เจ้าของ: lovesekjang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ BY หมอชัยรัตน์ BB YOU

[คัดลอกลิงก์]
เหมือนไม่ได้ทำเลย สวยเนียนธรรมชาติดี
สวย ดูดีแล้วค่ะ ทำยังไงก็เอาปลอดภัยไว้ก่อน เนอะ
น่ารักดีคะ เราว่าเหมาะกับหน้าสุดแล้ว
ทำที่ บีบี หรอค่ะ สาขาไหน สวยธรรมชาติดี
รีวิวอีกเยอะๆนะค่ะ สนใจ บีบี เหมือนกันจ้า
เปลี่ยนไปเยอะค่ะ ดูทรงธรรมชาติๆไม่หลอกตาดี
ค่าเสริมค่ายา รวมๆแล้วเท่าไหร่ค่ะ
เราว่าดูสวยเข้ากับหน้ามากๆ
ว่าจะไปทำเหมือนกันคะ ขอให้สวยๆแบบนี้
น่ารักดูเป็นธรรมชาติมาก
โอเคเลยคะ สวย
สวยขึ้นคะ ดูดี
ดุสวยขึ้น ดูดีขึ้นนะ
สวยนะค่ะ  ดูเข้ากะน้องดีเลยอ่า
สวยนะค่ะ  ดูเข้ากะน้องดีเลย
สวย ดูดีขึ้น
ทรงสวยมากคะ
เปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัดเลยคะ สวยขึ้น
สวยมากเลยคะ
สวยมากเลยคะ
ทรงสวยดีนะคะ
สวยคะ หายบวมเร็วไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้