เจ้าของ: pugrad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 วันแล้ว เพื่อนๆบอกหน่อยว่าเปนไง แฮ่ๆ จมูกกับคุณหมอ ศิริพรชัย !!!^^

[คัดลอกลิงก์]
คนน่ารักเป็นทุนเดิม (ขนาดเห็นรูปไม่เต็มๆ)
ทำแล้วยิ่งน่ารักมากขึ้นค่ะ
เข้ามาทักทายตอนเช้า ไอดอลต้นแบบที่ทำให้ผมได้กลายเป็นศิษย์สำนักอ่อนนุชเหมือนกัน :)
สวยค่ะ ชักจะสนใจคุณหมอท่านนี้แล้วสิ
ชอบบบบบบอ่าคร้าสวยมากเลย

แล้วจมูกอย่างเราควรทำไงอ่าคร้า ต้องตัดปีกหรือเปล่า

แล้วถ้าตัดปีกคุนหมอจะทำได้สวยไหมคร้า

รบกวนสอบถาม จขกท อ่าคร้า
สวยใกล้เคียงจมูกต้นแบบเลยค่ะ
และคุณหมอที่นี่ใช้ซิลีโคนแบบมีขามั้ยคะ
อยากเห็นรูป จขกท เต็มๆจังเลยต้องน่ารักแน่ๆ
เราว่าดั้งคุณสวยกว่าในรูปอีก

อยากได้รูปคุณไปเป็นตัวอย่างอะค่ะ   ขอก๊อปได้ไหม
สวยถูกใจมากเลยค่ะ  ขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ไม๊คะ jip_naja@hotmail.com คุยmsnกันนะ  อิอิ..
สวยมากๆเลยค่ะ ชักจะสนใจแก้จมูกกับคุณหมอคนนี้ซะแล้วนะเนี่ย อิอิ{:13_953:}
อยากเห็นรูปหน้าเต็มคะ เมื่อไหร่จขกท.จะเอารูปต็มหน้าให้ชมมั้งอ่ะ
เห็นแค่จมูกก็สวยมากแล้วคะ ถ้าเห้นทั้งหน้าคงดี ใครเห้นด้วยมั้ง
เค้ามาเยี่ยมชมคนสวยคับ กี่เดือนเเล้วคับเนี้ย

สวยขนาดไหนเเล้วน๊า อิอิ
สวยมากเลยค่ะ...เคยคิดมาตั้งนานว่าจะไปทำจมูกแต่ก็ใจไม่กล้าสักที...เพราะเราเป็นคนหน้าบานและก็เหลี่ยม...กลัวไปทำแล้วจะเหมือนกระเทย...ดั้งเราก็ไม่มี...เฮ้อ...
สวยมากเลยอ่ะ ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกก

อยากขอดูรูปก่อนทำด้านหน้าตรง ได้ไหมค่ะ
ถ้าจมูกชมพู่ คุณหมอจะทำให้สวยไหมอ่ะคะ
สวยค่ะ...
แต่ของเราจมูก
มันใหญ่อะ....
แบบจมูกพอมีค่ะ..แต่ฐานมัน
ใหญ่งะ..
ทรงสวยมากๆครับ โด่ง และเรียวสวยด้วย ดูเป็นสาวเกาหลีไปเลย
สาวเกาหลีมาเอง แวะมาชมและมาดันให้คนเข้ามาดูเยอะๆๆน่ะครับ
จขกท คนสวยหายไปไหนน๊า            
ลงรูปอีกสิคับ อยากเห็นสุดพลังเลยคับ
พี่คะ รบกวน add msn มาได้มั้ยคะ? สนใจมากเลยค่ะ it_is_poy@hotmail.com
เนียน เเละ สวย
ราคา กับฝีมือ ถือว่าดีมากเลยนะค่ะเนี่ย...
คนสวยไปไหนน๊า         
สวยมากเลยคร่ะ  แอบปลื้มคุณหมอซะแล้ววว
เพื่อนๆบอกหน่อยว่าเปนไงเหรอคับ

เพือนๆบอกได้คำเดียวว่าสวยขั้นเทพคับ {:13_957:}
เงียบจัง เยยยยยยยยยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้