1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: 909
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก 1 เดือน ฝีมือ หมอเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หรอค่ะพี่madamebangna ให้ข้อมูลเรื่องจิ้มหน่อยได้ไหมคะนู๋ก็พึงไปทำนมกะหมอเทพมาแต่ตอนมีมีโปรแกรมจะแปลงเพศกะหมอเทพด้วย เรื่องความลึก จะได้ลึกไหม  แล้วทำมาจะเสร็จได้ไหม  ขอบคณุค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แปลงเพศลองปรึกษาหมอธีมั๊ย สาวสองทำเยอะมาก มีรูปที่คลีนิคให้ดูด้วย  โพสต์ 2012-9-27 12:43
ต้นฉบับโพสต์โดย bell_bell44 เมื่อ 2012-9-25 21:58
ยังค่าคุณ wownancy พอดีเบลจะไปทำวันที่ 8 จะถึงนี้ค่ายังเ ...

แนะนำ500เลยจ้าถ้าสูงตัวใหญ่าเดี๋ยววจะเสียดายตอนยุบนะค่าาา นี่ทำมา380อยากไปแก้อีกซัก450เลยค่ะเริ่มยุบละเล็กๆค่ะ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย Hel เมื่อ 2012-9-27 04:12
แนะนำ500เลยจ้าถ้าสูงตัวใหญ่าเดี๋ยววจะเสียดายตอนยุบ ...

พอดีหนัก 58 สูง 170 นะค่าพี่ว่ายังงัยคร่า
ต้นฉบับโพสต์โดย bell_bell44 เมื่อ 2012-9-28 22:24
พอดีหนัก 58 สูง 170 นะค่าพี่ว่ายังงัยคร่า ...

ทำ500ซีซีไปเลยจ้าสวยแน่นอนคอนเฟริมยุบแล้วไม่เสียดายที่ไดทำด้วยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ นัดหมอนานมั้ยค่ะกว่าจาถึงคิวผ่า

ใช่่ๆ ค่ะอยากรู้ว่านัดนานมั๊ย คิวยาวหรือเปล่า เพราะเราอยู่ไกลน่ะค่ะ  โพสต์ 2012-11-20 08:26
สวยมากเลยคะ ตอนนี้แผลที่รักแร้ เป็นไงบ้างแล้วคะ ช่วยวิวให้ดูหน่อย กำลังจะไปเสริมพอดีคะ แต่เราสูง 165 หนัก 56-57 ไม่รู้ว่าต้องใ่ส่กี่ซี่คะ ของ จขกท. ทำแล้วใส่เสื้อในคัพอะไรคะ
ใช่หมอเทพประตูน้ำรึป่าวคะ เรากำลังจะไปทำแต่ก้ออยากศึกษาให้เยอะน่ะค่ะ
จขกท นมสวยมากค่ะ  ไม่ทราบว่าเวลาแฟนจับ โดนซิลิโคนป่าวคะ

สวยจัง อยากทำจัง สูง 156 หนัก 50 ทำขนาดอะไรดีคร่า  โพสต์ 2012-12-23 09:14
ญ .สูง163หนัก63 ได้ใส่ไซร์ไหนดีค่ะพี่ๆช่วยแนะนำหน่อย และซิลิโคลเรียบหรือทรายค่ะ
มีเบอร์จองคิวหมอเทพมั๊ยค่ะ แแล้วต้องจองคิวนานมั๊ยค่ะ
หน้าอกสวยมากค่ะ
สวยมากเลย่คะ
อยากทราบว่าทรงสูงหรือต่ำค่ะ
หมอเทพแกเทพจริงๆเนอะ สวย ดูธรรมชาติมากมาย
สวยมากๆเลย เป็นกำลังใจให้นะค่ะ หายไวๆและสวยขึ้นทุกวันๆ
สวยมากค่ะ ก่อนทำต้องตรวจเลือด ตรวจร่างกายก่อนหรือป่าวคะ และตรวจที่คลีนิคคุณหมอเทพได้ไหมคะพอดีว่าจะไปเมืองไทยสิ้นปีนี้อ่ะคะแต่มีเวลาอยู่เมืองไทยไม่นาน รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
สวยมากค่ะ ไม่ทราบว่าก่อนทำต้องตรวจร่างกายตรวจเลือดก่อนหรือป่าวคะ และตรวจที่คลีนิคคุณหมอเทพได้ไหมคะพอดีว่าจะกลับไทยสิ้นปีนี้อ่ะคะและมีเวลาอยู่ไทยไม่นานค่ะรบกวนตอบด้วยนะคะ.ขอบคุณค่ะ
โอ้โหหห ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ฝีมือหมอเทพ สวยมากๆ เป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับสาวๆที่กำลังหาข้อมูลในการเสริมหน้าอกนะคะ หมอเทพมีจรรยาบรรณแพทย์มาก ราคาไม่แพงเวอร์ค่ะ
นัดหมอเดือนหน้าค่ะตื่นเต้นสุดๆอยากสวยแล้วค่ะ..แต่แอบกังวลเพราะตัวเล็กจะทำแล้วสวยแบบนี้หรือเปล่าไม่รู้ค่ะ..หนัก43 สูง153 ค่ะ แอบเครียดอยู่
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้