เจ้าของ: pugrad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 วันแล้ว เพื่อนๆบอกหน่อยว่าเปนไง แฮ่ๆ จมูกกับคุณหมอ ศิริพรชัย !!!^^

[คัดลอกลิงก์]
หมอใช้ซิลิโคน อเมริกาค่ะ มี 2 แบบ
1.แบบนิ่ม 12000
2.แบบนิ่มมาก  ไม่มั่นใจว่าใช่ 15000 หรือเปล่า แต่ที่เราถาม 15000 เป็นราคาแก้
เพราะถ้าเคทแก้หมอจะใช้แบบนิ่มมากให้ค่ะ
ส่วนเรานัดแก้แล้วค่ะ ศุกร์นี้ บ่าย 2 แล้วจะเอารูปมาฝากนะจ๊ะ.........
คุยกับพยาบาลแล้วใจดีมากค่ะเป็นกันเอง แล้วเค้ายังคอนเฟิร์มอีกว่า ตาไม่เขียว อิอิ มะรู้จริงปะ ต้องลอง
เพิ่งไปทำมาเหมือนกันค่ะ..เมื่อวันอาทิตย์นี่เอง

ไม่บวมมาก...ขอบตาไม่เขียวด้วย

เปนซิลิโคนนิ่มอ่ะค่ะ..หมอบอกอยู่ได้ตลอดชีวิต..ไม่ต้องมาเปลี่ยน

หมอเก่งค่ะ...ไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่เขียวช้ำด้วย..^^
153#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-28 19:14:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายคร่ะ

ขอคอนเฟิมเรื่องบวมเขียวช้ำนี่น้อยมากกกก

คุนหมอมือเบาจิงๆคร่ะ ^ ^"
เหนด้วยครับ คุณหมอมือเบามากๆๆๆๆ
อาการบวมเหลืองช้ำ น้อยครับ
แต่ผมก็เริ่มเป็นแล้ว TT

อยากยุบและหายไวๆเหมือนเจ้าของกระทู้จัง !!
สวยคับ ชอบมากเลยคับ
สวยจังเลยยยย คุณหมอทำจมูกผู้ชายสวยมั้ยค้าบบบบ

อยากหล่อๆๆๆ
ตัวเอง สวยเนอะ {:13_955:}
นางฟ้า สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อยากเห็นรูปเต็มหน้าจังเลยคับ คุณ จขกท.
บอกได้คำเดียว "สวย" มั๊กๆ
oh ho  so beautiful.......
ผมสนใจอยากทำจมูกกับคุณหมอท่านนี้มากเลยครับ

ยังไง ขอข้อมูลหน่อยนะครับ ถ้าไม่รังเกียจถึอ นี่เมลผมครับ mixcer_za@hotmail.com

ผมอยู่ต่างประเทศ ต้องหาข้อมูลอย่างจริงจัง ครับ เพระ กลับไปต้องทำเลย มีข้อจำกัดทามด้านเวลา ครับ
สวยเว่อ
อยากทำอ๊ะ
ถ้าจมูกทรงยังงี้ไปอยู่บนหน้าผู้ชายมันจะตลกมั้ยครับ ? 555555+

สวยจริงๆครับ ขอบอกว่า เล่นบอร์ดนี้มา ผมชอบทรงจมูก จขกท ที่สุดเลยครับ
ทรงจมูกสวยมากๆ คับ

.............
ถ้าจมูกทรงยังงี้ไปอยู่บนหน้าผู้ชายมันจะตลกมั้ยครับ ? 555555+

สวยจริงๆครับ ขอบอกว่า เล่นบอร์ดนี้มา ผมชอบทรง ...
ต้นฉบับโพสโดย DonQuixotAe เมื่อ 2010-2-1 18:40

คิดเหมือนกันเลยอะ อยากเห็นหน้าเต็มๆ จังเลยคับ
พี่ค่ะ หยกรบกวน ขอเบอร์พี่จะโทรไปคุยรายละเอียดกับพี่ได้ม่ะค่ะ

คือหยกกำลังลังเล   ที่พี่ทำ สวยดีค่ะโด่งได้รูปมาก ราคาก้อไม่สุงจนเกินไป ไงหยกรบกวนด้วยน่ะค่ะ
สวยมากๆ เลยค่ะ
ทรงสวยมากๆๆเลยนะคับ

ชอบจัง เหมือนโด่งมากเเบบธรรมชาติดีจัง
ขอถามหน่อยนะคับ ซิลิโคนเเบบมีขารึป่าวคับ

คุณหมอใช่เวลาทำนานไหมคับ กี่นาทีได้คับ สนใจมากๆคับ
สวยมากกกกกกกกกกกค่ะ

คุงหมอสุดยอดเลยค่ะ

ชอบมากค่ะ
จมูกสวยจังเลยคร้าบบบบ
เริ่มมีคนไปทำที่นี้เยอะเเละอีกหน่อยคงคิวยาววว
จขกท.จมูกสวยมากๆ
คุณหมอเก่งจริงๆ  อยากได้ๆๆ
สวยจิงๆค่ะ

อย่าลืมเอารูปให้ดูอีกนะคะ  ขอตามเป็นแฟนคลับด้วยคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้