ดู: 6006|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] Vaser ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้สนใจอยากทำเวเซอร์ที่ต้นขาค่ะ ไปสอบถามมาหลายที่แล้ว
ที่เดอะคลินิค หมอบอกว่าถึงเอาออกก็เล็กลงไม่มาก
ที่แอปโซลูท คุยกับหมอไม่ค่อยเคลียร์ค่ะ บอกเอาออกได้เท่าที่ได้
ที่สยามเลเซอร์ หมอบอกเอาออกได้เยอะอยู่ แต่พนง.ขายเชียร์ขายเว่อร์จนดูแล้วน่ากลัว
ให้ความรู้สึกเหมือนโดนตื้อค่ะ
ตอนนี้เลยลังเลค่ะไม่รู้ว่าจะทำที่ไหนดี อยากถามคนมีประสบการณ์หน่อยค่ะว่าทำที่ไหนดี
แล้วหลังทำเสร็จรู้สึกนอยด์รึเปล่าคะ ผิวที่ดูดไขมันไปแล้วจะเหี่ยวๆ รึเปล่าคะ ช่วยตอบกันเยอะๆหน่อยนะคะ
แล้วถ้ามีโอกาสจะเอามารีวิวให้ได้ดูด้วยค่ะ เพราะรู้สึกว่าเวเซอร์รีวิวน้อยมาก ข้อมูลก็น้อยด้วยค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-4 20:44:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย I_loveu เมื่อ 2012-6-4 19:22
อยากทราบราคาของสยามเลเซอร์ค่ะ เท่าไหร่ค่ะ ...

ที่ไปถามมานะคะเค้าคิดจุดละ 5 หมื่น (หมายถึงขาสองข้างนะคะ)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-8 21:46:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วยเขียนรายละเอียดลงในนี้เลยได้รึเปล่าคะ จะได้แบ่งปันความรู้กันค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-22 18:57:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Ammymasa เมื่อ 2012-6-9 01:10
มีใครสนใจทำvaser ที่The Klinique. ไม๊คะ

ยังคงหาข้อมูลอยู่ค่ะ หลังทำแล้วแผลเป็นใหญ่มั๊ยคะ แผลน่าเกลียดรึเปล่า แล้วถ้าทำที่ต้นขานานรึเปล่าคะกว่าจะเดินได้ มีของห้ามทานหรือสิ่งที่ห้ามปฏิบัติรึเปล่าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้