เจ้าของ: lovesekjang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ BY หมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
สวยดีค่ะ
สวย ดูดีขึ้นเยอะเลย เนอะๆ
สวยขึ้นเยอะเลย
น่ารัก ดูดีขึ้นเลยอ่ะ เปลี่ยนไปเลย
ทำออกมาแล้วดูดีไม่ผิดหวัง อยากไปทำมั้งจัง
ดูสวยขึ้นเป็นกองเลยค่ะ
ดูเด็กลงเยอะเลยค่ะ
น่ารักขึ้นมากเลยจมูกดูธรรมชาติ ไว้มาอัพอีกนะค่ะ
ทำแล้วสวยขึ้นนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zuzan เมื่อ 2014-7-31 21:58

ธรรมชาติดีค่ะ เสริมที่สาขาไหนค่ะ
ใบหน้ามีมิติเพิ่มขึ้นมากเลย ดูดีขึ้นค่ะ
จมูกทรงนี้เหมาะมากๆเลย สวยค่ะ
หน้าดูสวยขึ้นเยอะเลยอะ เด็กลงด้วย
กี่วันถึงหายบวมอะค่ะ แล้วเจ็บไม๊
หมอทำให้เข้ากับหน้าดีนะค่ะ สวยค่ะ
หน้าเป๊ะขึ้นสวยขึ้น ทำแล้วโอมากๆ
สวยดีนะค่ะ ดูเข้ากับ จขกท ดีอ่า
หน้าเปลี่ยนค่ะ ดูดีขึ้น ^^
สวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
สวยนะ ดูธรรมชาติเข้ากับหน้าดีค่ะ
ก่อนทำหลังทำต่างกันมากเลย ดูสวยขึ้นเยอะ :)
ดูธรรมชาติดีคะจมูก น่ารักขึ้น
จมูกสวยขึ้นเยอะเลยคะ  
ดูสวยเปลี่ยนไปมากเลย คุ้มค่าๆ
สวยคะ จมูกธรรมชาติดีทำแล้วเหมาะกับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้