เจ้าของ: pugrad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 วันแล้ว เพื่อนๆบอกหน่อยว่าเปนไง แฮ่ๆ จมูกกับคุณหมอ ศิริพรชัย !!!^^

[คัดลอกลิงก์]
เดือน ธ.ค คิวยังว่างเยอะค่ะ  ใครสนใจจองได้เลยค่ะ

เจ้าของกระทู้เปงไงบ้างคะ ตอนนี้มีปัญหาอะไรบ้างมั้ยคะ
สนใจอาจารย์หมอแกเหมือนกันค่ะ ชอบในผลงานและฝีมือของแกมากเลยค่ะ  กำลังปั่นตังค์เพื่อจะมาทำกับแกเลยค่ะ อิอิ  เท่าที่ดูรีวิวมาและจากคนรอบข้าง ฝีมือแก แทบจะไม่มีที่ติและไม่เบี้ยวด้วยค่ะ
สวยมากกกกกก เราอยากได้แบบนี้อ่ะ พอดีเพิ่งไปทำมา5วันแล้วีุ้สึกว่าไม่ค่อยสวย ทำที่ไหค่ะ อยากรุ้เผื่อจะไแก้55
หมอทำทรงสวยค่ะ

แต่เราก้เส้า เราทำกับหมอมาได้ 3อาทิตย์ค่ะ แต่ต้องเอาออก เพราะจมูกอักเสบ เส้ามาก ตอนนี้ดั้งแหมบเหมือนเดิม

แต่ไม่ยักจะมีใครรู้ว่าเอาซิลิโคนออก
สวยน่ารักมากคร้าา ลงรูปให้ดูอีกน่ะคร้าา และตอนนี้เปนไงบ้างคร้า
สวยน่ารักมากคร้าา ลงรูปให้ดูอีกน่ะคร้าา และตอนนี้เปนไงบ้างคร้า
สวยครับ โด่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้