เจ้าของ: pugrad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 วันแล้ว เพื่อนๆบอกหน่อยว่าเปนไง แฮ่ๆ จมูกกับคุณหมอ ศิริพรชัย !!!^^

[คัดลอกลิงก์]
อยากสวยมั่งจางงง  แงๆ

สวยมากค่า
ว๊าวววว สวยค่ะ ไปปรึกษาคุณหมอศิริพรชัยมาเหมือนกัน ไม่แน่อาจได้ตกลงปลงใจกับที่นี่อีกคน อิอิ
อย่าหายสิคับคนสวย เเฟนคลับรอคุณอัพเดทกี่หน้าเเล้วเนี้ย

คนสวย ป๊อบมากมายเลยนะคับ อิอิอิ
จขกท จ๋า ส่งรูปตัวเองมาให้เค้าได้ไหม เค้าจะเอาไปเป็นตัวอย่างให้หมอดู อ่า อยากทำทรงนี้  

minute_of_love@live.com
ก๊อก จขกท อยู่ไหนเอ่ย
อยากดูตอนนี้อะค่ะ

ปัจจุบันเปงงายบ้างค่ะ

จมูกสวยมากอยากได้แบบนี้อะค่ะ

สนใจนะค่ะ พอดีว่าเปงคน ตจว.ค่ะ

แย้วโทรนัดจองเนี่ยนานปะค่ะ

มะอยากได้นานนะค่ะ

อยากได้ก่อนมีนาคมนี้นะค่ะ

จาได้ปะค่ะ

ช่วยตอบหน่อยนะเจ้าคร้า

ขอบคุงล่วงหน้าเจ้าคร้า
แย้วหมอให้คำปรึกษายังไงบ้างค่ะ

ก่อนทำหมอบอกไหมว่าเราควรทำประมาณไหน

หรอว่าทำแค่ไหนถึงจะดูดี

เราเอาแบบไปให้หมอดูเยยอะป่าวเจ้าคร้า

แย้วหมอก้อทำตามแบบปะค่ะ

แย้วที่หมอทำเปงใหมละลาย

หรอว่าไม่ใช่ค่ะ
โหววว  รูปสวยมาก  คนกะสวย  จมูกะสวย  สงสัยป่านี้คิวยาวๆๆแน่ๆๆลยอ่ะ
ทักทายคนสวยคับ เอารูปมาลงอีกนะคับ มีเเต่คนอยากเห็นนะคับ
ถ้าแก้ ก็อาจจะเล็งคุณหมอไว้เมหือนกันนะค่ะ
จขกท คนสวย เป็นไงบ้างน้อออออออ
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ^^
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ^^
ต้นฉบับโพสโดย jaida เมื่อ 2010-2-9 20:35

อยากเห็นด้วยอะคับ
สวยอ่า  ระดับความชันปรี๊ดดี

อยากทำแล้ววๆๆๆ
มารอชมความสวยด้วยคนครับ อยากเห็นรูปปัจจุบัน
พี่คนสวยหายไปไหนแล้วน้า
เข้ามาจดชื่อหมอครับ  รอคุณหมอเฉลิมแทบจะไม่ไหวเหมือนกัน คิวนานมากมายครับ
อยากเห็นรูปปัจจุบันด้วยคนนะคับ
อยากเห็นรูปปัจจุบันด้วยคนนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2010-2-10 18:47

อยากเห็นเหมือนกาน
สวยจังค่ะ  อยากไปทำบ้างแร้วหละคะ ไม่ทราบว่าคุณหมอตัดปีกราคาเท่าไหร่หรอคะ
สวยมากเลยค่ะ
อยากทำมั่งจัง
แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจาทำที่ไหนดี

ทรงสวยจิงๆ เหนของเธอแล้วอยากทำมากๆๆๆๆๆ
คนสวยหายไปนานเลยนะคับ เเฟนคลับรอกันบานนนนนนนนนนนนเลย 555
อยากเห็นรูป ปัจจุบัน จังเลย
รีบๆ มาอัพนะค๊า ^__^
กำลังจะไปเป็นศิษย์สำนักเดียวกัน
เเฟนคลับ ร่วมลงชื่ออยากเห็นรูปคับ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้