เจ้าของ: pugrad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 วันแล้ว เพื่อนๆบอกหน่อยว่าเปนไง แฮ่ๆ จมูกกับคุณหมอ ศิริพรชัย !!!^^

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-5 15:27:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด pugrad เมื่อ 2009-12-5 15:29

ขอบคุนทุกคนมากจร้า ~^ ^~
เด๋วไว้จาถ่ายรูปมาลงอีกนะคร้ะ

ไอดอลเราสวยจิงๆ เพื่อนๆอยากได้ทรงไหนก้อเอาแบบไปให้คุนหมอดูได้เลยคร้า ~><~

ลงรุปบ่อยๆนะคับอยากเห็นมากกกกกกกกกกกกกก:)
รีวิว รูปให้ดู บอยๆน่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ...
ดูครั้งแรก ต๊กกะใจ หน้าคล้าย ดิว อริสรา มากมายยย....อิอิ

ดิว อริสรา...

33272.jpg (63.11 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 19:03:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด pugrad เมื่อ 2009-12-6 19:09

อันนี้รุปแสงสีมะชัดเท่าไหร่นะคร้ะ โทดที^^"
ใช้มือถือถ่ายอ่ะ ได้ห้าวันแล้วบวมน้อย ไม่ค่อยเขียวๆเหลืองๆอ่ะ
อยู่แต่บ้านน่าเบื่อมากมายอ่ะ >"<
ห้าวันเริ่มออกไปข้างนอกบ้านละ 5555+ ^[]^

อิอิ สาวสวย อีก 1 คน สวย จัง
สวยมากค่ะ คุณหมอรับเคสแก้หรือเปล่าคะ ตอนนี้หาที่แก้อยู่
คิวคุนหมอเฉลิมเยอะมากจิงๆ รอไม่ไหวอ่ะค่ะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 21:30:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนจร้า อิอิ
ตอนนี้เรากรีดอายไลเน้อไม่ได้เลยอ่ะ มันดูดุเกินไป 555+

ปล.เคสแก้คุนหมอรับนะคะเพราะพี่เราก้อจะไปแก้เหมือนกัน
แต่เรามะทราบเรื่องราคาอ่ะคร่ะ ต้องลองโทรไปสอบถามข้อมูลเอาเลยดีกว่า ชัวกว่าเน๊อะ ^=^
ทำแล้วรับกับหน้ามากเลยอ่ะ สวยๆๆ
แล้วมีซิลิโคนแบบไหน แล้วราคาเท่าไหร่บ้าง
เห็นทำออกมาแล้วโอเคมากเลย สนใจที่นี่น่ะค่ะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-6 23:12:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จร้า .....~^ ^~
เราก้อไม่ได้ถามรายละเอียดเรื่องซิลิโคนอ่ะค่ะ เพราะพี่เราจัดการให้หมดเลย แฮ่ๆ
โทดทีนะคร้ะ แต่เราทำแบบ 12,000 บาทอ่ะ
ไม่รุเหมือนกันว่ามีราคาอื่นรึป่าว โทรไปถามที่คลีนิกได้เลยคร่ะ
พี่ๆผู้ช่วยคุนหมอเค้าก้อใจดีมากๆ คุยกันเองมากๆเลย ^^

คือ พี่เราที่พาไปเค้าแก้ที่อื่นมาสามที่ไม่โอเครซักที่พอมาแก้ที่นี่ก่ะคุนหมอโอเครมากๆเลย
พี่เราแก้กับคุนหมอศิริพรชัยมาตั้งนานแล้วอยู่มาเปนสิบปีแล้วคร่ะเนี่ยยย ทรงสวยด้วย ><!!!
เราเลยตัดสินใจทำที่นี่น่ะ หุหุ ^-^
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 01:16:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด pugrad เมื่อ 2009-12-7 01:28

ลงรูปเต็มบ้างล้ะกันเน๊อะ >"<
แบบว่ากะลังออกไปข้างนอกบ้านพอดีเลยถ่ายไว้
ได้ 5 วันล้ะอยากหายบวมไวไวจัง
รุสึกยังบวมอยู่ แต่ก้อเหนสันชัดเจนเลยเหอๆ 555+^=^

สวยขึ้นเยอะเลยครับ
ขอบคุนสำหรับข้อมูลค่ะ จขกท. น่ารักมากๆ
ปล.เอารูปไปให้คุนหมอดูได้ใช่ไหมคะว่าอยากได้แบบไหน
จมูกสวยได้ใจเรยคร่า...
จขกท...  สวยมากมายค่ะ  ชอบบมากกก จะทำกับหมอ ศริพรชัยแน่นอนค่ะ

เพระตรวจสอบแล้ว คุณหมอจบรุ่นเดียวกะหมอเฉลิม   และจมูกเราก็ใกล้เคียงกับ จขกท..

ไงรีวิว บ่อยๆๆ น่ะค่ะ  จะได้เป็ฯประโยชน์กันเรา 5+5+5+
โอ๊ยยย

สวยมักมากกกกเลยอะ

ตอนเราไปทำไม่ได้เอารูปอารายไปให้ดู

บอกอยากเดียวว่าโด่งๆ ที่สุดเท่าที่จมูกเราทำได้

รู้งี้เราน่าเอารูปดาราไปบ้างกะดีอะ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 12:43:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้จร้าๆ
เอารูปแบบจมูกที่ชอบไปให้คุนหมอดูเลย ^=^
แล้วเด๋วคุนหมอจะบอกเองว่าได้รึป่าว..เพราะต้องดูจากจมูกเดิมกับรุปหน้าของตัวเองด้วยไง อิอิ
ไงก้อลองๆเลือกแบบจมูกที่ชอบไปหลายๆแบบนะคร้ะ เผื่อไว้ : )

((ดูที่โครงหน้าคล้ายๆก่ะตัวเองด้วยนะคร้ะ อย่างเช่น รุปหน้าตัวเองเปนแบบไหน...
ก้อหาลองแบบของดาราที่โครงหน้าคล้ายๆกันไปอ่ะคร่ะ เพราะถ้าโครงหน้าคล้ายแบบแล้ว
จมูกก้อจะสามารถคล้ายแบบได้เหมือนกันไง 555+ ลองดูนะคร้ะ อิอิ ^^))
อัพรูปเยอะๆๆน่ะค่ะ
สวยจังเร้ยค้าบทั้งคน
ทั้งจมูกเร้ย
สวยโฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

รศ.นพ.ศิริพรชัย ศุภนคร  จด ๆ ๆ คับ ^^
สวยอ่ะ เราอยากทำมั่ง จัง เราว่าจะทำเหมือน ยุนอึนเฮ อ่ะ สวยมั่ยอ่ะ
แบบนี้อ่ะ เอามาให้ดู
ทำออกมาสวยโด่งมากเลยค่ะ
สวย คอด ๆ เลยคับ

เหมือนเเบบมากกกกกกก ^^
จมูกกกกสวยยยยยยย ยมากนะค่ะ ชอบแบบนี้
คือกำลังศึกษาข้อมูลอยู่อ่ะค่ะ คือไม่อยากได้แบบเล็กๆแหลมๆ
:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้