ดู: 7880|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางหมออรรถพรครับ 12000

[คัดลอกลิงก์]
ผมวางแผนจะไปเสริมคางกับคุณหมอ อรรถพรครับ เพราะทำจมูกกับหมอมาเป๊ะมาก ไม่เบี้ยวเลยถ้าเราดูแลดีๆ
แต่ปัญหาคางผมคือ ผมฉีด อควาลิฟมาแล้วที่ MD clinic มาแล้ว แต่ปรึกษาหมอ หมอจะเสริมทับฟิลเลอร์ไปเลย
ราคา 12000 ผมเลยกลัวๆ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ แนะนำผมด้วยครับบ ผมมีอีกช้อยหนึ่งคือ หมอนก @century แก้พร้อมเสริมใหม่ 13000 ทำไงดีครับบ

อยากดูรูปที่ทำจมูกกับหมอจังครับ อยากไปทำมั่ง เห็นชอบๆแนวเกาหลีใช่ป่ะครับ นิชคุณ
ทำไมราคาถูกจังเลย เสริมด้วยอะไรหรอคะ ถูกดีจัง แล้วมีรัวิวคนที่ไปทำมาไหมคะ
หรือว่าข้อมูลไม่อัพเดต
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-31 09:55:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือผมไปฉีดคอลาเจนที่คางอ่ะคับ 3000 แต่จะไปเสริมสิริโคนแท่งที่คางแทน 12000
ต้นฉบับโพสต์โดย shitae เมื่อ 2012-5-31 09:55
คือผมไปฉีดคอลาเจนที่คางอ่ะคับ 3000 แต่จะไปเสริมสิริโค ...

ทำมาแล้วหรอคะ ลงรูปหน่อยสิคะ อยากเห็น
หมอเค้าจะฉีดสลายให้มั๊ยอ่า รอให้สลายไปก่อนดีมั๊ย เราก็กำลังจาไปเสริมคางมาเหมือนกัน
อย่าไปทำคางที่อรรถพรนะ เราทำแล้วต้องเอาออก ใส่เป็นแม่มดเลย แหลมมาก แล้วเอาซิลิโคนราคาถูกที่สุดใส่ให้ ตอนนี้เอาออกมาเกือบปีคางยังชา แล้วก็ดูเบี้ยวๆไม่เหมือนเดิม หมอชุ่ยสุด  ก่อนทำอ่ะพูดดีมากแต่พอทำแล้วถ้าเราไม่พอใจ หมอเปลี่ยนไปเลย ไม่อยากแก้ ไม่อยากทำ ผลัดไปเรื่อยๆ แย่มากจริงๆ

แสดงความคิดเห็น

หมอแย่มากจิงๆก่อนทำพุดดีหลังทำบอกกุดุแลไม่ดีเลยเบี้ยว อย่าไปทำนะ  โพสต์ 2012-11-4 00:40
ขอบคุณมากๆๆครับ  โพสต์ 2012-6-11 12:38
ว่าจะไปทำอยุ่พอดีเลยอ่ะ ล้วมีที่ไหนที่ทำคางสวยๆอีกอ่า
เราเคยเห็นวิวของหมอนกค่ะ สวยมว๊าก เรายังศึกษาดูๆสนใจคางเหมือนกันค่ะ ยังไงก็ลองไปหาดูนะคะ
เราทะกะหมอญาณินทร์ ที่สุราษฎร์ธานี ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย thitaree46 เมื่อ 2012-7-19 12:43
เราทะกะหมอญาณินทร์ ที่สุราษฎร์ธานี ค่ะ  ...

คุณกุ้งทำแล้วปากล่างแปลกๆมั๊ยค่ะ มันชาไม่หาย แล้วก็เวลาพูดมันแปลกๆไม่ค่อยขยับ ไปตัดไหมมา พยาบาลไม่ตัดให้หมด เอาเฉพาะที่ทำให้ระคายเคือง บอกว่าที่เหลือจะละลายเอง ตอนนี้กลัวเรื่องปากชาค่ะ
@ Prettysis ไม่ชาค่ะแต่จะตึงๆนิดนึงตรงที่ใส่ซิลิโคน ส่วนปากด้านล่างมันเปลี่ยนไปนิดนึงอ่ะนะ มันจะรั้ง ๆ ลงคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 22:36:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแล้วครับ กับหมอนก แต่อักเสบเลยเอาออกคับ รอไปทำใหม่ TT
ทำมาได้กี่วันถึงอักเสบคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้