เจ้าของ: lovesekjang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ BY หมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
เปลี่ยนเยอะนะ สวยขึ้นเยอะ
เปลี่ยนเยอะเลย ชอบคะ จมูกสวยธรรมชาติ
เด็กลงเลย จมูกสวยๆ
หน้าเปลี่ยน สวยขึ้นเลยครับ
หน้าเปลี่ยนเลย จมูกดูเหมาะกับหน้าจิงๆ
สวยขึ้นมากๆๆ เลยคับ  
รวมๆดูเหมาะกับหน้าดี ทำมาเท่าไหร่
สวยดีค่ะ ดูไม่ค่อยบวมดีนะ ^^
ชอบนะค่ะ เราว่าไม่ต้องโด่งเอาให้เหมาะกับหน้าก็สวยแล้ว
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเยอะเลยเนอะ
สวย ดูหน้าเปลี่ยนไปเยอะ
สวยเลย น่ารักขึ้นเยอะ
เท่าไหร่ค่ะ เนื้อจมูกจขกทน้อยหรือเยอะ
จมูกเข้ากับหน้าดีค่ะ
ดูดีขึ้นมากคับ  จมูกธรรมชาติดี
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยนร้า สวยๆ
ดูดีขึ้นนะค่ะ
จมูกสวยดูหน้าเด็กลงมาก
สวยเลยคร่า รีวิวเรื่อยๆนะ
ดูสวยขึ้นเยอะเลยคร่า จขกท
โดยรวมสวยมากค่ะ
เหมาะกับหน้า จมูกธรรมชาติสวยอยู่
เนื้อจมูกเยอะป่าวคะ ตอนทำบอกคุณหมอว่ายังไง
ขอไลน์ได้มั้ยคะ พอดีเราสนใจว่าจะไปทำ อยากได้คำแนะนะค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้