เจ้าของ: lovesekjang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ BY หมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
เสริมแล้วดูหน้าเปลี่ยนนะค่ะ ดูดีขึ้นมากเลยเนอะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ อัพเดทหน่อย สนใจที่ บีบี เหมือนกันๆ

คะแนน

1

หน้าเปลี่ยนไปเยอะค่ะ สวยๆ

คะแนน

1

รอคิวนานไม๊ค่ะ จมูกมีแบบหรือคุณหมอดูให้อะค่ะ

คะแนน

1

สวยดีน่ะค่ะ ดูสวยขึ้นเลย ^^

คะแนน

1

เสริมแล้วสวยขึ้น ดีค่ะดี

คะแนน

1

207#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-21 22:43:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้า
208#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-21 22:48:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovesekjang เมื่อ 2015-5-21 22:50

อัพเดทคร้า

image.jpg (508.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (580.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ทำเท่าไหร่คะ ทรงนี้ธรรมชาติมากๆ
เสริมมาแล้วดูดีขึ้นเยอะเลย
ว๊าววว สวยขึ้นเยอะเลยคะ
ดูเป็นธรรมชาติดี เราว่าดูสวยเหมาะกับหน้า
ดูดีและธรรมชาติ เราก็ว่าจะไปทำที่บีบีเหมือนกัน
เราว่าเสริมมาดูดีขึ้นมากเลย อยากทำบ้างเลยจ้า
หน้าเด็กลงเยอะเลยคะ จมูกธรรมชาติดีนะ
ดูดีขึ้นนะค่ะ ^^ บีบีสาขาไหนหรอ
น่ารักขึ้นๆ อัพเดทอีกนะค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะคะ ดูดีขึ้นมาก
อยากทำเหมือนกันคะ ทำออกมาสวยดีนะค่ะ
เข้ากับหน้าดีค่ะ ทรงก็ธรรมชาติๆดีด้วย
จมูกดูธรรมชาติ ดูดีขึ้นคะ
สวยแล้วคะ ดูเข้ากับหน้า โด่งมากไปเดี๋ยวทะลุ เอาปลอดภัยเนอะ^^
เปลี่ยนไปดีนะ จมูกเนียนธรรมชาติดีจิงๆ
พอเข้ารูปแล้วก็โอเคนะ ทรงนี้ธรรมชาติๆเลย
ดูดีขึ้นนะ จมูกก็สวยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้