เจ้าของ: ีumim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 1 อาทิตย์ 4 วัน กับคุณหมอยุทธพงษ์

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักขึ้นเยอะค่ะ ....บอกคุณหมอว่าเอาแบบโด่ง / โด่ง โ่ด่ง / หรือ ธรรมชาติค่ะ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-6 14:13:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย UYAJUNG เมื่อ 2012-7-6 13:46
น่ารักขึ้นเยอะค่ะ ....บอกคุณหมอว่าเอาแบบโด่ง / โด่ง โ่ ...

ที่แรกบอกเอาแบบชมพู้ อารยา แล้วเฟลอไปพูดกะพี่เดือน พยาบาลว่า เอายาวๆ ซึ่งแบบชมพู่จะเชิ่ดไม่ยาวเค้าก็เลยถามว่าตกลงเอาแบบไหน เราเลยบอกว่างั้นลแล้วแต่หมอเลย เลยได้มาแบบยาวทรงสโลปมีหยดน้ำนิดๆอะค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะเลย เรียวและหนา เข้ากับหน้าดีอ่ะ
สวยมากอ่ะ ทรงสวยรับกับใบหน้าน้้องมากๆ
อยากรุ้ว่า ทำที่ไหนค่ะ แร้วก้อ อยากรุ้ว่า คุณหมอ นามสกุลอะไร มีหน้าเว็บมั้ยค่ะ
โอ้วแม่จ้าวววว  สวยขึ้นจริงๆ รูปทรงจมูกก็สวย สวยๆๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ
ขอเบอร์คลีนิคหน่อยจ้า  ทรงสวยมากๆ เลย  อยากไปแก้ไข  ไม่รู้เท่าไรคร้า
ชอบทรงจมูกแบบนี้จัง เข้ากับหน้า จขกท.มากเลยค่ะ
โด่งแบบไม่เยอะนะคัฟ  ----  น่าจะดด่งกว่านี้ จะได้ดึงตาคมๆๆ
อยากดูรูปตอนนี้หน่อยน้องสาว  พี่ว่าจะไปแก้ เอารูปใครไปเป็นแบบค่ะ
สวยมากเรยคร้า มากกกกก
เราไปทามมาวันเสาร์ที่สิบเอ็ด(เมื่อวาน) ตอนนิลุ้นอยุค่ะว่าหายแล้วจะเปนยังงัย
อยากให้เป็นเหมือนจขกท.จัง
สวยอะ
สวยมากเลยจ๊ะ
ตอนฉีดยาเจ็บมากมั้ยอะ
พี่คงตัดสินใจไปทำที่แน่นอน ขอเก็บตังค์ก่อน
เปลี่ยนไปเลย น่ารักมากค่ะ
น่ารักมาก ทรงสวยดีค่ะ
ทำไมสวยอย่างงี้น้าาาาาาาาาาาาาาา
สวยมากเลยค่ะ
น่ารักจังค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ^^
น่ารักกก มากค่ะ
พึ่งไปทำมามะวานนี้ค่ะ แต่เราไม่รู้สึดเจ็บปวดเลยแม้กระทั้งตอนฉีดยาชา อต่วันที่สองบวมเลย แต่ไม่ช้ำโชคดีไป ค่ะ รอให้หายบวมเร็วๆซะทีค่ะ
จมูกเค้าเปนแบบนี้อ่ะ  จะทัมกับหมอไน๊ดีคร๊ะ ดูมาหลายหมอแร้วตัดสิ้นใจไม่ได้ซะที  
ปกติเปนคนไม่ค่อยดีดั่งยู๊แร้ว  เนื้อจมูกก้อน้อย  แถมมีกระดูกนูนขึ้นมาตงกลางจมูกอีก ช่วยแนะนำหน่อยนะค๊ะ

สวยมากค่ะ เด๋วเมษานี้จะไปทำกับคุณหมอเหมือนกัน ตื่นเต้นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้