะแต่ของตัวเองสวยมากๆจ้า
เห็นด้วยค่ะ เพราะทำมาเหมือนกัน รูจมูกไม่เท่ากัน และเอียงด้วยค่ะ  กำลังหาที่แก้อยู่ค่ะ
คุณ ที่บอกว่าทำมาแล้วไม่สวย ทำไมไม่ให้คุณหมอชัยโรจน์แก้ให้ล่ะคะไหนเค้าบอกว่าที่นี่จะรับผิดชอบแก้ให้จนเราพอใจไม่ใช่เหรอคะเพราะค่าทำมันแพงมากจิงๆ
เห็นรูปหน้ากระทู้สวยมากๆค่ะ นึกว่าดาราเลย เกาหลีมากจ้า
ชอบจมูกเรียวเล็กดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้