เจ้าของ: pugrad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 วันแล้ว เพื่อนๆบอกหน่อยว่าเปนไง แฮ่ๆ จมูกกับคุณหมอ ศิริพรชัย !!!^^

[คัดลอกลิงก์]
หมอเค้าฝีมือดีนะ ทำได้เหมือนแบบเลยค่ะ โชคดีจังเลย ขอให้สวยวันสวยคืนนะคะ
*-*จขกท..

มารีวิวอีกไวๆๆ น่ะจร้า ชอบมากเลยคนเนี่ยน่ารัก

สวย เซ็กซี่นิดๆๆ
อยากดูอีกๆๆๆ แต้งกิ้วค่ะ
ทำตามแบบได้ดีมากคับ
ว้าววว

จมูกสวยมากกกครับ
ชอบๆๆ
หมอเขาทำ ซิลีโคน แบบต่อขาป่าวอ่าคับ???
จขกท หายไปไหนน้อ...
อยากเห็นรูปอีกอะคับ
น่ารักสุดๆๆเลย
สวยคับ
เหมือนต้นแบบเลย
อยากรบกวนถามคุณเจ้าของกระทู้หน่อยค่ะ ว่าคุณหมอมีเคสแก้จมูกด้วยหรือเปล่าค่ะ และคนที่ไปแก้ดูดีไหมค่ะช่วยแนะนำทีค่ะเพราะกำลังหาที่แก้จมูกอ่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
รอดูรีวิวของ จขกท อยู่นะค่ะ
อย่าลืมว่ารีวิวให้ดูนะค่ะ
สวยมากค่ะ

อยากได้เรียว ยาว แบบนี้บ้างอ่ะ
รออัพรูปนะคับ
อยากเห็นๆๆๆๆๆๆ อีกคะ.
สวยขังเลยค่ะ

หายไวๆๆนะคะ
หายไปเลย จขกท > <
ตะเองจมูกสวยจังเลย เด๋วเค้าไปทำกะหมอมั่งดีกว่า จมูกแบบนี้เลยที่อยากได้ เอารูปมาให้ดูมั่งจิตอนนี้เป็นไงมั่งึะ  สวยๆๆ ชอบ
ชอบจมูกน้องคนนี้สุดๆอะ จมูกในฝันเลย

เเต่อย่างว่าของเก่าเค้าก็สวยอยู่เเล้วอ่าเนอะ

มาอัพวันล่าสุดแล้วจร้า ~^ ^~

ไปตัดไหมมาแล้วมะวานที่ 16 ตอนแรกกลัวจะโดนดัดจมูกกล ...
ต้นฉบับโพสโดย pugrad เมื่อ 2009-12-24 18:06

อยากเห็นจมูกพี่คุณจัง เอามารีววิวบ้างสิคับ
คุณหมอเก่งมากค่ะ  ทำเหมือนต้นแบบมาก ๆ เลย สวยมากค่ะ
สวยได้อีก หุหุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้