เจ้าของ: pennywort
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ทำจมูกที่ เมโก๊ะ คุณหมอ มนัสค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักมาก
ธรรมชาติจ้า
ทําคางและแก้มด้วยรึเปล่าจ้า เสริม รึฉีดจ้า สวยมาก เนียนด้วยเป๊ะเลย
สวยค่ะ หน้าเหมือนสาวเกาหลีเลย แต่แพงมว๊ากกกก
ราคานี้ทำอะไรบ้างคะ จมูกแก้ รึ จมูกเดิมคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pennywort เมื่อ 2012-6-7 22:50
105000 บาทค่ะ แต่ลองเค้าไปปรึกษาและถามราคาเลยดีกว่านะ ...

รู้สึกจาแพง ไปนะ 105000 โหหหหหหห
หมอมนัสทำใหม่ 70,000 ค่ะ ไม่รวมตะไบ ตัดปีก. ถ้างานแก้ 100,000 up ค่ะ
อย่าง จขกท หน้าตาอย่างนี้ทำกับหมอไหนก็สวยค่ะ(สวยน่ารักอยู่แล้ว) ได้คุนหมอมนัสอีก สวยใสแบ๊ว สุดๆค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่หรอค่ะ แล้วเราสามารถเลื่อกทรงได้ไหมค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
เหมือนยังมีฮัมพ์อยู่เลยนะคะ
รอชมรูปสวยๆอยู่นะคะ
จมูก ทำกับเมโกะ มาเท่าไหร่หรอค่ะ และ ใช้ซิลิโคนอะไรเอ่ย คือ จมูกสวยดีจัง ชอบๆ
สวยมากค่ะ ธรรมชาติมากค่ะ
เห็นแล้วอยากไปทำบ้างอะ
สวยมากเลยค่ะ
สวย คุ้ม จริงๆ
อยากได้จมูกทรงนี้จัง
คือสวยนะ แต่อยากเห็นภาพก่อนทำนะคะ  อยากรู้ว่าจมูกเดิมเป็นยังไงคะ  รอติดตามคะ
สวยมากกกกค่ะ
ซิลิโคนของอะไรคะ
สวยมาก อยากได้จมูกแบบนี้อ่ะ  แต่ตังค์ไม่ถึง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้